หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 83 ของ 707 แรกแรก ... 3373818283848593133183583 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 821 ถึง 830 ของ 7066

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

แจ้งกลับทางอีเมลแล้วนะคะ

Quote Originally Posted by dakara แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ ไม่สกรีน 15 บาท

ศึกสายเลือดบัลลังก์มังกร ซีรีส์จีน ( พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ อัดทีวี

Tokyo Juliet // รักกุ๊กกิ้ก ฉบับจูเลียต ซีรี่ส์ไต้หวันมาสเตอร์ ซับไทย+พากย์ไทย 5 แผ่น พากย์ไทย + ซับไทย

Devils & Divas Comedy Concert / Concert 2 แผ่น

Otomen // ยอดชายใจแหวว ซีรี่ส์ญี่ปุ่น มาสเตอร์โซน 2 ซับไทย v2d 3 แผ่นจบ

The A-Team/ เอ-ทีม หน่วยพิฆาตเดนตาย (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น) 1 แผ่นจ

Bloody Monday ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ลดบิท (มาสเตอร์โซน 2) ซับไทย 4 แผ่นจบ

Avatar /อวตาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Sherlock Holmes : เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Planet 51 / บุกโลกคนตัวเขียว(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ถ้าไม่รบกวนมากไป ขอให้แจ้งรายละเอียดทางอีเมลล์ได้มั้ยคะ่

nun_kw@hotmail.com

แล้วจะแจ้งโอนทางอีเมลล์นะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งแบบแผ่นละ 15บาท

Gossip Girl: The Complete Third Season // กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
    หงส์เหนือมังกร มาช่า
    ทวิภพ สิเรียม

รบกวนรวมว่ามีกี่แผ่นและราคาด้วยนะคะ
    ถ้าเรื่องไหนไม่มีกรุณาแจ้งด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    Last edited by beeboyb; 22-09-2010 at 00:55.

โพส
    32

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าเรื่อง Cinderella's Sister ซับของ ru หรือเปล่าคับ

ที่ตั้ง
    bkk
    โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Lady Castle (My fair lady2009) // คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)

High Kick ชุลมุนครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่น

Jumong//จูมง ชุดที่ 1 พากย์ไทย 3 แผ่น

Jumong//จูมง ชุดที่ 2 พากย์ไทย 3 แผ่น

Jumong//จูมง ชุดที่ 3 พากย์ไทย 3 แผ่น

Jumong//จูมง ชุดที่ 4 พากย์ไทย 3 แผ่น

SLumdog millionaire (พากย์ไทย บรรยายไทย) 1 แผ่น

Pope Joan : เธอ คือ โป๊ป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Public Enemies (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Ip Man 2 Legend of the Grandmaster / ยิปมัน อาจารย์ บรู๊ซ ลี 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Grey''s Anatomy Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ

shall we dance Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังคร่าา

Quote Originally Posted by shall we dance แสดงโพส
    สั่งหนังคะ ไม่สกรีน

Magister Negi Magi! (ภาคคนแสดง) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Magarenai onna ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ ซีรี่ย์สนุกสนาน เฮฮา แสดงโดย Kanno Miho ดารานำหญิงยอดเยี่ยม
    Naka nai to Kimeta Hi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 2 แผ่นจบ นำโดย นานะ (นางเอกจาก I love my sister) และนาโอะฮิโตะ นำแสดง

Musashi RV เซียนเบ็ดอัจฉริยะ 3 แผ่นจบ
    Musashi RV ภาค 2 2 แผ่นจบ
    Peace Maker (มือปราบดาบซามูไร) 2 แผ่นจบ
    เพิ่มเติมคะ
    เราเคยซื้อจิ้งจอกภูเขาหิมะไป 4 แผ่นแต่รู้สึกว่ามันยังไม่จบ ก็เลยเข้ามาดู
    งั้นขอซื้อแผ่นที่ 5-6 เพิ่มด้วยคะ

ทั้งหมด 18 แผ่นนะคะ ทราบแล้วแจ้งราคากลับด้วยคะ
    ขอบคุณคะ
    Last edited by shall we dance; 22-09-2010 at 11:23.

bamm Guest

ค่าปกติ

มีเรื่อง oz season 3 / 3 DVD หรือเปล่าคะ

โพส
    32

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    1. Spartacus Blood and Sand Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    2. Emergency Room 24 Hours III ห้องฉุกเฉิน นาทีชีวิต 3 ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย (อัด ture) 4 แผ่นจบ
    3. Emergency Room 24 Hours IV // ห้องฉุกเฉิน นาทีชีวิต 4 ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
    4. Pastlife Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    5. Justified, The: Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    6. Three Rivers Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
    7. มรสุมสายเลือด ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 6 แผ่นจบ อัดทรู
    8. Devils & Divas Comedy Concert / Concert 2 แผ่น
    9. Cinderella's Sister ซับของ ru หรือเปล่าคับ รบกวนขอสั่งเฉพาะแผ่น 1,2,4
    โอนเงินให้แล้ว วันที่ 22/9/53 ช่วงบ่าย ขอบคุณคับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

ใช่แล้วค่ะ

Quote Originally Posted by eakja แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าเรื่อง Cinderella's Sister ซับของ ru หรือเปล่าคับ

โพส
    2,273

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    24

ค่าปกติ

แม่ค้าสั่งหนังค่ะ เอาแบบไม่สกรีนค่ะ และส่งแบบ EMS ค่ะ

- 24 Season 1 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 1 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 Season 2 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 2 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 Season 3 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 3 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 Season 4 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 4 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 Season 5 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 5 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย7 แผ่น
    - 24 Season 6 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 6 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 Season 7 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 7 D2Dพากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    - 24 season8 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 12 แผ่นจบ
    AT home with love / นายหน้า ป้ายทอง ซีรี่ส์ฮ่องกง (อู๋ฉีหัว,เมิ่งเจียฮุ่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    Lady Castle (My fair lady2009) // คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)
    Clash: Hitstory – Karaoke 1 แผ่น
    Marmaduke โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Eagle Shooting Heroes // มังกรหยก 2008 ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากษ์ไทย+ซับไทย 8 แผ่นจบ นำโดย หูเกอ + แอเรียล หลิน ขอ 2 ชุด
    ปริศนา อัดทีวี 3 แผ่น
    ปีศาจแสนกล ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ นำโดย รัฐภูมิ โตคงทรัพย์ ,ก้อย รัชวิน
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / Super Junior : The 1st Asia Tour - Super Show (ซับไทย) 2 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส