Quote Originally Posted by vintageman แสดงโพส
แหม คุณ love
ผมแค่ไม่อยากให้คนอื่นตกเป็นเหยื่ออีกอะครับ ทุกวันนี้ยังมีคนหลงเข้าไปซื้ออยู่ทุกวันเพราะมีป้ายโฆษณาแปะอยู่ แล้วจะปล่อยเฉยๆเหรอ
ผมซื้อหลายร้านครับ เลยลองร้านนี้ดูมั่ง
ที่ผมมั่นใจว่าโกงแน่ เพราะถ้าทำไม่ทัน ปรกติต้องประกาศหยุดรับออเดอร์แล้ว นี่อัพเดทขายทุกวัน
เราจะบอกให้นะเรื่องที่ทางร้านโกงลูกค้าไม่เกี่ยวอะไรกับ ADMIN เลยนะ เพราะเขาได้ค่าโฆษณาค่าแบนเนอร์เขาไม่มาสนใจหลอกค่ะ
ร้านนี้ก็มีโกงลูกค้าอยู่เรื่อยถ้าใครติดตามมาตลอดก็จะรู้ว่าร้านนร้เป็นยังไง แต่ก็ยังแปลกก็ยังมีคนสั่งร้านนร้กันอยู่ ลองเอาชื้อร้านไปเซิสหากูเกลดูสิ
ถือว่าเสียค่าโง่ไปแล้วกันค่ะ ร้านมีตั้งเยอะแยะนะค่ะ แบนเนอร์ด้สนบนไม่ได้การันตีว่าจะไม่โกงนะค่ะ เห็นราคาถูกมากเกินไปแค่ต้นทุนต่อแผ่นก็ 5 บาทเข้าไปแล้วคุณคิดดูว่าเขาจะได้อะไร