หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 48 ของ 478 แรกแรก ... 3846474849505898148 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 471 ถึง 480 ของ 4773

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงแล้วค่ะ
    ยังไม่ได้เทสbd-rให้เลยค่ะ หลับก่อน 5 5 5
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์
    ขอบคุณมากๆค่ะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของถึงแล้วค่ะ
    ยังไม่ได้เทสbd-rให้เลยค่ะ หลับก่อน 5 5 5
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    ผ่านคิวซีมาอีกแผ่นแล้ว สำหรับป๋าสุดแนว

BD-R ซอง;Dr. Strangelove (Stanley Kubrick)<บรรยายไทย>

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    ผ่านคิวซีมาอีกแผ่นแล้ว สำหรับป๋าสุดแนว

BD-R ซอง;Dr. Strangelove (Stanley Kubrick)<บรรยายไทย>
    คุ้นๆว่าเรื่องนี้จะมีD9แล้วนะคะ เดี๋ยวต้องลองถามป๋าก่อนค่ะ

พ่อค้าอัพหนังใหม่ๆได้แล้วนะคะ ลูกค้ารอกันเหงือกแห้งแล้วค่ะ
    สงสัยกำลังอัพวิชาเตรียมขายBD-Rแน่ๆเลย อิอิ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    คุ้นๆว่าเรื่องนี้จะมีD9แล้วนะคะ เดี๋ยวต้องลองถามป๋าก่อนค่ะ

พ่อค้าอัพหนังใหม่ๆได้แล้วนะคะ ลูกค้ารอกันเหงือกแห้งแล้วค่ะ
    สงสัยกำลังอัพวิชาเตรียมขายBD-Rแน่ๆเลย อิอิ
    เรื่องนี้เคยมีเป็นดีเก้า คาดว่าคงมีเก็บในกรุแล้วอะครับ

อาทิตย์หน้าอัพหนังใหม่ครับ
    ใกล้สำเร็จวิชา ขั้นสุดยอดเแล้วครับ

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

ลองA Clockwork Orangeให้แล้วนะคะ
    ไม่น่าเชื่อว่าภาพจากหนังสมัยเก่าจะทำได้ชัดขนาดนี้55"เอาอยู่ค่ะ
    แถมพ่อค้าสกรีนปกและสกรีนแผ่นชัดกริ๊บ สวยมากค่ะ
    แนะนำเลยนะคะใครจะซื้อBD-Rกับพ่อค้าร้านนี้
    รับรองคุ้มทุกอณูบาทแน่นอนค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ร้านนี้เขาเปิดขาย BD-R แล้วหรือครับ
    ลองA Clockwork Orangeให้แล้วนะคะ
    ไม่น่าเชื่อว่าภาพจากหนังสมัยเก่าจะทำได้ชัดขนาดนี้55"เอาอยู่ค่ะ
    แถมพ่อค้าสกรีนปกและสกรีนแผ่นชัดกริ๊บ สวยมากค่ะ
    แนะนำเลยนะคะใครจะซื้อBD-Rกับพ่อค้าร้านนี้
    รับรองคุ้มทุกอณูบาทแน่นอนค่ะ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wednesday แสดงโพส
    ร้านนี้เขาเปิดขาย BD-R แล้วหรือครับ
    ยังขายแผ่นแม่สายอยู่เหมือนเดิมค่ะ แต่นับถอยหลังจะขายBD-Rเพิ่มด้วยค่ะ รับรองสกรีนแผ่นและปกสีสวยสดไม่เป็นรองใครแน่นอน

โพส
    22

ค่าปกติ

BD-R ซอง ขายแผ่นละเท่าไรครับ?

โพส
    2

ค่าปกติ

สนใจ BD-R ครับ มีคำถามดังต่อไปนี้
    ราคาเท่าไหร่
    มีเฉพาะแบบซองอย่างเดียวใช่หรือไม่
    หนังภาคต่อ แยกสั่งเป็นบางตอนได้หรือไม่ เพราะบางภาคมีแล้วเช่น ทรานฟอร์เมอร์ เจมส์บอนด์
    มีหน้าเมนูให้หรือไม่
    เสียง ซับ มีเฉพาะEng Thai ใช่หรือไม่
    บางเรื่องมีปกหลายแบบ เลือกปกที่ชอบได้ไหม
    แค่นี้ก่อนครับ เคยเป็นลูกค้าซื้อแผ่นแม่สาย แต่เห็นทำปกสวยดีเลยสนใจครับ

อ้อ แนะนำให้เปิดเป็นร้านBD-R แยกไปต่างหากเลยครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

BD-R ซอง;Grave of the Fireflies (Ghibli)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Dragon Tiger Gate (ปะฉะดะ คนเหนือยุทธ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Jin Roh The Wolf Brigade (จินโร กองพันหมาป่าล่าล้างเมือง )<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Steamboy (เจ้าหนูพลังไอน้ำ)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Infernal Affairs Collection (3disc)
    Hit Man Forever ;David Foster & Friends Demonstration Blu-ray Disc
    World of War Demonstration Blu-ray Disc
    ราคาแผ่นละเท่าไหร่ครับสกรีนแผ่น+ปก

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส