หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 70

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    20

ค่าปกติ

ได้รับของก็ดีแล้วค่ะ ยินดีด้วย เราก็เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ พอมาเห็นกระทู้แบบนี้เลยใส่อารมไปหน่อย
    คนที่เข้ามาว่าดิฉันเขาไม่รู้เรื่องอะไรหลอกค่ะ ถ้าไม่โดนกับตัวเองไม่รู้หลอก เคยไปแจ้งความมาแล้ว ตำรวจบอกเลยว่าคุณซื้อของไม่ถูกกดหมายเอง
    แล้วเขาจะเอาผิดคนที่ซื้อได้ด้วย เราก็รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วว่าเราซื้อของผิดกฎหมาย เขาให้ไปตามเรื่องเองค่ะ หรือไม่ผู้ร้องทุกช์ต้องรวมตัวไปแจ้งความแต่ต้องหลายๆคนค่ะ
    เขาถีงจะรับแจ้ง แล้วเว็บอาจจะโดน ICT ปิดไปเลยก็ได้ จะทำให้เดือดร้อนกันหมดเลยค่ะ พ่อค้าแม่ค้าที่คิดจะโกงควรดูไว้นะค่ะ คนเดือดร้อนไม่ใช่คุณคนเดียวแต่จะทั้งหมดเลยค่ะ

Quote Originally Posted by new comer แสดงโพส
    อืม.. GO SO HOT ล่ะ

กระทู้ผม แค่เข้ามาหาข้อมูลเพื่อนร่วมชะตากรรม ละครับ แลกเปลี่ยนข้อมูล และก็เผื่อจะมาเตือนผู้อื่นได้บ้าง ซึ่งตอนนี้ก็สรุปว่าได้รับของครบตามสั่ง ผมก็มาแจ้งให้ทราบแล้วกันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่เวปบอร์ดครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

เห็นด้วยกับคุณ tempopo ครับ

นี่เป็นเว๊ปคนชอบดูหนังแล้วก็รู้อยู่แล้วว่า เป็นเว๊ปหนังผี หน้านี้ก็ให้สำหรับเรื่องราวร้องทุกข์ ช่วยเหลือกันไม่ใช่มาสมน้ำหน้ากัน แล้วผมก็ไม่เคยว่าแอดมินที่เผลอให้ลงโฆษณาให้เว๊ปโกงๆแบบนี้
    ตอนนี้เห็นว่าเอาแบนเนอร์ออกก็ดีแล้ว จะได้ไม่มีใครตกเป็นเหยื่ออีก

ผมยังไม่ได้ของนะครับ แต่มันอัพเดทบอกว่าส่งแล้ว พร้อมอัพเดทหนังใหม่ตามฟอร์ม
    ถ้ามันไม่ส่ง มันบอกเลยดีกว่าว่าไม่ส่ง จะได้สั่งเพจอื่น
    ถ้ามีเพตให้แจ้งความ ผมจะแจ้งนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ยังไม่ได้รับสินค้าเลยครับ ไอ้เราก็เพิ่งมาเห็นบอร์ดนี้ เมื่อไรจะจัดส่งให้สักทีเนี่ย - -

โพส
    2

ค่าปกติ

เอาเข้าแล้ว ซวยแล้วไง ปกติสั่งร้านอื่น อย่างช้าสุด 7 วัน ได้ของ นี่ผ่านมา 3อาทิตย์ละ
    สงสัยว่าจะถูกโกงซะละม้างเรา เลยลองมาหาดูว่ามีใครเป็นแบบเดียวกับเราหรือเปล่า
    หุหุ มีเพื่อนหลายคนเลย

โพส
    1

ค่าปกติ

เพิ่งโอนเงินไปอาทิตย์์ที่แล้วเหมือนกัน กลัวเหมือนกันว่าจะไม่ได้ของ รอลุ่นอยู่คะ

โพส
    2

ค่าปกติ

ผ่านไปเกือบเดือน วันอังคารที่ผ่านมาได้รับของแล้วค่ะ

โพส
    11

ค่าปกติ

สรุปว่ายังสั่งของกันได้อยู่ไหมครับ ร้านนี้ เพราะงานดี มีคุณภาพ เสียดาย นี่เมลไปถามก็เงียบตามเคย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส