หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 70

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by love แสดงโพส
    ถ้าคนซื้อของผิดกฎหมายแล้วไม่ผิดทำไมพวกคุณไม่ไปแจ้งความกันละค่ะ เจ้าของร้านเขาจะได้สำนึกกันบ้าง
    มัวแต่มาเรียกร้องในนี้แล้วจะได้อะไรกันค่ะ คุณก็รู้ว่าร้านนี้เเป็นยังไง คุณก็อยากให้เราซื้อกับร้านนี้กันต่อหรือค่ะ แค่แสดงความคิดเห็นค่ะ
    ไม่ใช้ให้มากัดกันเอง อย่างน้อยตำรวจเขาก็ต้องถามแล้วว่าคุณซื้ออะไรไป ถ้าบอกซื้อแผ่นผี ตำรวจเขาคงจะตามให้หลอกค่ะ ใครที่ไปแจ้งความแล้วช่วยเอาหลักฐานมายืนยันด้วยค่ะ
    เห็นโกงกันเเยอะแยะแต่สรุปเจ้าของก็ยังลอยนวลอยู่เหมือนเดิม Admin ก็ช่วยอะไรไม่ได้
    อ้าว ทำไมพิมพ์ หมาๆ แบบนี้แหละค่ะ พูดดีๆ กันก็ได้ มากัด อะไร ไปกัดคนเดียวเถอะ ฉีดยาด้วยล่ะ คนอื่นจะได้ไม่เป็นบ้าไปตามคุณ

อะไร.. พิมพ์เตือนคนเสียหาย ก็เตือนกันดีๆ ซิ ฉันก็หวังว่า คุณคงจะโดนบ้าง จะได้รู้สึกบ้าง แล้วไม่ต้องมาเขียนแจ้งเตือนเขาให้ระวังหรอก สมน้ำหน้า

ส่วนเรื่องแจ้งความหรือไม่ ก็เป็นสิทธิของเขา มีหลายกรณีแล้ว ที่เขาไปแจ้งความ แผ่นผี นี่แหละ .. ลองไปเสิรช์หาดู ไม่ต้องมานั่งมโน ว่าไม่มีใครแจ้ง

หรอก นะ เขียนว่า หรอก ไม่ใช่ หลอก... ไปหลอกที่อื่น...

โพส
    20

ค่าปกติ

ดิ้นใหญ่เลยหรอค่ะ แล้วอีกอย่างคุณก็มาว่าดิฉันก่อนนะเจ้าค่ะ ฉันไม่เคยไปยุ่งกับกับใครก่อนเลยค่ะ ถ้าคุณเก่งมากก็มาตามเรื่องให้เขาเลยสิเจ้าค่ะ
    เห็นหลายกระทู้แล้วที่มาด่าร้านค้านะเจ้าค่ะ

Quote Originally Posted by tempopo แสดงโพส
    อ้าว ทำไมพิมพ์ หมาๆ แบบนี้แหละค่ะ พูดดีๆ กันก็ได้ มากัด อะไร ไปกัดคนเดียวเถอะ ฉีดยาด้วยล่ะ คนอื่นจะได้ไม่เป็นบ้าไปตามคุณ

อะไร.. พิมพ์เตือนคนเสียหาย ก็เตือนกันดีๆ ซิ ฉันก็หวังว่า คุณคงจะโดนบ้าง จะได้รู้สึกบ้าง แล้วไม่ต้องมาเขียนแจ้งเตือนเขาให้ระวังหรอก สมน้ำหน้า

ส่วนเรื่องแจ้งความหรือไม่ ก็เป็นสิทธิของเขา มีหลายกรณีแล้ว ที่เขาไปแจ้งความ แผ่นผี นี่แหละ .. ลองไปเสิรช์หาดู ไม่ต้องมานั่งมโน ว่าไม่มีใครแจ้ง

หรอก นะ เขียนว่า หรอก ไม่ใช่ หลอก... ไปหลอกที่อื่น...
    Last edited by love; 12-03-2015 at 19:34.

โพส
    8

ค่าปกติ

อืม.. GO SO HOT ล่ะ

กระทู้ผม แค่เข้ามาหาข้อมูลเพื่อนร่วมชะตากรรม ละครับ แลกเปลี่ยนข้อมูล และก็เผื่อจะมาเตือนผู้อื่นได้บ้าง ซึ่งตอนนี้ก็สรุปว่าได้รับของครบตามสั่ง ผมก็มาแจ้งให้ทราบแล้วกันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่เวปบอร์ดครับ

โพส
    20

ค่าปกติ

ได้รับของก็ดีแล้วค่ะ ยินดีด้วย เราก็เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ พอมาเห็นกระทู้แบบนี้เลยใส่อารมไปหน่อย
    คนที่เข้ามาว่าดิฉันเขาไม่รู้เรื่องอะไรหลอกค่ะ ถ้าไม่โดนกับตัวเองไม่รู้หลอก เคยไปแจ้งความมาแล้ว ตำรวจบอกเลยว่าคุณซื้อของไม่ถูกกดหมายเอง
    แล้วเขาจะเอาผิดคนที่ซื้อได้ด้วย เราก็รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วว่าเราซื้อของผิดกฎหมาย เขาให้ไปตามเรื่องเองค่ะ หรือไม่ผู้ร้องทุกช์ต้องรวมตัวไปแจ้งความแต่ต้องหลายๆคนค่ะ
    เขาถีงจะรับแจ้ง แล้วเว็บอาจจะโดน ICT ปิดไปเลยก็ได้ จะทำให้เดือดร้อนกันหมดเลยค่ะ พ่อค้าแม่ค้าที่คิดจะโกงควรดูไว้นะค่ะ คนเดือดร้อนไม่ใช่คุณคนเดียวแต่จะทั้งหมดเลยค่ะ

Quote Originally Posted by new comer แสดงโพส
    อืม.. GO SO HOT ล่ะ

กระทู้ผม แค่เข้ามาหาข้อมูลเพื่อนร่วมชะตากรรม ละครับ แลกเปลี่ยนข้อมูล และก็เผื่อจะมาเตือนผู้อื่นได้บ้าง ซึ่งตอนนี้ก็สรุปว่าได้รับของครบตามสั่ง ผมก็มาแจ้งให้ทราบแล้วกันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่เวปบอร์ดครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

เห็นด้วยกับคุณ tempopo ครับ

นี่เป็นเว๊ปคนชอบดูหนังแล้วก็รู้อยู่แล้วว่า เป็นเว๊ปหนังผี หน้านี้ก็ให้สำหรับเรื่องราวร้องทุกข์ ช่วยเหลือกันไม่ใช่มาสมน้ำหน้ากัน แล้วผมก็ไม่เคยว่าแอดมินที่เผลอให้ลงโฆษณาให้เว๊ปโกงๆแบบนี้
    ตอนนี้เห็นว่าเอาแบนเนอร์ออกก็ดีแล้ว จะได้ไม่มีใครตกเป็นเหยื่ออีก

ผมยังไม่ได้ของนะครับ แต่มันอัพเดทบอกว่าส่งแล้ว พร้อมอัพเดทหนังใหม่ตามฟอร์ม
    ถ้ามันไม่ส่ง มันบอกเลยดีกว่าว่าไม่ส่ง จะได้สั่งเพจอื่น
    ถ้ามีเพตให้แจ้งความ ผมจะแจ้งนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ยังไม่ได้รับสินค้าเลยครับ ไอ้เราก็เพิ่งมาเห็นบอร์ดนี้ เมื่อไรจะจัดส่งให้สักทีเนี่ย - -

โพส
    2

ค่าปกติ

เอาเข้าแล้ว ซวยแล้วไง ปกติสั่งร้านอื่น อย่างช้าสุด 7 วัน ได้ของ นี่ผ่านมา 3อาทิตย์ละ
    สงสัยว่าจะถูกโกงซะละม้างเรา เลยลองมาหาดูว่ามีใครเป็นแบบเดียวกับเราหรือเปล่า
    หุหุ มีเพื่อนหลายคนเลย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส