หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1045 ของ 1766 แรกแรก ... 455459459951035104310441045104610471055109511451545 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,441 ถึง 10,450 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nipa แสดงโพส
    โอนเงินให้แล้วนะค่ะวันนี้ 880 บาทค่ะ
    ที่อยู่ 127/159 ซอยริมทางรถไฟบางซื่อ แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม. 10800
    ชื่อนิภาค่ะ
    สั่งหนังหน่อยค่ะ โปร 15
    คู่แค้นแสนรัก ( ชาคริต, อั้ม พัชราภา )5 แผ่นจบ
    นางสาวจริงใจกับนายแสนดี เจษฎาภรณ์ พัชราภา 4 แผ่น
    ในรอยรัก ( ณวัฒน์ พัชราภา ) 5 แผ่น
    มาลัยสามชาย (พิยะดา อรจิรา) 5 แผ่นจบ
    สองเสน่หา (อั๊ม พัชราภา-วีรภาพ) 4 แผ่น
    ปดิวรัดา [เจมส์ จิรายุ,เบลล่า ราณี] 4 แผ่นจบ
    Remember – War of the Son ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Oh My Venus ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ซับไทย RU INDY
    Cheer Up / Sassy Go Go ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    The Innocent Man รอยรักรอยแค้น ซีรี่ย์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    What’s With This Family? [53 ตอนจบ] ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 13 แผ่นจบ
    Cheese in the Trap 4 DVD (ซับไทย) จบ
    Hua Xu Yin เพลงพิณรักข้ามภพ 10 DVD (48ตอนจบ) ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    คุณชาญค่ะ รอบที่แล้วขาดเรื่องนี้
    อิทธิงูขาวตำนานรักสองภพ
    รบกวนดูหนังหน่อยนะค่ะ
    กลับมาแล้วคิดค่าเสียหายให้หน่อยนะค่ะ รอได้
    ขอบคุณมากๆครับ

โพส
    189

ค่าปกติ

Steve Jobs/สตีฟ ็อบส์
    พี่ชาย My Hero/How To Win At Checkers (Every Time)
    2 เรื่องนี้ มีหรือยังครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi แสดงโพส
    Steve Jobs/สตีฟ ็อบส์
    พี่ชาย My Hero/How To Win At Checkers (Every Time)
    2 เรื่องนี้ มีหรือยังครับ
    มีครับ วันนี้ส่งไปแล้วนะครับ

โพส
    189

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อยครับ วันศุกร์ สรุปส่งไปใหม่ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi แสดงโพส
    ได้รับหนังเรียบร้อยครับ วันศุกร์ สรุปส่งไปใหม่ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ส่งแบบธรรมดาค่ะ
    1. อภินิหารเหมาซาน / Brothers under the Skin ซีรี่ย์่ฮ่องกง (หวงเย๊อะหัว/เติ้ลชุ่ยเหวิน,ซันเทียนเอ๋อ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ตอนครบภาพชัด
    2. เลือดเจ้าพ่อ ซีรี่ส์จีน (เหวินเจ้าหลุน,หลีเหม่ยเสียน,เส้าเหม่ยฉี,เจินเจียง,หลอเลอหลิน) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 5 แผ่นจบ อัดทรู
    3. ฤทธิ์นางจิ้งจอก นำแสดงโดย กัวจิ้งอัน,หลันเจี๋ยอิง,เติ้งชุ่ยเหวิน,เหมยเสี่ยวฮุ่ย,โอวหยางเจิ้นหัว 4 แผ่น ฉบับปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99%
    4. ชอลิ้วเฮียง ตอนถลมวังค้างคาว (เหมียวเฉียวเหว่ย,องเหม่ยหลิง) 8 แผ่นจบ ชัดแจ๋ว
    5. จอมราชันย์ยุคสุดท้าย / Fate of the Last Empire ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
    6. หักเหลี่ยมเจ้าพ่อสนามม้า (จางเจียฮุย/หยางลี้ชิง/ฟางกัง) 4 แผ่น
    ขอเรื่องละสองชุด รวม 56 แผ่นค่ะ

โพส
    34

ค่าปกติ

พอดีมีการเปลียนแปลงในรายละเอียดบางอย่างในหัวข้อการแจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่งไปจึงขอยกเลิกรายละเอียดในนั้นที่ส่งไปขอให้ใช้รายละเอียดในหัวข้อ แจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่ง ส่งEMS 2 แทน ดีที่ทางร้านยังไม่ทันตอบกลับจึงขอให้ตอบกลับในหัวข้อ แจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่ง ส่งEMS 2 แทนนะ โทษที่ครับที่ต่องส่งไป2ครั้งพอดีอันแรกที่ส่งมันผิดพลาดจึงแจ้งมาให้ทราบ ขอบคุณ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by giant แสดงโพส
    พอดีมีการเปลียนแปลงในรายละเอียดบางอย่างในหัวข้อการแจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่งไปจึงขอยกเลิกรายละเอียดในนั้นที่ส่งไปขอให้ใช้รายละเอียดในหัวข้อ แจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่ง ส่งEMS 2 แทน ดีที่ทางร้านยังไม่ทันตอบกลับจึงขอให้ตอบกลับในหัวข้อ แจ้งโอนเงินพร้อมรายการสินค้าที่สั่ง ส่งEMS 2 แทนนะ โทษที่ครับที่ต่องส่งไป2ครั้งพอดีอันแรกที่ส่งมันผิดพลาดจึงแจ้งมาให้ทราบ ขอบคุณ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    189

ค่าปกติ

มีโอนเงินสั่งซื้อหนัง แจ้งทาง mail ครับผม
    ปก+สกรีน
    1 I Spit On Your Grave 2 แค้นนี้ต้องฆ่า 2 (พากย์ไทย /บรรยายไทย) 1 แผ่น
    2 Alvin and the Chipmunks 4 The Road Chip แอลวิน กับ สหายชิพมังค์จอมซน 4/มาสเตอร์/พากย์ไทย+ซาวด์แทรค/ซับไทย
    3 + Goosebumps-คืนอัศจรรย์ขนหัวลุก (พากย์ไทย+ซํบไทย) 1 แผ่น
    4 + The Good Dinosaur ผจญภัยไดโนเสาร์เพื่อนรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5 + In The Heart Of The Sea-หัวใจเพชฌฆาตวาฬมหาสมุทร (พากยไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    6 + Lego DC Comics Super Heroes Justice League Cosmic Clash / จัสติซ ลีก ถล่มแผนยึดจักรวาล (พากษ์ไทย + ซัพไทย)
    7 + Serious Battle! Robot Dad Strikes Back / ชินจัง เดอะมูฟวี่ ศึกยอดคุณพ่อโรบอท (พากษ์ไทย + ซัพไทย)
    8 + Night of the Living Dead 3D: Re-Animation /ผีลืมหลุม 3 มิติ (เสียงไทย) 1 แผ่น
    9 Kamen Rider Ghost Special (ซับไทย) 1 แผ่น สนุกมาก
    10 the Blue Hour อนธการ 1 แผ่น
    11 ปรสิต เพื่อนรักเขมือบโลก 2 (เฉพาะเสียงไทย) 1 แผ่น
    12 พรหมจรรย์ สวยพันธ์สยอง 1 แผ่น
    13 SPL 2 A Time For Consequences โหดซัดโหด (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    14 Goosebumps-คืนอัศจรรย์ขนหัวลุก (พากย์ไทย+ซํบไทย) 1 แผ่น
    15 Hunger Games Mockingjay Part 2 เกมล่าเกม/มาสเตอร์/พากย์ไทย+ซาวด์แทรค/ซับไทย
    16 Blunt Force Trauma เกมดุดวลดิบ (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    17 Victor Frankenstein (SE)/วิคเตอร์ แฟรงเกนสไตน์ (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    18 Beyond the Mask/หน้ากากแห่งแค้น (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    19 Legends Of Nethiah, The/ศึกอภินิหารดินแดนอัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    20 Steve Jobs/สตีฟ จ็อบส์ (พากย์ไทย/ซับไทย) 1 แผ่น
    21 Veil, The/เปิดปมมรณะลัทธิสยองโลก (พากย์ไทย/ซับไทย) 1 แผ่น
    22 Last Witch Hunter, The/เพชรฆาตแม่มด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    23 Goosebumps-คืนอัศจรรย์ขนหัวลุก (พากย์ไทย+ซํบไทย) 1 แผ่น
    24 108 Demon Kings 108 ศึกอภินิหารเขาเหลียงซาน. (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    25 Dvd 4 in 1 Hi Light Vol.119 Godzilla (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    26 Dvd 4 in 1 Hi Light Vol.120 Godzilla (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    27 พี่ชาย My Hero/How To Win At Checkers (Every Time)
    28 Hunger Games Mockingjay Part 2 เกมล่าเกม/มาสเตอร์/พากย์ไทย+ซาวด์แทรค/ซับไทย
    29 The Best of Raw and smack Down 9 ชั่วโมง 1 แผ่น

สกรีนแผ่น
    1-4 Flash Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

ซื้อปกเพิ่ม 10
    Flash Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส