หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 192 ของ 707 แรกแรก ... 92142182190191192193194202242292692 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,911 ถึง 1,920 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    14

ค่าปกติ

ส่วนที่เพิ่มได้โอนไปเรียบร้อยแล้วนะคับ เวลาประมาณ 8.30 น.
    ตกลงของผม ทั้งหมด ไม่สกรีน จำนวน 181แผ่น สกรีนแผ่น จำนวน 14 แผ่น
    ถูกต้องไหมคับ แล้วช่วยจัดส่งให้ด้วยนะคับ
    ขอบคุณ

โพส
    141

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ*-*

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วนะคะ
    บริการประทับใจมากค่ะ
    ส่งของวันที่4 ได้รับวันที่5
    นอนดูยาวเลยค่ะ 55555555
    ขอบคุณมากค่าาาา >/////////////<

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sawza_ka แสดงโพส
    ส่งรายการสั่งไปทางเมล์แล้วนะคะ
    แจ้งโอนเงินทางเมล์แล้วนะคะ ^^

nonat Guest

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วค่ะ แต่มีแผ่น Princo หน้าขาว ปนมา 3 แผ่น
    เห็นแม่ค้าบอกว่า +++ใช้แผ่น dvd คุณภาพดีเกรด A ไม่ใช่เหรอคะ???

โพส
    28

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ แบบที่ 1

01.Secret garden ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ

02.What's up Fox ซับไทย 3 แผ่น

03.Moon lover ซีรี่ส์ญีปุ่น ลดบิท ซับไทย ruindy 3 แผ่นจบ

โพส
    29

ค่าปกติ

สั่งค่ะ แผ่นขาวปริ้น

Dream High ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย จางอูยอง, แทคยอน, IU, แพซูจี, ฮัมอึนจอง, คิมซูฮยอน
    Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย ชา ซึงวอน, จอง วูซุง, ซูเอ, ลี จีอาห์
    Sign ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย ปาร์คชินยัง, คิมอาจุง, จองกยูวูน
    Merchant Kim Man Deok//The Great Merchant ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ นำโดย Lee Mi Yeon, Han Jae Suk
    Paradise Ranch ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Shim Chang Min, Lee Yeon Hee
    My Princess ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย ซงซึงฮอน, คิมแทฮี, ปาร์คเฮจิน
    Nagareboshi (Shooting Star) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย ยูทากะ, อายะ, โชตะ
    Jungle Fish2 ซีรีส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 2 แผ่นจบ นำโดย จียอน(T-ara), ลีจุน(MBLAQ), ชินโซยุล
    Jungle Fish Season1 ซีรีส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย คิมซูฮยอน, พัคโบยอง, จางกิบอม
    It’s Okay, Daddy’s Girl ซีรีส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 4 แผ่นจบ

Ghost Whisperer Season 5 / เสียงกระซิบ..มิติลี้ลับ ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

*** จากการสั่งคราวก่อน ขอแผ่นแก้เรื่อง
    1. Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ (ภาคจบของ The movie Part 2) นำโดย ทามากิ ฮิโรชิ,อุเอโนะ จูริ(ค้างกลางๆ แผ่น)
    2. Saw 7 / เกม ตัด ต่อ ตาย 7 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น (ค้างตั้งแต่เปิดแผ่น)
    3. Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น (ค้างตั้งแต่เปิดแผ่น)

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แผ่นหมดน่ะค่ะ เลยใช้แผ่นทดแทน ยังงัเดี่ยวรอบหน้าแม่ค้าชดเชยให้นะคะ ขออภัยนะคะ

Quote Originally Posted by nonat แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้วค่ะ แต่มีแผ่น Princo หน้าขาว ปนมา 3 แผ่น
    เห็นแม่ค้าบอกว่า +++ใช้แผ่น dvd คุณภาพดีเกรด A ไม่ใช่เหรอคะ???

โพส
    3

ค่าปกติ

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร 5 แผ่น แบ่งซื้อเฉพาะ แผ่นสุดท้ายได้ไหมค่ะ มีอยู่แล้ว 4 แผ่น

โพส
    14

ค่าปกติ

โอนไปแล้ววันที่ 5 จำนวน 500 บาท เวลาประมาณ 8.30 ในส่วนที่เพี่มอีก 24 แผ่น ถูกต้องไหมคับ
    แล้วจาได้หนังประมาณวันไหนคับ
    ขอบคุณ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส