หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 99 ของ 1766 แรกแรก ... 49899798991001011091491995991099 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 981 ถึง 990 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    6

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดการโอนใน pm แล้วนะครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

คุณชาญครับ ส่งของให้ยังครับ สงสัยงานจะเยอะนะครับ
    รอบนี้เลยรอนานหน่อย (ชื่อผมคงไม่ตกหล่นนะครับ)

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wonder101 แสดงโพส
    เข้าดูตรงรายชื่อส่งของต่อวันไม่ได้อะครับ
    เช็คให้หน่อยครับส่งมาหรือยัง
    ส่งให้แล้วครับ พอดีตกหล่นรายชื่อไป ส่งให้วันที่ 18/8/53 ครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดทางpmไปแล้วครับ
    สงสัยคุณชาญจะลืมผมแล้วจิงๆ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    แจ้งรายละเอียดทางpmไปแล้วครับ
    สงสัยคุณชาญจะลืมผมแล้วจิงๆ
    พรุ่งนี้จัดส่งให้เลยครับ ขอโทษด้วยครับ

ammyayaka Guest

ค่าปกติ

ขอถามนิดนึงนะคะ 2 อันนี้แตกต่างกันยังไงคะ

You’re Beautiful ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย จางกึนซอก ,ปาร์คชินฮเย
    You're Beautiful Director's Cut Zone 3 ซัรี่ส์เกาหลี ซับไทย -eng ลดบิท 8 แผ่น + 1 แผ่น Special Feature
    อีกแบบจะมีความยาวเนื้อเรื่องมากกว่า แล้วก็ลดบิทเรทของภาพลง เข้าใจถูกต้องมั๊ยคะ? (คือไม่เคยสั่งเองอ่ะค่ะ)

10 แถม 2 (สมมุติ ถ้าสั่งแบบ 3 ครึ่งนึง กะแบบ 2 ครึ่งนึง) ของแถม 2 แผ่นจะเป็นแบบ 2 ใช่มั๊ยคะ

แบบ 2 มีแต่แผ่นสกรีนกับซองกันกระแทก แต่ไม่มีปกใช่มั๊ยคะ

ถามมากไปโทษด้วยนะคะ พอดีไม่เคยสั่งอ่ะค่ะ
    ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    110

ค่าปกติ

สกรีนแผ่น 30 บาท 10 แถม 2
    Shutter Island / เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The karate kid โซน1(พากย์ไทยเสียงก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    One piece season 6 การ์ตูน ซับไทย 3 แผ่นจบ
    One piece season 7 การ์ตูน ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Lotus lantern / ศึกอภินิหารโคมวิเศษ ไซอิ๋วกี่ ภาค1+2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Volcano / วิบัติเพลิงบรรลัยกัลป์(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    คนไททิ้้งแผ่นดิน

โพส
    24

ค่าปกติ

เรียนพ่อค้า
    ขอสั่งหนังตามรายการด้านล่างครับ

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง) 6 แผ่นจบ
    เดชคัมภีร์เทวดา ปี 96 tvb (เหลียงเพ่ยหลิง) 5 แผ่นจบ
    นางพญากระบี่มาร (หมีเซียะ เดวิดเจียง ฉีเส้าเฉียน) 4 แผ่นจบ (1ปก)
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค 1 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค2 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    ศึกเทพยุทธมังกรฟ้า (แปลงจากม้วนวีดีโอ ภาพชัดใช้ได้) (เดวิดเจียง ปอมเตี้ย หวังหมิงฉวน และดาราอีกคับคั่ง) 7 แผ่น
    หวงเฟยหงส์ ใหม่ ผู้กำกับฉีเคอะ (จ้าวเหวินจ๊วะ ม้อเส้าฉง เส้าเหม่ยฉี) 3 แผ่นจบ
    คนเหนือเซียน ภาค 1 3 แผ่นจบ รูปแบบปก
    คนเหนือเซียน ภาค 2 3 แผ่นจบ รูปแบบปก
    คนเหนือเซียน ภาค 3 3 แผ่นจบ รูปแบบปก

รวมเป็นค่าใช้จ่ายที่ต้องโอนเงินเท่าไหร่ครับ ขอเลขที่บัญชีด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ตอง

โพส
    95

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วค่ะ
    20/08/53

โพส
    3

ค่าปกติ

ถามระหว่างรอของค่ะ

ไม่ทราบว่าพ่อค้ามีซีรี่ย์หนังจีนเรื่อง 14 นางสิงห์จ้าวยุทธจักร (หวัง หมิน ฉวน , ฝง เป๋า เป่า) กับเรื่อง กระบี่สะท้านยุทธจักร ( ฝง เป๋า เป่า, โอว หยัง เพ่ย ซัน) หรือเปล่าคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส