หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 99 ของ 222 แรกแรก ... 4989979899100101109149199 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 981 ถึง 990 ของ 2217

กระทู้: ++//3D & 2D Blu ray หนังใหม่มาเร็ว ส่งเร็ว มีโปรแถม //++

โพส
    5,898

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดใน PM แล้วครับ

Quote Originally Posted by Nel แสดงโพส
    สวัสดีคะ

ขอสั่ง 2 แผ่น มาลองกับเครื่องก่อนคะ พอดีใช้ LG เวลาเล่นจากแผ่นแม่สายมันจะหยุดเป็น ช่วง เลยไม่แน่ใจแผ่นแบบนี้จะเป็นด้วยหรือเปล่า

BD 25G – 007: Skyfall 007 พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – CSI New York Season 8 1แผ่นจบ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD

รบกวนแจ้วค่าใช้จ่ายใน PM คะ ส่งแบบ EMS+Option C : BLU RAY 25G 2D/3D แผ่นล่ะ 80 บาท สกีนแผ่น

ขอบคุณคะ

โพส
    816

ค่าปกติ

OPTION A ปก+กล่อง+สกรีน
    1 BD 25G - Universal Soldier 3: Regeneration 2คนไม่ใช่คน 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2 BD 25G – End Of Watch คู่ปราบกำราบนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3 BD 25G – Intouchables, The ด้วยใจแห่งมิตร พิชิตทุกสิ่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4 BD 25G – Wreck It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ (บรรยายไทย)
    5 BD 25G – Hit and Run ล่าทะลุเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6 BD 25G – Cleanskin คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7 BD 25G – Airborne : come die with me เที่ยวบินคลั่งเสียดฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8 25G – Brake ขีดเส้นตายเกมซ้อนเกม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9 BD 25G – Red Dawn (2012) หน่วยรบพันธุ์สายฟ้า (บรรยายไทย)
    10 BD 25G – UFO ยูเอฟโอ สงครามวันบุกโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11 BD 25G – And Soon The Darkness ทริปนรกล่าเป็นล่าตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12 BD 25G – Collection,The (บรรยายไทย)
    13 BD 25G – Upside Down นิยามรักปฏิวัติสองโลก (บรรยายไทย)
    14 BD 25G - Year One, The/ คู่กวนป่วนยุคเก๋าส์ (ซับไทย + เสียงไทย)
    15 BD 25G - Big Lebowski, The (ซับไทย + เีสียงไทย)
    16 BD 25G - Carlos Santana Blues At MontrenX 2004 (Concert)
    17 BD 25G - Red Dragon/ กำเนิดอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
    18 BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19-20 BD 25G – Blue Exorcist มือปราบผีพันธุ์ซาตาน 2แผ่นจบ 25ตอน (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD
    21 BD 25G – Homeland Season 1 1แผ่นจบ (บรรยายไทย) DVDtoBD
    22-24 BD 25G – Naruto Shippuden นารุโตะ ตำนานวายุสลาตัน (เอาแผ่น 2-4)

โพส
    816

ค่าปกติ

ขอแก้ไขรายการนิดครับ
    BD 25G – Naruto Shippuden นารุโตะ ตำนานวายุสลาตัน เอาแผ่น 2-3 พอครับ เพิ่ม
    BD 25G – BDR05 – สูบคู่กู้โลก + หอแต๋วแตก4 แหกมว๊ากกมว๊ากก + Home ความรัก ความสุข ความทรงจำ + วงจรปิด + มิดไมล์ (พากษ์ไทย) DVDtoBD
    ขอบคุณครับ
    ....................................................................................

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    OPTION A ปก+กล่อง+สกรีน
    1 BD 25G - Universal Soldier 3: Regeneration 2คนไม่ใช่คน 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2 BD 25G – End Of Watch คู่ปราบกำราบนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3 BD 25G – Intouchables, The ด้วยใจแห่งมิตร พิชิตทุกสิ่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4 BD 25G – Wreck It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ (บรรยายไทย)
    5 BD 25G – Hit and Run ล่าทะลุเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6 BD 25G – Cleanskin คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7 BD 25G – Airborne : come die with me เที่ยวบินคลั่งเสียดฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8 25G – Brake ขีดเส้นตายเกมซ้อนเกม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9 BD 25G – Red Dawn (2012) หน่วยรบพันธุ์สายฟ้า (บรรยายไทย)
    10 BD 25G – UFO ยูเอฟโอ สงครามวันบุกโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11 BD 25G – And Soon The Darkness ทริปนรกล่าเป็นล่าตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12 BD 25G – Collection,The (บรรยายไทย)
    13 BD 25G – Upside Down นิยามรักปฏิวัติสองโลก (บรรยายไทย)
    14 BD 25G - Year One, The/ คู่กวนป่วนยุคเก๋าส์ (ซับไทย + เสียงไทย)
    15 BD 25G - Big Lebowski, The (ซับไทย + เีสียงไทย)
    16 BD 25G - Carlos Santana Blues At MontrenX 2004 (Concert)
    17 BD 25G - Red Dragon/ กำเนิดอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
    18 BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19-20 BD 25G – Blue Exorcist มือปราบผีพันธุ์ซาตาน 2แผ่นจบ 25ตอน (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD
    21 BD 25G – Homeland Season 1 1แผ่นจบ (บรรยายไทย) DVDtoBD
    22-24 BD 25G – Naruto Shippuden นารุโตะ ตำนานวายุสลาตัน (เอาแผ่น 2-4)

โพส
    816

ค่าปกติ

โอนเงินให้เรียบร้อยนะครับ แจ้งทาง pm --ขอบคุณครับ-

โพส
    12

ค่าปกติ

สั้่งหนังครับ
    Option C
    BD 25G – Argo อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Painted Skin 2: The Resurrection โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Brave นักรบสาวหัวใจมหากาฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Kung Fu Panda 2 / กังฟู แพนด้า ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Alice in wonderland อลิซผจญแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – Harry Potter 7.2 แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Harry Potter 7.1 แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Hotel Transylvania โรงแรมผี หนีไปพักร้อน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – American Warships : ยุทธการเรือรบสยบเอเลี่ยน (2012) (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Flying Swords Of Dragon Gate พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์ (พากษ์ไทย+บรรยายอังกฤษ)
    BD 25G 3D – Pirates of the Caribbean 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Journey 2 : The Mysterious Island เจอร์นีย์ 2 : พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    12

ค่าปกติ

รอบก่อน ผมสั่ง BD 25G 3D – Marvel's The Avengers/ ดิ อเวนเจอร์ส (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) ตัวใหม่ แต่ผมได้รับมาไม่มีพากษ์ไทย ถ้าไม่ได้พากษ์ไทย ผมจะรอตัว Zone 3 มาก่อน เพราะเรื่องนี้ลูกชายเค้าอยากดู เจอไม่พากษ์ไทย เลยโวยวายใหญ่เลย
    ผมสงสัยครับ เรื่องที่ DVD to BD ภาพ ความคมชัดไม่ได้เป็น Full HD ใช่มั๊ยครับ DVD ที่มาทำเนี่ยเป็น DVD9 หรือ DVD5 ครับ เพราะมีการ์ตูนหลายเรื่องที่ ลูกชายผมอยากดูครับ
    ผมมีสั่งซื้อ lot ใหม่นะครับ ช่วยเช็คเรื่องพากษ์ไทยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

สงสัยเครื่องทางลูกค้าเปิดใช้เครื่องเล่น Blu ray ธรรมดาใช่ป่าวครับ ถ้าไม่ได้ใช้เครื่อง Blu ray 3D เปิดแผ่น3D อาจทำให้เสียงไทยไม่ออกครับ ต้องใช้เครื่องเล่น 3D เสียงไทยถึงจะะอกครับผม
    DVDtoBD ความชัดประมาณ DVD5 น่ะครับ ที่ขายกันนี่แหล่ะครับ ทางร้านเอาหลายๆแผ่นมารวมลงในแผ่น Blu ray ครับ

Quote Originally Posted by phanvanich แสดงโพส
    รอบก่อน ผมสั่ง BD 25G 3D – Marvel's The Avengers/ ดิ อเวนเจอร์ส (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) ตัวใหม่ แต่ผมได้รับมาไม่มีพากษ์ไทย ถ้าไม่ได้พากษ์ไทย ผมจะรอตัว Zone 3 มาก่อน เพราะเรื่องนี้ลูกชายเค้าอยากดู เจอไม่พากษ์ไทย เลยโวยวายใหญ่เลย
    ผมสงสัยครับ เรื่องที่ DVD to BD ภาพ ความคมชัดไม่ได้เป็น Full HD ใช่มั๊ยครับ DVD ที่มาทำเนี่ยเป็น DVD9 หรือ DVD5 ครับ เพราะมีการ์ตูนหลายเรื่องที่ ลูกชายผมอยากดูครับ
    ผมมีสั่งซื้อ lot ใหม่นะครับ ช่วยเช็คเรื่องพากษ์ไทยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

รับทราบ ตอบกลับ Pm ให้แล้วครับ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    โอนเงินให้เรียบร้อยนะครับ แจ้งทาง pm --ขอบคุณครับ-

โพส
    12

ค่าปกติ

ผมแจ้งกลับเรื่องโอนเงิน และเรื่อง Claim ด้วยนะครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

รับแจ้งครับ ตอบกลับ PM แล้วครับ

Quote Originally Posted by phanvanich แสดงโพส
    ผมแจ้งกลับเรื่องโอนเงิน และเรื่อง Claim ด้วยนะครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส