หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 195 ของ 250 แรกแรก ... 95145185193194195196197205245 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,941 ถึง 1,950 ของ 2499

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ...
    BD 25G Snow White And The Huntsman : สโนว์ไวท์ & พรานป่า ในศึกมหัศจรรย์ (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    BD 25G Tinker Bell Secret of the Wings : ทิงเกอร์เบลล์ความลับของปีกนางฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G Madagascar : มาดากัสการ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G Madagascar Escape 2 Africa : มาดากัสการ์ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G Stuart Little 1 : เจ้าหนูแสนซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G Chronicle : โครนิเคิล บันทึกลับเหนือโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ทั้งหมดเป็นมาสเตอร์แล้วใช่มั๊ยค่ะ ถ้าเป็นสั่งเลยค่ะ เพิ่งสั่งครั้งแรก ต้องทำไงต่อ
    รบกวนแจ้งรายละเอียดทางเมลล์น่ะค่ะ สะดวกกว่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
    tao_kikku@hotmail.com

โพส
    49

ค่าปกติ

ได้หนังแล้วครับขอบคุณมากครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

รบกวนสอบถามค่ะ

สั่งซื้อสินค้าไปทางเมล์ และแจ้งโอนไปแล้ว รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ (เพ็ญศิริ นิลอร่าม) ราชบุรี

1. สินค้าทางร้านจะจัดส่งให้ประมาณวันไหนคะ
    2. หากจัดส่งแล้วรบกวนขอเลข track ด้วยนะคะ เพราะบ้านที่ให้ส่งไป ไม่มีคนอยู่รับน่ะค่ะ ต้องเอาเลขไปดักของที่ ปณ. ค่ะ

รบกวนตอบด้วยค่ะ เพราะถามไปทางเมล์ 2 รอบแล้วไม่ได้คำตอบจากทางร้านเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

---------------------------------------------------------
    รายการสินค้า
    1.The Giant King : ยักษ์ (พากย์ไทย)
    2.Kamen Rider Double Vol.7 : มาสค์ไรเดอร์ ดับเบิล Vol.7 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3.Ben 10 Ultimate Alien Volume 10 : เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 10 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4.เบิร์ดแลนด์ ตอนพิเศษ ตามรอยพระราชา ( 2 แผ่น)
    5.บันทึกการแสดงสด พิง ลำพระเพลิง One Man Show เหยียบจมูก
    6.Ben 10 Ultimate Alien Volume 9 : เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 9 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7.บันทึกการแสดงสด Opal On Stage ( 2 แผ่น)
    8.Ben 10 Ultimate Alien Volume 8 : เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 8 (พากย์ไทย+บรรยายไทย
    9.Ninja Hattori Vol.2 : นินจาฮัตโตริ ชุดที่ 2 (พากย์ไทย)
    10.ชุมชนนิมนต์ยิ้ม ภาค 3 ชุดที่ 1 (พากย์ไทย)
    11.ชุมชนนิมนต์ยิ้ม ภาค 3 ชุดที่ 2 (พากย์ไทย)
    12.Sid The Science Kid Vol.5 : ซิด นักวิทยาศาสตร์ตัวน้อย ชุดที่ 5 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

---------------------------------------------------------

และแจ้งโอนเมื่อ
    ยอด 300.05 บาท
    วัน-เวลาที่ทำรายการ 11/01/2556 - 21:03:12

ชื่อ-สกุล : เพ็ญศิริ นิลอร่าม
    ที่อยู่ : 270 ซ.ปิฏฐปาตี ถ.มนตรีสุริยวงศ์ ต.หน้าเมือง อ.เมือง
    จังหวัด : ราชบุรี รหัสไปรษณีย์ : 70000
    โทรศัพท์ : 087-7506555 089-7412009

โพส
    64

ค่าปกติ

ออเดอร์ครับ
    The Bourne Legacy : พลิกแผนล่า ยอดจารชน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ParaNorman : พารานอร์แมน สยบคำสาปหมู่บ้านต้องมนต์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Ben 10 Ultimate Alien Volume 10 : เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน ชุดที่ 10 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Seeking A Friend For The End Of The World : เจอะเพื่อนตายในวันโลกแตก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Ted : หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil Retribution : ผีชีวะ 5:สงครามไวรัสล้างนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Moonrise Kingdom : คู่กิ๊กซ่าส์ สารพัดแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Garo Makaisenki Vol 3 : กาโร่ เทพยุทธถล่มนรก 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    CSI New York Season 8 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 8 (6 แผ่น พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Lawless : คนเถื่อนเมืองมหากาฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dredd : เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    1

ค่าปกติ

ผมสั่งของตั่งแต่วันที่ 7 มค. ถามทางเมลล์ก้อไม่ตอบไม่ทราบว่าติดขัดอะไรหรือป่าวครับ สิริวิชญ์ ที่อยู่ระยอง แกลง รบกวนรีบส่งของด้วยครับ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งซื้อค่ะ

Lincoln
    007 sky fall
    The hobbit
    Flight (Danzel Warchington)
    Killing them softly
    Kon-Tiki (Norway)
    Kauwboy (Boudewign koole)
    Cloud Atlas
    Total recall 2012
    Shame (Michale Farbender)
    Starship Trooper; Invasion

ซื้อ10แถม1เหมือนเดิมใช่ป่ะคะ
    ไม่สกรีนค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

เดี๋ยวนี้พ่อค้าไม่อัพเดทสถานะการจัดทำหรือจัดส่งแล้วหรอคะ จะได้รู้ว่าใกล้ถึงคิวเรายัง รออย่างใจจ่อนะคะ พอดีไม่เคยรอเกินอาทิตย์สักที ล็อตนี้จะสองอาทิตย์แล้วค่า ^^":
    ~ ตามหา ~
    แกล้งจุ๊บ2 LE (DoRaStudio) ราคาอย่าแรงมากนะคะ สู้ไม่ไหว ขออภัย ^^
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก LE

เอาสตางค์มาแลกหรือ หา LE แผ่นโมมาเสนอดูก็จะเป็นพระคุณนะคะ ^^

โพส
    1

ค่าปกติ

บางทีมีเพื่อนหลายคนก็ไม่ดีเหมือนกัน
    ..
    เพราะรออยู่เหมือนกัน พอเห็นคนเริ่มรอกันเยอะ ๆ
    แม้จะสนุกอย่างไร แทนที่จะอบอุ่นดันแปลกอากาศชักเริ่มจะหนาววว..

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by GreenGrass แสดงโพส
    เดี๋ยวนี้พ่อค้าไม่อัพเดทสถานะการจัดทำหรือจัดส่งแล้วหรอคะ จะได้รู้ว่าใกล้ถึงคิวเรายัง รออย่างใจจ่อนะคะ พอดีไม่เคยรอเกินอาทิตย์สักที ล็อตนี้จะสองอาทิตย์แล้วค่า ^^":

มีคนรับของ ตั้งแต่วันที่ 17 แล้วจ้า ส่งหมายเลขไปให้ทาง PM แล้วนะครับ

โพส
    49

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    VIRGIN AM I ! : รักแรก กระแทกจิ้น
    จันดารา ปฐมบท
    9-9-81 : บอกเล่า ๙ ศพ
    The Prodigies : 5 พลังจิตสังหารโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Cosmopolis : เทพบุตรสยบเมืองคลั่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Bourne Legacy : พลิกแผนล่า ยอดจารชน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil : ผีชีวะ 1(พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil Apocalypse : ผีชีวะ 2 ผ่าวิกฤติไวรสสยองโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil Extinction : ผีชีวะ 3 สงครามสูญพันธุ์ไวรัส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil Afterlife : ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Resident Evil Retribution : ผีชีวะ 5:สงครามไวรัสล้างนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Looper : ทะลุเวลา อึดล่าอึด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    คอนเสิร์ต : Girls' Generation Tour 2011 (2 แผ่น)
    Dredd : เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    30 Nights Of Paranormal Activity With The Devil Inside The Girl With The Dragon Tattoo : หลอนจั๊กกะจี้ เรียลลิตี้ขนหัวลุก (บรรยายไทย)
    The Apparition : จิตสยองปลุกวิญญาณ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Impossible (เสียงไทยซูมฟัดชัด)
    Rec 3 Genesis : งานสยอง ฉลองเลือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Stolen : คนโคตรระห่ำ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Four : 4 มหากาฬพญายม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    การิน ปริศนาคดีอาถรรพ์ ตอน : ปฐมนิเทศแห่งความตาย (พากย์ไทย)
    The Raid Redemption : ฉะ! ทะลุตึกนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fire With Fire : คนอึดล้างเพลิงนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส