หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 598 ของ 1766 แรกแรก ... 9849854858859659759859960060864869810981598 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 5,971 ถึง 5,980 ของ 17654

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,064

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    เข้าไปเช็ค พรุ่งนี้จะมีมาสเตอร์ ออก
    Giant King, The /ยักษ์ (DVD 1 Disc)
    Dredd (2012) /เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ (DVD SE)
    Stolen (2012) /คนโคตรระห่ำ (DVD SE)
    ถ้ามีฝาก ud ให้ด้วยนะครับ จะได้สรุปสั่ง
    มีแน่นอนครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,064

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 8/1/56
    คุณ ยูมิ / oommuk / ballady / คุณ ธัญญพัทธ์ / คุณ ภาวิตา / cmpunk / Eiwjustman007 / monkey55555 / คุณ ศรียา / cheesiee / คุณ พรสิริ

โพส
    816

ค่าปกติ

สรุปเมื่อวานได้หนัง 2 lot เรียบร้อย สรุปที่ขาดนะครับ
    - King of Comedy / คนเล็กไม่เกรงใจนรก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Ultraman Justice VS Ultraman Cosmos The Fianal Battle (พากย์ไทย+ซับไทย)
    You Are The Apple Of My Eye (บรรยายไทย)
    3 เรื่องนี้ เดี๋ยวแจ้งเปลี่ยนครับ
    และของเก่าที่ยัง เนื่องจากหนังยังไม่ออก อันนี้รอครับ

- Batman: The Dark Knight Returns - Part 1/ แบทแมน ศึกอัศวินคืนรัง Part 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) (ไม่รู้ว่าออกเมื่อไร)
    สกรีนอย่างเดียว
    Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 7 แผ่นจบ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใสปิ๊งสวยหรูอิมพอร์ท เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่น แถม 3 แผ่น)
    Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 7 แผ่นจบ ภาคใหม่ล่าสุดแฟนดราก้อนบอลไม่ควรพลาด
    Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 7 แผ่นจบ ภาคใหม่ล่าสุดแฟนดราก้อนบอลไม่ควรพลาด

โพส
    7

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อย ส่งเร็วมาก ขอบคุณค่ะ

โพส
    7,064

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    สรุปเมื่อวานได้หนัง 2 lot เรียบร้อย สรุปที่ขาดนะครับ
    - King of Comedy / คนเล็กไม่เกรงใจนรก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Ultraman Justice VS Ultraman Cosmos The Fianal Battle (พากย์ไทย+ซับไทย)
    You Are The Apple Of My Eye (บรรยายไทย)
    3 เรื่องนี้ เดี๋ยวแจ้งเปลี่ยนครับ
    และของเก่าที่ยัง เนื่องจากหนังยังไม่ออก อันนี้รอครับ

- Batman: The Dark Knight Returns - Part 1/ แบทแมน ศึกอัศวินคืนรัง Part 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) (ไม่รู้ว่าออกเมื่อไร)
    สกรีนอย่างเดียว
    Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 7 แผ่นจบ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใสปิ๊งสวยหรูอิมพอร์ท เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่น แถม 3 แผ่น)
    ได้ครับ อุตส่าห์รอ ถ้าออกเมื่อไหร่เดี๋ยวแถมเพิ่มให้ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

อย่าลืม ud หนังใหม่ ให้ด้วยนะครับ พรุ่งนี้จะมีสรุปสั่ง ขอบคุณครับ

โพส
    7,064

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tabby แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อย ส่งเร็วมาก ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    113

ค่าปกติ

ผมได้ของแล้วครับ แต่ขาดเรื่อง Grimm Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ พักครึ่งซีซั่น
    ไว้ส่งพร้อมคราวหน้าละกันครับ

โพส
    7,064

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 9/1/56
    คุณ จุรีรัตน์ / คุณ กมลรัตน์ / คุณเอกวุธ / คุณ นครศักดิ์ / คุณ สุทธิรักษ์ / คุณ เกศรา / kimraejub / lucie / somchai.vee / witchy / 10000tip / คุณ วีรสิทธิ์ / Mootah / adimba6 / คุณ นราภร / คุณ องค์อร / Tatlee / คุณ วิทย์ / AoOyoON / 9003 / RakTMJ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส