หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 409 ของ 707 แรกแรก ... 309359399407408409410411419459509 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,081 ถึง 4,090 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

ที่ตั้ง
    Bangkok
    โพส
    11

ค่าปกติ

ส่ง EMS ครับ แผ่นขาว
    Rizzoli & Isles Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Rizzoli & Isles Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Rizzoli & Isles Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่น มาสเตอร์
    How I Met your Mother Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Supernatural Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    The Big Bang Theory: The Fifth Season /ทฤษฎีวุ่นหัวใจ ปี 5 ซีรีส์ฝรั่ง 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Charmed Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่น
    เยี่ยมชม Blog ของผมได้ที่ http://ntknowsbest.blogspot.com/

โพส
    8

ค่าปกติ

แจ้งโอน ทาง pm

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอบคุณมากนะคะ แม่ค้าแจ้งกลับแล้วจ้า

Quote Originally Posted by promsorn แสดงโพส
    เป็นกำลังใจให้แม่ค้าค่ะร้านนี้หนังเยอะราคายุติธรรม. มีปัญหาก็ต้องรอเคลมออเดอร์หน้าซิคะ.
    แม่ค้าสั่งหนังไปทางpm นะจ๊ะคิดราคาให้ด้วย

โพส
    8

ค่าปกติ

ครั้งที่แล้วสั่งการ์ตูนไป ดูยังไม่หมดเลย แต่พบปัญหาแผ่นนึงครับ คือ ไม่เสีย แต่ แม่ค้าส่งมาซ้ำครับ ทำให้แผ่นขาดไปคือ การ์ตูนนักสืบ Q แผ่น 3 ส่งมาซ้ำครับ ทำให้แผ่น 4 ขาดไปครับ

แล้วก็เดี๋ยวจะสั่งแผ่นต่อครับ ของเก่ายังดูไม่หมดเลย ทำงานด้วยน่ะครับ ^^

ตอบกลับด้วยนะครับ

โพส
    53

ค่าปกติ

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท

ลูกไม้หลากสี 5 แผ่นจบ
    น้ำตาลไหม้ ซีรี่ส์ไทย 4 แผ่น
    มาลัยสามชาย 5 แผ่นจบ นำโดย อ้อม พิยดา, กัปตัน ภูธเนศ, ก้อง สหรัถ
    มายาสีมุก 6 แผ่น นำโดย วีรภาพ อัษฎาพร
    บ่วง 5 แผ่นจบ
    คุณสามี(กำมะลอ)ที่รัก ( พัชฏะ อารยา ) 4 แผ่นจบ
    แผนรักแผนร้าย 4 แผ่นจบ นำโดย ยุทธนา เปื้องกลาง & ลัลณ์ลลิน เตจะสา เวศซ์
    สุาพบุรุษจุฑาเทพ คุณชายปวรรุจ 3 แผ่นจบ
    คุณชายพุฒิภัทร 4 แผ่นจบ
    Naruto Shippuden 10 The Gathering of the Five Kage
    นารูโตะ 10 ห้าเงาประสานร่วม (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    147

ค่าปกติ

แผ่นสกรีน
    Naruto Shippuden 3 Twelve Guardian Ninja / นารูโตะ ตำนานวายุฯ3 สิบสองนินจาฯ การ์ตูน พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ
    A Gentleman s Dignity /โสดคูณ 4 กะล่อนปลิ้นปล้อน ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
    How I Met your Mother Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    มนต์รักในสายฝน (เจ้าเหว่ย , ซูโหย่วเผิง ) 5 แผ่น
    I Need Romance 2012 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    มือปราบเหนือมิติ ภาค 2 / DIE 2 ซีรี่ส์ฮ่องกง พากย์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    Haunting In Connecticut 2, The: Ghosts Of Georgia (2013) /คฤหาสน์...ช็อค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Beautiful Creatures (2013) /แม่มดแคสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    Cold Prey 3 /โรงแรมร้างเชือดอำมหิต (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    A Good Day to Die Hard / วันดีมหาวินาศ คนอึดตายยาก (ซับไทย) 1 แผ่น ชัดกิ๊ก ( มีเสียงไทยโรงแถมด้วย)
    warm bodies / ซอมบี้ที่รัก (ซับไทย) 1 แผ่น ชัดกิ๊ก ( มีเสียงไทยก้องนิดแถมด้วย)
    hansel and gretel นักล่าแม่มดพันธุ์ดิบ (ซับไทย) 1 แผ่น ชัดกิ๊ก ( มีเสียงไทยก้องนิดแถมด้วย)
    Django Unchained – จังโก้ผู้ไม่แพ้ (ซับไทย) 1 แผ่น
    Silver Linings Playbook (2012) /ลุกขึ้นใหม่ หัวใจมีเธอ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

แผ่นขาว
    SECRET GARDEN/ เสกฉันให้เป็นเธอ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    เพลิงสีรุ้ง ซีรี่ส์ไทย 4 แผ่น
    ปริศนา อัดทีวี 3 แผ่น
    ทางผ่านกามเทพ 3 แผ่นจบ แอนดริว เจนนี่
    My name is kim sam soon//ฉันนี่แหล่ะ คิมซัมซุน พากย์ไทย 3 แผ่น

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งหนังไปแล้วนะครับ เช็ค PM จ้า

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส