หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 51 ของ 706 แรกแรก ... 41495051525361101151551 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 501 ถึง 510 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    6

ค่าปกติ

ฤทธิ์มีดสั้น ภาค 1 4 แผ่น
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค2 4 แผ่น

โพส
    4

ค่าปกติ ช่วยด้วยค่ะ...

เคยสั่งซีรีส์ไต้หวันเรื่อง Black & White // คู่โหดเดือดเต็มพิกัด
    แล้วเกิดปัญหานิดหน่อยอ่ะค่ะ คือ เครื่องเล่นมันไม่ยอมคืนแผ่นให้ค่ะ เอาเครื่องไปเคลมเครื่องใหม่มา
    แต่เค้าไม่คืนแผ่นในเครื่องมาให้ด้วย ถ้าจะขอสั่งแค่แผ่นที่ 4 แผ่นเดียวได้มั้ยค่ะ
    ช่วยหน่อยเถอะค่ะ ยังดูไม่จบเลยอ่ะ.... นะค่ะ....

โพส
    28

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by GUKOSON แสดงโพส
    สั่งหนังรอบใหม่ครับ เอาแบบที่ 1

01.Biscuit Teacher and star candy ซับไทย 3 แผ่น

02.My name is kim sam soon ซับไทย 3 แผ่น

03.Sweet Spy V2D ซับไทย 3 แผ่น

04.You're Beautiful Director's Cut Zone 3 ซัรี่ส์เกาหลี ซับไทย -eng ลดบิท 8 แผ่น + 1 แผ่น Special Feature

05.Aishiteiru to ittekure เก็บไว้ในความทรงจำ 2 dvd ซับไทย

06.Tokyo Cinderellla 2 แผ่นพากย์ไทย

07.ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย) 7 แผ่น

รอพีเอ็มตอบกลับเหมือนเดิมนะครับ
    รออยู่นะคร้าบบบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

ได้ค่ะ แต่แม่ค้าส่ง pm ไม่ไปค่ะ เพราะ inbox คุณลูกค้าเต็มนะคะ ช่วย clear ด้วยจ้า

Quote Originally Posted by naxx แสดงโพส
    เคยสั่งซีรีส์ไต้หวันเรื่อง Black & White // คู่โหดเดือดเต็มพิกัด
    แล้วเกิดปัญหานิดหน่อยอ่ะค่ะ คือ เครื่องเล่นมันไม่ยอมคืนแผ่นให้ค่ะ เอาเครื่องไปเคลมเครื่องใหม่มา
    แต่เค้าไม่คืนแผ่นในเครื่องมาให้ด้วย ถ้าจะขอสั่งแค่แผ่นที่ 4 แผ่นเดียวได้มั้ยค่ะ
    ช่วยหน่อยเถอะค่ะ ยังดูไม่จบเลยอ่ะ.... นะค่ะ....

โพส
    51

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทาง pm แล้วนะคะ

mongkol0076(mongkoli) Guest

ค่าปกติ

แม่ค้าโอนเงินแล้วนะครับ แจ้งทางเมล์แล้วเช็คด้วยครับ จากmongkoli

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ.....

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

1.The First Love // รักแรกของฉันและเธอ ซีรี่ย์ไต้หวัน 5 แผ่น พากษ์ไทย (อัด TV) นำโดย คิมแจวอน
    2.สะใภ้เจ้าสัว ซีรี่ส์ไทย 3 แผ่นจบ
    3.The Book of Eli : คัมภีร์พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) ฉบับสมบูรณ์ 1 แผ่นจบ
    4.Green zone /โคตร คนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    5.Hachi: A Dog's Tale/ ฮาชิ หัวใจพูดได้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    6.Love Strategy // กลยุทธ์เกมรัก ซีรี่ส์ไต้หวัน พากย์ไทย (อัด ture) 7 แผ่นจบ นำโดย คิม จองฮุน แสดงร่วมกับ นางเอก Smile Pasta
    7.Confucious/ ขงจื้อ (Happy) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    8.Jennifer Kim: My Name Is Kim / เจนนิเฟอร์ คิ้ม: บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต มายเนมอีสคิ้ม 1 แผ่น
    9.Little Big Soldier/ใหญ่พลิกแผ่นดินฟัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    10.Mulan / มู่หลาน วีรสตรีโลกจารึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    11.32 ธันวา 1 แ่ผ่นจบ
    12.Sherlock Holmes : เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    13.คอนเสิร์ต / รวมศิลปิน: คอนเสิร์ต มหัศจรรย์ เพลงสุนทราภรณ์ 1 แผ่นจบ
    14.9th End 2Outs // รักนี้ต้องโฮมรัน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ (ฉบับย่อ) 1 แผ่นจบ
    15.ดอกรักริมทาง ซีรีส์ไทย (เต้ย จรินทร์พร) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)

แบบลงทะเบียนทั่วไทย 40 บาท

คิดเงิน+เลขที่บัญชีด้วยค่ะ...
    Last edited by จุใจ; 14-07-2010 at 11:25.

โพส
    3

ค่าปกติ

ขอสั่งใหม่อีกครั้งค่ะ เปลี่ยนแปลงจากของเดิม3เรื่อง

ไทรโศก ซีรี่ส์ไทย 4 แผ่นจบ
    จงกลกิ่งเทียน 4 แผ่นจบ นำโดย เจนนี่
    ดอกรักริมทาง ซีรีส์ไทย (เต้ย จรินทร์พร) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    หวานใจกับนายจอมหยิ่ง 4 แผ่นจบ.
    Drop Dead Diva : Season 1 : เกิดอีกทีฉันก็ดีว่า ปี 1 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    HDTV: Being human ซีรีส์ฝรั่ง( บรรยายไทย) 3 แผ่นจบ
    Stardust//สัญญารัก ณ ปลายฟ้า ซีรี่สไต้หวัน ซับไทย+พากย์ไทย 6 แผ่น นำโดย เจอรี่
    The hospital นำโดยเจอรี่ f4 พากย์ไทย 5 แผ่น
    Mars ลุ้นรักนักบิด พากย์ไทย 3 แผ่น นำโดย vic F4

ทั้งหมด 36*15 + 40 = 580 พรุ่งนี้โอนให้นะคะ

โพส
    22

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable)

Karei Naru Spy ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Biter Bitten / ล่าปริศนาขุมทรัพย์ 10 เสือ (เฉินเห่าหมิ่น,จงเจียซิน,หยังซือฉี) ซีรีส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    ฤทธิ์แค้นดาบกงจักร 2 แผ่น
    จิ้งจอกภูเขาหิมะ (หลี่เหลี่ยงเหว่ย) 5 แผ่นจบ
    มังกรหยกศึกสองเจ้ายุทธภพ 2 แผ่น
    Bin Bin / นินจาฮาโตริ ภาคพิสดาร(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Pink Shadow / อีสาวนินจา เพชฌฆาตสีชมพู(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Ultra Girl / ผู้พิทักษ์สาว ตึ้ง ตึ้ง โป๊ะ(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Lady Ninja Kasumi / คาซุมิ เซ็กซี่นินจา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Nurse's Confession : ชุลมุน...วุ่นรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Blue Seduction : ร้อนรักอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

ส่งลงทะเบียน
    Last edited by u4425759; 14-07-2010 at 02:28.

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่าาาา

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส