หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 451 ของ 707 แรกแรก ... 351401441449450451452453461501551 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,501 ถึง 4,510 ของ 7063

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    15

ค่าปกติ

ไ้ด้รับแล้ว ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by manfield แสดงโพส
    สวัสดีครับ

ขอสั่งซื้อหนังครับ ตามรายการนี้ ( ขอเป็นแบบแผ่นมีสกรีน แผ่นละ 25 บาท )

My Mad Fat Diary Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    New Girl Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Modern Family Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Modern Family : The Complete First Season / ครอบครัวเดิ้นเกินร้อย ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Nikita Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
    Breaking bad season 2 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
    30 ROCK Season 2 // ชุลมุนคนหลังม่าน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Akuryo Byoto ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Soumatou Kabushiki Gaisha ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Make Your Move / เต้นถึงใจ ใจถึงเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Greatest, The / รักยิ่งใหญ่ไม่มีวันเลือน (พากย์ไทย + ซับไทย)
    True Love / ถ้ารัก อย่ากลัว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Sapphires, The / เดอะแซฟไฟร์ ปั้นดินให้เป็นดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Secretly Greatly หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่น นำโดย คิมซูฮยอน
    The Amityville Haunting /บ้านสังหารโหด (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Two Wedding and a Funeral / สองวิวาห์กับ หนึ่งงานศพ (พากย์ไทย+ซับไทย )
    Poongsan ภาพยนตร์ล่าสุดของ เคซัง ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
    Don't Cry Mommy ซับไทย 1 แผ่นนำโดย ยูซัน,นัมโบรา,ยูโอซอง,ชินดงโฮ
    Stranger Within (Plug&Play)/สวยร้อน ซ่อนอำมหิต พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
    The Chef of South Polar (Nankyoku Ryurinin) ซับไทย 1 แผ่น
    Hear Me 2009 / สื่อรักภาษากาย หนังไต้หวัน (ซับไทย)
    Touch Of Light / มองโลกทั้งใบด้วยหัวใจของเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

ส่งลงทะเบียนครับ รบกวนขอราคาและบัญชีธนาคารที่ใช้โอนครับ ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพขอ ธ.กรุงเทพ ) ขอบคุณครับ

ยังไม่ได้พีเอ็มเลยครับ

ยังไงรายการนี้ รบกวนเพิ่มสองเรื่องครับ

A Chorus of Angels (2012) ซับไทย
    มอ 6/5 ปากหมาท้าผี

ขอบคุณมากครับ

โพส
    33

ค่าปกติ

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น + ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท

Pretty Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ + ปก
    Criminal Minds Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่น + ปก
    20's TwentyYears Old มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ (4ตอน)
    Please Remember Princess (Love Poten) มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ (12ตอน)

โพส
    10

ค่าปกติ

แม่ค้าค่ะ มีหนังญี่ปุ่นเรื่อง Confessions มั้ยคะ?

เรื่องนี้น่ะค่ะ http://www.imdb.com/title/tt1590089/

หนังเยอะมาก หาจนตาลายแล้วค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

คุณลูกค้าช่วย clear pm ด้วยนะคะ พยามตอบกลับแต่ไม่ได้ค่ะ รู้สึกจะเต็มค่ะ

Quote Originally Posted by manfield แสดงโพส

ยังไงรายการนี้ รบกวนเพิ่มสองเรื่องครับ

A Chorus of Angels (2012) ซับไทย

Last edited by แม่ค้าคนดีจ้า; 19-01-2014 at 21:01.

โพส
    2,272

ค่าปกติ

ไม่มีนะคะ ขออภัยจ้า

Quote Originally Posted by mirin แสดงโพส
    แม่ค้าค่ะ มีหนังญี่ปุ่นเรื่อง Confessions มั้ยคะ?

เรื่องนี้น่ะค่ะ http://www.imdb.com/title/tt1590089/

หนังเยอะมาก หาจนตาลายแล้วค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

เคลียร์อินบอกซ์แล้วครับ ขอโทษด้่วยครับ

ยังไงขอรายละเอียดราคา กับบัญชีที่ใช้โอน ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพ ขอ ธ.กรุงเทพ ) ด้วยครับ สั่งเป็นแบบมีสกรีนเต็มแผ่น แผ่นละ 25 บาท ส่งลงทะเบียน

รายการนี้
    My Mad Fat Diary Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    New Girl Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Modern Family Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Modern Family : The Complete First Season / ครอบครัวเดิ้นเกินร้อย ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Nikita Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
    Breaking bad season 2 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
    30 ROCK Season 2 // ชุลมุนคนหลังม่าน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Akuryo Byoto ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Soumatou Kabushiki Gaisha ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Make Your Move / เต้นถึงใจ ใจถึงเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Greatest, The / รักยิ่งใหญ่ไม่มีวันเลือน (พากย์ไทย + ซับไทย)
    True Love / ถ้ารัก อย่ากลัว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Sapphires, The / เดอะแซฟไฟร์ ปั้นดินให้เป็นดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Secretly Greatly หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่น นำโดย คิมซูฮยอน
    The Amityville Haunting /บ้านสังหารโหด (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Two Wedding and a Funeral / สองวิวาห์กับ หนึ่งงานศพ (พากย์ไทย+ซับไทย )
    Poongsan ภาพยนตร์ล่าสุดของ เคซัง ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
    Don't Cry Mommy ซับไทย 1 แผ่นนำโดย ยูซัน,นัมโบรา,ยูโอซอง,ชินดงโฮ
    Stranger Within (Plug&Play)/สวยร้อน ซ่อนอำมหิต พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
    The Chef of South Polar (Nankyoku Ryurinin) ซับไทย 1 แผ่น
    Hear Me 2009 / สื่อรักภาษากาย หนังไต้หวัน (ซับไทย)
    Touch Of Light / มองโลกทั้งใบด้วยหัวใจของเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

โพส
    2,272

ค่าปกติ

แจ้งกลับเรียบร้อยค่ะ

เคลียร์อินบอกซ์แล้วครับ ขอโทษด้่วยครับ

ยังไงขอรายละเอียดราคา กับบัญชีที่ใช้โอน ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพ ขอ ธ.กรุงเทพ ) ด้วยครับ สั่งเป็นแบบมีสกรีนเต็มแผ่น แผ่นละ 25 บาท ส่งลงทะเบียน

โพส
    2,272

ค่าปกติ

Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส