หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 184 ของ 707 แรกแรก ... 84134174182183184185186194234284684 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,831 ถึง 1,840 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm ไม่ได้นะคะ ช่วย clear inbox ก่อนนะคะ

Quote Originally Posted by Aoyh แสดงโพส
    ส่งทาง PM ไม่ได้ สั่งทางนี้นะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท

Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    Secret Garden Behind the Scene Special 1 DVD ซับไทย Unlimited4d

พรุ่งนี้เช้าโอนให้ค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง email นะคะ

Quote Originally Posted by ภาณุรักษ์ แสนสะอาด แสดงโพส
    สั่งหนังครับ

ส่งแบบลงทะเบียน

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Fable: Teeth Of Beasts / สวย รหัสพิฆาต (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Moby Dick 2010 / โมบี้ ดิ๊ค พันธุ์ยักษ์ใต้สมุทร (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Dolphin (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    โดนของ 1 แผ่น
    Crash Point Berlin/บินนรกฉกเขย่าฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    No time to fear / แคมป์มรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ฺBlack swan โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Season of the witch โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Rapunzel โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fate/Stay Night Unlimited Blade Works/ เวทย์ศาสตรา มหาสงคราม(พากย์ไทย+ ซับไทย) 1 แผ่น
    คุณพระช่วย จำอวดหน้าม่าน ชุด 5 1 แผ่น
    Black Pearl/ แบล็คเพิร์ล ขุมพลังพิทักษ์แผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Aladin / อลาดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Reindeer games / เกมคนมหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Howard The Duck: Special Edition-ฮาเวิร์ด ฮีโร่พันธุ์ใหม่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Black Belt ยอดยุทธคาราเต้สายดำ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ศึกงามหาเวทย์ 1 แผ่น
    จำอวดหน้าม่าน ชุด 4 1 แผ่น
    คุณพระช่วย จำอวดหน้าม่าน ชุด 1 1 แผ่น
    คุณพระช่วย จำอวดหน้าม่าน ชุด 2 1 แผ่น

เหนือมนุษย์ 5 แผ่นจบ นำโดย อ๊อฟ ชนะพล, ดาวิกา โฮเน, ณัฏฐ์ ทิวไผ่งาม
    บันทึกกรรม แผ่น 1 (14 ตอน ) อัดทีวี
    Personal Taste // รักไม่เก๊จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    ดวงตาสวรรค์ 4 แผ่นจบ นำโดย โฬม พัชฏะ, จอย รินลณี, แคทรียา อิงลิช, ก้อง สหรัถ, น้ำฝน กุลณัฐ
    มงกุฎดอกส้ม 4 แผ่นจบ นำโดย อั๋น วิทยา, กิ๊บซี่ วนิดา, นก ฉัตรชัย,นก จริยา,จอย รินลณี, น้ำผึ้ง ณัฐริกา

ที่ตั้ง
    Bkk
    โพส
    17

ค่าปกติ

เคลียร์ให้แล้วจ้าา

โพส
    4

ค่าปกติ

โอนไปเรียบร้อยรายละเอียดทาง PM ครับ

โพส
    21

ค่าปกติ

แบบที่ 2 สกรีนแผ่น
    My Princess ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย ซงซึงฮอน, คิมแทฮี, ปาร์คเฮจิน
    Athena (Goddess of War) // IRIS Season 2 ซีรีส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 5 แผ่นจบ
    It’s Okay, Daddy’s Girl ซีรีส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 4 แผ่นจบ
    TOKYO DOGS ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย (ruindy) ลดบิต 3 แผ่นจบ นำโดย โอกุริ ชุน
    Knight Rider Season 1 // อัศวินคอมพิวเตอร์ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทย มาสเตอร์ 2 แผ่นจบ

แบบที่ 1 แผ่นขาว
    High Kick Through The Roof Season 2 ซีรีส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย ชุดที่ 4 แผ่นที่ 13-16
    Doraemon TheMovie 5 แผ่นจบ
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 1 3 แผ่นจบ
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 2 3 แผ่นจบ
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 3 3 แผ่นจบ
    One piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 4 3 แผ่นจบ
    One piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 5 3 แผ่นจบ

แล้วก้อ ซีรีส์เกาหลี เรื่อง Dream High - มี แบยองจุน กับ แทคยอน วง 2PM แสดงด้วย หาในรายการไม่มี แต่ถ้าแม่ค้ามีแล้วขอสั่งแบบสกรีนแผ่นด้วยนะคะ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังไปนานมากตั้งกะวันที่5 ที่6ได้ แม่ค้ายังไม่ตอบกลับมาเลยนะคะ
    อยากได้ซีรี่ย์จีน เรื่อง "หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า"
    ใครมี PMมาได้เลย

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทาง PM แล้วนะคะ ^^

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

ส่งเมล์ไปแล้วค่ะ ลืมดูว่ารับทาง PM กับ เมล์
    Last edited by falseviolin; 24-03-2011 at 16:54.

โพส
    45

ค่าปกติ

คุณแม่ค้าคะ

ได้รับของครบแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Jinx

โพส
    28

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดใน pm เลยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส