หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 35 ของ 707 แรกแรก ... 2533343536374585135535 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 341 ถึง 350 ของ 7066

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    1.Beethoven virus ซับไทย
    2.Iris ซับไทย
    3.Snow queen ซับไทย
    4.Princess hours I ซับไทย
    5.กุหลาบเหนือเมฆ
    6.เงารักลวงใจ
    7.พ่อหนูเป็ยซูปเปอร์สตาร์

*แบบที่3-แผนสกรีน พร้อมปก และกล่อง
    ช่วยแจ้งรายละเอียดมาด้วยน่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินจ๊าแจ้งไปทางPmแร้วนะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

demonaey Guest

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปเมื่อวันศุกร์ที่22 มิถุนายน ตอนเช้า อ่ะค่ะ แล้วจะได้ของประมาณวันไหนอ่ะค่ะ

โพส
    11

ค่าปกติ

แม่ค้าคนดีจ้า ได้รับสินค้าแล้ว แต่ว่า ทำไมเรื่อง ในรายการ Cutie Honey Live ซับไทย 4 แผ่น แต่ที่ส่งมามีเพียงแค่ 3 แผ่น ไม่ทราบว่าหนังจบเรื่องหรือเปล่า จำนวนแผ่นไม่ครบไม่เป็นไรแต่ขอให้หนังจบตอนก็แล้วกันค่ะ ช่วยบอกให้ทราบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหน่อยค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 9 แผ่นจบ (ตอนที่ 1-57) 2 ชุด
    Love and Marriage ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น
    Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม
    Shutter Island / เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Women of The Sun ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น

โพส
    11

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by i-lovemovie แสดงโพส
    แจ้งโอนแล้วนะคะที่ pm ค่ะ

ฝากดูแลเรื่องแผ่นอย่าให้เป็นรอยเยอะนะคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ได้รับของแล้วค่ะ Pack อย่างดีเลย ขอบคุณมากค่ะ ^^

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ แบบธรรมดา ส่งลงทะเบียน ตอบทาง pm นะคะ

แค้นกระบี่โค่นบัลลังก์ ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    นางพญากระบี่มาร (หมีเซียะ) 4 แผ่น
    ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนัง

Beauty And The Beast / ล้างคำสาปโฉมงามกับเจ้าชายอสูร(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Primal / เผ่า นรกพันธุ์เขมือบ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Masterless ninja / พยัคฆ์สาว สวยดุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Fist / นักชก บ้า ดีเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Loving You a Thousand Times ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 11 แผ่นจบ ลดบิต
    Shutter Island / เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Train / ขบวน สยองจองตั๋วไปตาย(พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ฺBand of brothers (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,273

ค่าปกติ

ส่งให้วันนี้แล้วค่ะ

Quote Originally Posted by demonaey แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปเมื่อวันศุกร์ที่22 มิถุนายน ตอนเช้า อ่ะค่ะ แล้วจะได้ของประมาณวันไหนอ่ะค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส