หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 4 ของ 477 แรกแรก ... 234561454104 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 31 ถึง 40 ของ 4768

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

รายการหนังใหม่ครับ
    Blu-ray ซอง;Conan the Barbarian (2012)(Jason Momoa+Rachel Nichols+Rose McGowan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Texas Killing Fields (2012) (Sam Worthington+Jeffrey Dean Morgan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Melancholia (2012)(Kirsten Dunst +Kiefer Sutherland )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Tree of Life (2012) (Brad Pitt+Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 1 องค์ประกันหงสา<พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Gone with the Wind(70th Anniversary Editon)<บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;King Arthur (Clive Owen+Keira Knightley+Ray Winstone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Female Agents (Sophie Marceau) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Million Dollar Baby (Hilary Swank+Clint Eastwood+Morgan Freeman ) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Paycheck (Ben Affleck+Aaron Eckhart+Uma Thurman)<บรรยาย ไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;****** (Robert De Niro+Sharon Stone)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Coraline (Henry Selick )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Up (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Scorpion Live in 3D DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Riona Suzune in Real 3D (2011) Lpcm 2.0 Uncompressed Rate X
    Blu-ray 50GB;Shark Night 3D (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Neco Ban 3D Cats in Your Life (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Box Office 3D (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Mysteria 3D (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Extinction - The G.M.O Chronicles 3D (2012) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Piranha 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Piranha (2d+3D TV) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Saw 7 (2d+3D TV) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Ocean Wonderland (2d+3D TV) <บรรยายไทย>
    Blu-ray 50GB;IMAX Deep Sea (2d+3D TV) <พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;The Nightmare Before Christmas (2d+3D TV) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Open Season (2d+3D TV) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Predator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Predator 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Alien vs. Predator 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Alien vs. Predator 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Real Steel (2012) (Hugh Jackman+Evangeline Lilly) DTS-HD Master 7.1

บ๊อกเซ็ต กล่องหนัง Blu-ray 50GB:Avatar (Ultimate Collector's Edition 4disc) 1655 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Disc 1 Blu-ray 50GB;Avatar 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Disc 2 Blu-ray 50GB;Avatar (Extended Editon)
    -theatical editon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    -extended editon <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Disc 3-4 Blu-ray 50GB;Special Features
    -deleleted scene never seen before
    -capturing avatar
    -a message from pandora
    -production material (animation story)
    -scene deconstruction
    -production shots

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

AVATAR boxset กล่องหนัง มี font ภาษาจีนไหมครับ อยากได้แบบไม่มีครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Krish แสดงโพส
    AVATAR boxset กล่องหนัง มี font ภาษาจีนไหมครับ อยากได้แบบไม่มีครับ
    ดูจากรูปแล้วโผล่มา 3 ตัวด้านล่างอะครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดัง นั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

ชอบการเล่าเรื่องหนังที่แนะนำ แสดงว่าเป็นคนรักหนังเหมือนกัน

เดี๋ยวจะลองลิสต์รายการสั่งกับเจ้าใหม่ดูครับ หลายๆคน อาจยังไม่กล้าลอง แต่คิดว่าคนรักหนังด้วยกันไม่น่าจะทำให้ผิดหวัง
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    ชอบการเล่าเรื่องหนังที่แนะนำ แสดงว่าเป็นคนรักหนังเหมือนกัน

เดี๋ยวจะลองลิสต์รายการสั่งกับเจ้าใหม่ดูครับ หลายๆคน อาจยังไม่กล้าลอง แต่คิดว่าคนรักหนังด้วยกันไม่น่าจะทำให้ผิดหวัง
    ใหม่เฉพาะในห้องนี้ค่ะ(สาขาแรกอยู่ในห้องแม่สายค่ะ) แต่เป็นพ่อค้าคุณภาพห้องแม่สายค่ะ รับรองไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ

โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส

ด้วยความยินดีครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ใหม่เฉพาะในห้องนี้ค่ะ(สาขาแรกอยู่ในห้องแม่สายค่ะ) แต่เป็นพ่อค้าคุณภาพห้องแม่สายค่ะ รับรองไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ
    แหมๆๆ ทั้งช่วยตอบ ทั้งช่วยหาสมาชิก
    คงต้องมีสินน้ำใจ ให้สักเล็กน้อยแล้วหละครับ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดัง นั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

สนใจตัว บลุเรย์แบบซอง 85.- สอบถามหน่อยนะครับ

1.You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends
    2.G.I. Joe: Rise of Cobra
    3.Ponyo on the cliff by the sea
    4.Terminator 2: Judgment Day (Skynet Edition)
    5.King kong (deluxe extended edition)
    6.Final Fantasy VII :Advent Children (Complete)

รายการข้างบน มีเป็นบลูเรย์แบบซองมั้ยครับ ถ้ามีครบจะได้สั่งในรายการเพิ่มไปครับ
    และรายการหนังผู้ใหญ่ มีแบบซองมั้ยครับ หรือมีแต่แบบใส่กล่อง

ถามแคนี้ก่อนครับ พอดีจะรวมรายชื่อสั่งอยู่ครับ
    Last edited by modonut; 25-01-2012 at 08:52.
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    187

ค่าปกติ

แจ้งโอนโปรจัดหนักเรียบร้อยเจ้าค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    2,262

ค่าปกติ

สนใจตัว บลุเรย์แบบซอง 85.- สอบถามหน่อยนะครับ

1.You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends
    2.G.I. Joe: Rise of Cobra
    3.Ponyo on the cliff by the sea
    4.Terminator 2: Judgment Day (Skynet Edition)
    5.King kong (deluxe extended edition)
    6.Final Fantasy VII :Advent Children (Complete)

รายการข้างบน มีเป็นบลูเรย์แบบซองมั้ยครับ ถ้ามีครบจะได้สั่งในรายการเพิ่มไปครับ
    และรายการหนังผู้ใหญ่ มีแบบซองมั้ยครับ หรือมีแต่แบบใส่กล่อง

ถามแคนี้ก่อนครับ พอดีจะรวมรายชื่อสั่งอยู่ครับ
    แบบกล่องเหล็กมินิ มีครบครับ
    แต่ถ้าจะเอาเฉพาะแบบซอง จะมีรายการที่ 1 ,2 ,4, 5 ครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    แจ้งโอนโปรจัดหนักเรียบร้อยเจ้าค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

รายการสั่งซื้อนะครับ

A-Blu-Ray 25GB.ซอง

1. ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    2. The Last of the Mohicans (Director's Definitive Cut)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    3. Underworld 1(Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    4. Underworld 2 Evolution (Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    5. Girls' Generation First Japan Tour (2011) Dolby TrueHD 5.1
    6. Predators (2010) (Robert Rodriguez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    7. The Smurfs (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    8. Transformers 3; Dark of the Moon (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    9. Transformers 2: Revenge of the Fallen <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    10. Transformers 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    11. 2012 (Roland Emmerich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    12. Beauty and the Beast (Disney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    13. Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    14. The Sound of Music (45th Anniversary Edition) <บรรยายไทย+พากย์ ไทย> DTS-HD Master 7.1
    15. How to train your Dragon (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    16. Despicable Me (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    17. Thor (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    18. You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends
    19. G.I. Joe: Rise of Cobra
    20. Terminator 2: Judgment Day (Skynet Edition)
    21. King kong (deluxe extended edition)
    22. Priest : นักบุญปีศาจ Eng DTS-HD Master 5.1 Thai Dolby Digital 5.1 บรรยายไทย+พากย์ไทย
    23. Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Final Fantasy VII :Advent Children (Complete) <บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1

B-DVD9 แบบซอง

1. Johnny English Reborn (2012)(พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก สายลับกลับมาป่วน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    2. บันทึกคอนเสิร์ต สามแยกปากหวาน (อ๊อฟ ป๊อป ว่าน) (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    3. เหลือแหล่ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4. บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต เบิร์ด อาสาสนุก Encore Plus Too Much So Much Very Much(2disc)
    5. เดี่ยวไมโครโฟน 9 (2disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    6. สวรรค์บ้านนา <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7. รักตะลอนออนเดอะบีช (ยูอิ ทัตสึมิ) <พากย์ไทย> ขาวเนียน เนื้อนมไข่
    8. Fright Night (2011) (คืนนี้ ผีมาตามนัด )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9. บันทึกการแสดงสด "คอนเสิร์ต Maximum GENeration 10เต็ม10 The Concert" แนะนำอย่างแรงครับ
    10. ก้านคอกัด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    11. พุ่มพวง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12. Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    13. Blitz (2011) (บลิทซ์ ล่าโคตรคลั่งล้าง สน.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    14. อัสนี-วสันต์ สายล่อฟ้า (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    15. Best Songs on Film (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    16. GMM Hitz Story 2 (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    17. Wonder Hits (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    18. Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    19. Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan แนะนำอย่างแรงครับ
    20. อีนางเอ๊ย เขยฝรั่ง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    21. จั๊กกะแหล่น <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    22. Golf Mike Took 2: โชว์ผสม (พันธุ์) ฮา The Comedy Concert (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    23. ลัดดาแลนด์ <พากย์ไทย>
    24. ปัญญา เรณู <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25. ฮาศาสตร์ <พากย์ไทย> แนะนำ Suck Seed ห่วยขั้นเทพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26. ฮักนะ สารคาม <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ อย่างแรงครับ
    27. Eagles :Hell Freezes Over แนะนำอย่างแรงครับ

ขอยอดและรายการโอนเงินด้วยครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส