หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 173 ของ 707 แรกแรก ... 73123163171172173174175183223273673 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,721 ถึง 1,730 ของ 7066

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    ** ส่งลงทะเบียน : สำหรับแผ่นอย่างเดียว 30 บาท****

ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย) 7 แผ่น

โพส
    6

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
    24 Final season : 24ชม. วันอันตราย ปี 8 (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
    13 โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย Rain, Lee Na Young
    The Pleiades // ซูสีไทเฮา (เสียงไทย/จีน/ญี่ปุ่น + ซับไทย ) มาสเตอร์ 6 แผ่นจบ "ยูโกะ ทานากะ" จาก "โอชิน" สู่บทบาท "ซูสีไทเฮา"
    The Tourist โซน1(พากย์ไทยก้อง ซับไทย) 1 แผ่น
    Unstoppable โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    - 24 Season 1 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 Season 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 Season 3 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 Season 4 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 Season 5 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 Season 6 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    - 24 season 7 (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    - Changeling (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
    - Dae Jang Guem//แดงจางกึม พากย์ไทย 9 แผ่น
    - Bones Season 1/ โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 1 (ชอบแนวสืบสวน แนะนำเลยครับ) พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แผ่น
    - - Criminal Minds Season 4 // คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    - Princess Atsu เจ้าหญิงอัตสึ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย (อัดทีวี) 7 แ่ผ่น

โพส
    10

ค่าปกติ

ขอสอบถามหน่อยนะคะ

มีขำกลิ้งลิงกับหมาไม๊คะ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งซีรีย์ค่ะ

Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    Secret Garden ฺBehind the Scene Special 1 DVD ซับไทย Unlimited4d
    Dae Mul (Big Fish) 6 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    The Relationship Mind and Love หนังเกาหลี ซับไทย ruindy 1 แผ่นจบ
    beverly hills chihuahua 2 /คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Mary Stayed Out All Night ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ (ซับ RU INDY)
    Aishiteru ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย อินาโมริ อิซูมิ, ยามาโมโตะ ทาโร่
    Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ (ภาคจบของ The movie Part 2) นำโดย ทามากิ ฮิโรชิ,อุเอโนะ จูริ
    The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ (ซับ RU INDY) นำโดย Rain, Lee Na Young
    Parenthood Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Stairs in the Night Gleam (Yako no Kaidan) // เสน่หาตะกายดาว ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
    เนื้อคู่ อยากรู้ว่าใคร 5 แผ่นจบ ภาคต่อของ เนื้อคู่ ประตูถัดไป !!! นำโดย ซันนี่, พอลล่า, โอปอล์
    Shinzanmono ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย Abe Hiroshi, Kuroki Meisa, Mizobata Junpei
    น้ำตาลแดง 1- 1 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

ต้องขอเช็คก่อนนะคะ ไม่แน่ใจค่ะ

Quote Originally Posted by hanabi1hana แสดงโพส
    ขอสอบถามหน่อยนะคะ

มีขำกลิ้งลิงกับหมาไม๊คะ

โพส
    7

ค่าปกติ

Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 10 แผ่นจบ (ตอนที่ 1-62) อันนี้แบบเลือกภาษาได้มั้ยคะ เปลี่ยนซับได้รึป่าว?

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

ไม่ได้ค่ะ พูดไทยอย่างเดียวค่ะ

Quote Originally Posted by ling_bee แสดงโพส
    Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 10 แผ่นจบ (ตอนที่ 1-62) อันนี้แบบเลือกภาษาได้มั้ยคะ เปลี่ยนซับได้รึป่าว?

ที่ตั้ง
    Between Heaven and Hell
    โพส
    30

ค่าปกติ

มี The Social Network ไหมคะ?

รบกวนตอบทาง Pm ด้วยค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

Secret garden ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    คือมันมี 2 อันอ่ะค่ะ อยากทราบว่า Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY มันจบหรือเปล่า เพราะเห็นว่าไม่ได้เขียนว่า 5 แผ่นจบ เหมือนอันบน

Mary Stayed Out All Night ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ (ซับ RU INDY)
    Boy over flowers // รักฉบับใหม่หัวใจ4ดวง ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่น

Boy over flowers นี่เป็นแบบไหนค่ะ D2D หรือ V2D เพราะไม่เห็นเขียนบอก คืออยากได้เป็น DVD แบบชัดๆ อ่ัีะค่ะ

รบกวนหน่อยนะค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส