หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 361 ของ 707 แรกแรก ... 261311351359360361362363371411461 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,601 ถึง 3,610 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    53

ค่าปกติ

สั่งหนังแผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท

I Am Happy (Happiness) // รักอลวน ครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย (อัด true) 12 แผ่นจบ
    9th End 2 Outs: The Complete Series Collection / รักนี้ต้องโฮมรันค่ะ (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    แทกิล ยอดพยัคฆ์นักล่า / The Slave Hunters ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 8 แผ่นจบ
    Brilliant Legacy มรดกรัก ฉบับพันล้านวอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ (ภาพมาสเตอร์ เสียง ช่อง 3)
    ดอกส้มสีทอง 4 แผ่นจบ นำโดย ชมพู อารยา, อั๋น วิทยา, โดนัท มนัสนันท์, หลุยส์ สก็อต, ไอซ์ อภิษฎา
    รักเกิดในตลาดสด 4 แผ่นจบ นำโดย มาริโอ้ ราศรี
    พิมมาลา 3 แผ่นจบ นำโดย อั้ม อธิชาติ, พลอย เฌอมาลย์, น้ำชา ชีรณัฐ, ศรีริต้า
    ดอกโศก 5 แผ่นจบ
    หงส์สะบัดลาย (ณัฐวุฒิ เจนี่) 4 แผ่นจบ

**รบกวนเช็คให้หน่อยค่ะตามรายการด้านล่างนี้ว่ามีมั้ยพอดีจะสั่งด้วยค่ะ แต่หาในรายการไม่เจอ**
    เป็นละครไทยทั้งหมดค่ะ
    -นางสาวจริงใจกับนายแสนดี
    -ทายาทคุณหญิง
    -บ่วงหงส์
    -หัวใจห่อใบตอง

ถ้ามีรบกวนคิดเงินรวมมาเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

แม่ค้าค่ะ ไม่ทราบว่าแผ่นเคลมเรื่อง Oh! Dal Ja อ่ะค่ะ
    ไม่ทราบว่าส่งหรือยังค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

รายชื่อจัดส่งวันที่ 18 ไม่แจ้งเหรอคะ รออยู่น้า

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้ของแล้วนะคะ เร็วมากเลย ขอบคุณจ้า

โพส
    14

ค่าปกติ The Holiday

รบกวนแม่ค้าหน่อยนะคะ พอดีกำลังหาหนังเก่า ซักประมาณ 6 ปีที่แล้ว The Holiday ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่าคะ อยากได้มากเลยค่ะ

โพส
    7

ค่าปกติ

จะสั่งหนัง ช่วยสรุปราคากับค่าจัดส่งลงทะเบียนให้ด้วยครับ

เลือกแผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 1 แผ่น สั่งเกิน 50 แผ่น ปรับเป็น 10 แถม 2 ค่ะ**

หงส์สะบัดลาย (ณัฐวุฒิ เจนี่) 4 แผ่นจบ
    คอนเสิร์ต I am what I amp 2 แผ่น
    Barbie: The Princess & The Popstar (2012) /เจ้าหญิงบาร์บี้ และสาวน้อยซูเปอร์สตาร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Barbie In A Mermaid Tale 2 (Vanilla Version) / บาร์บี้ เงือกน้อยผู้น่ารัก 2 (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น)
    Men in Black 3 (2012) /เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Hunger Games, The (2012) /เกมล่าเกม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Darkest Hour, The / มหันตภัยมืดถล่มโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    ATM เออรัก..เออเร่อ

แล้วการชำระเงินกับการจัดส่ง มีขั้นตอนอย่างไร

ขอบคุณครับ
    khunmetee

โพส
    3

ค่าปกติ

โอนให้แล้วนะค่ะ ตาม PM ค่ะ
    ขายหนังสือ ดีวีดี ซีดี มือ 1 มือ 2

https://www.facebook.com/lemonmanee

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขออภัยนะคะ เก่ามากจริงๆ แต่เดี่ยวจะหาดูให้นะคะ

Quote Originally Posted by phannaphat แสดงโพส
    รบกวนแม่ค้าหน่อยนะคะ พอดีกำลังหาหนังเก่า ซักประมาณ 6 ปีที่แล้ว The Holiday ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่าคะ อยากได้มากเลยค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนังจ้า
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ เอาแผ่น 4 = 1 แผ่น
    Me Too, Flower! ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDYลดบิท 4 แผ่นจบ
    Factory, The /หยุดนรกขังเป็นขังตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Alien Origin /กำเนิดพันธุ์เอเลี่ยน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ATM (2012) /ตู้ กด ตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    House Of The Rising Sun /ระห่ำโคตรเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Detective 2, The/ สืบล่าปมฆ่าสยองโลก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Five-Year Engagement, The (2012) / 5 ปีอลวน ฝ่าวิวาห์อลเวง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Magic To Win (2011) /5 พลังมหัศจรรย์เหนือโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    All's Well End's Well 2012 /จะรัก...ก็อย่ากิ๊ก...กั๊ก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Verbo สาวน้อยพลังพลิกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Salmon Fishing in The Yemen คู่แท้หัวใจติดเบ็ด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jiro Dreams Of Sushi (2011) /จิโระ เทพเจ้าซูชิ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kaiji The Ultimate Gambler ไคจิ กลโกงมรณะ 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kaiji The Ultimate Gambler ไคจิ กลโกงมรณะ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Four (2012) 4 มหากาฬพญายม (หลิวอี้เฟย) (ซับไทย) 1 แผ่น
    วงจรปิด 1 แผ่น
    Hijacked/ดับคนเดือด ปล้นระฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Prometheus / โพรมีธีอุส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hell beast / เฮลบีสต์ ปีศาจนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Dream Concert 2012
    Monster In Paris, A /อสุรกายแห่งปารีส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Bad Behaviour / โฉดไม่มีลิมิต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    After dark : 51 (2011) /มิติสยอง 7 ป่าช้า : ความลับใต้ฐานทัพ 51 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

11/11/11 /เลขนรกหายนะโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Raven, The (2012) /เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Werewolf: The Beast Among Us (TV 2012) /ล่าอสูรนรก มนุษย์หมาป่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ละครไทย ตะวันทอแสง โดม ปกรณื พึ่งจบ ช่อง 7

ส่วนซี่รี่ฝรั่ง เอาปี 3 เท่านั้น
    Game of Thrones Season 3 / มหาศึกชิงบัลลังก์ ปี 3 ซีรีส์ฝรั่ง
    Waking the Dead Season 3 / ปลุกตายไขปมอำมหิต ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส