หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 13 ของ 315 แรกแรก ... 311121314152363113 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 121 ถึง 130 ของ 3144

โพส
    1

ค่าปกติ

แผ่นแต่ละราคาต่างกันยังไงบ้างอ่ะครับ
    ถ้าแผ่น 25GB แบบถูกสุด 220 บาทนี่ full hd รึเปล่าครับ?

แล้วถ้าแอมป์ของผมยามาฮ่าเป็น 5.1 นี่เสียง True HD จะออกมั้ยอ่ะครับ??

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by simbadda แสดงโพส
    แผ่นแต่ละราคาต่างกันยังไงบ้างอ่ะครับ
    ถ้าแผ่น 25GB แบบถูกสุด 220 บาทนี่ full hd รึเปล่าครับ?

แล้วถ้าแอมป์ของผมยามาฮ่าเป็น 5.1 นี่เสียง True HD จะออกมั้ยอ่ะครับ??
    มาช่วยท่านเจ้าสำนักตอบให้ครับ
    แผ่น 25GB ก็ full แล้วครับ
    ภาพนี่เรียกว่า"คมเฉือนคม"กันเลยทีเดียว
    ส่วนเรื่อง เสียง True HD เนี่ย
    ถ้าหนังเรื่องนั้นมีระบบเสียงนี้บันทึกมาด้วย(บางเรื่องไม่มี)
    และแอมป์ของท่านถอดรหัสนี้ได้
    รับรองได้ว่า"บ้านบึ้ม"แน่นอนค้าบ

ป.ล. ผมเคยลองหนังเรื่องเดียวกัน BD แท้-แม่สาย สายตามนุษย์ธรรมดาแบบเราๆ แยกไม่ออกจริงๆครับ
    ....ดูหนังอย่างมีความสุขนะครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Kick Ass <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Half-Blood Prince<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Chamber of Secrets <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Resident Evil: Afterlife 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โพส
    36

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    มาช่วยท่านเจ้าสำนักตอบให้ครับ
    แผ่น 25GB ก็ full แล้วครับ
    ภาพนี่เรียกว่า"คมเฉือนคม"กันเลยทีเดียว
    ส่วนเรื่อง เสียง True HD เนี่ย
    ถ้าหนังเรื่องนั้นมีระบบเสียงนี้บันทึกมาด้วย(บางเรื่องไม่มี)
    และแอมป์ของท่านถอดรหัสนี้ได้
    รับรองได้ว่า"บ้านบึ้ม"แน่นอนค้าบ

ป.ล. ผมเคยลองหนังเรื่องเดียวกัน BD แท้-แม่สาย สายตามนุษย์ธรรมดาแบบเราๆ แยกไม่ออกจริงๆครับ
    ....ดูหนังอย่างมีความสุขนะครับ
    ขอถามอีกนิด 25GB กะ 50GB ดูออกใหมครับว่ามันต่าง

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ขอถามอีกนิด 25GB กะ 50GB ดูออกใหมครับว่ามันต่าง
    ผมไม่เคยสอยตัว 50 GB ของแม่สายครับ เลยตอบตรงนี้ไม่ได้
    (เลยจาก 25 GB ขึ้นไปผมก็ซัด BDแท้แล้ว อันนี้แล้วแต่สะดวก)

แต่บอกได้เพียงว่าแค่ 25 GB ก็ได้อารมณ์ คม+ชัด+ลึก แล้วครับ 555

โพส
    6

ค่าปกติ

รบกวนถามหน่อยครับ ถ้าผมโอนเงิน วันนี้ก่อนเที่ยง
    ผมจะได้ของประมาณวันไหนครับ
    เพราะ ถ้าได้ ศุกร์ จะได้ให้ที่อยู่ที่ทำงาน
    ถ้า เสาร์ จะได้ให้ที่บ้าน
    ไม่งั้นไม่มีคนรับครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอถามอีกข้อ ของพ่อค้า อยู่ กทม รึป่าวคือส่งของจาก กทม หรือ ตรงจากแม่สายเลย

โพส
    36

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pomod แสดงโพส
    รบกวนถามหน่อยครับ ถ้าผมโอนเงิน วันนี้ก่อนเที่ยง
    ผมจะได้ของประมาณวันไหนครับ
    เพราะ ถ้าได้ ศุกร์ จะได้ให้ที่อยู่ที่ทำงาน
    ถ้า เสาร์ จะได้ให้ที่บ้าน
    ไม่งั้นไม่มีคนรับครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอถามอีกข้อ ของพ่อค้า อยู่ กทม รึป่าวคือส่งของจาก กทม หรือ ตรงจากแม่สายเลย
    ตอบแทนให้นิดนึง ส่งจากแม่สายครับ โอนวันนี้พรุ่งนี้ได้น่าจะยากครับ ของผมโอน พุธ ได้ ศุกร์ครับ แต่อยู่ปทุมนะครับ

โพส
    6

ค่าปกติ

อ๋อ ยังงี้นี้เอง
    ขอบคุณครับ
    ไม่ได้รีบไรหรอกครับ
    ลังเลว่าจะให้ไป ส่งที่ไหนดี เหอๆ
    ถ้าเป็นประมาณ 2-3 วันก็โอเค
    จะได้ให้ส่งที่ทำงาน

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pomod แสดงโพส
    อ๋อ ยังงี้นี้เอง
    ขอบคุณครับ
    ไม่ได้รีบไรหรอกครับ
    ลังเลว่าจะให้ไป ส่งที่ไหนดี เหอๆ
    ถ้าเป็นประมาณ 2-3 วันก็โอเค
    จะได้ให้ส่งที่ทำงาน

ผมอยู่ชลบุรี ก็ประมาณ 3 วันครับ แต่ถ้ากรุงเทพ อาจจะวันเดียวนะผมว่า

โพส
    6

ค่าปกติ

เฮ้ยยยยย อิอิ
    ตกลงว่าวันเดียวจิงๆครับ
    โอนเงิน 10 โมงกว่า วันพฤหัส
    ได้ของตะกี้นี่เลย ศุกร์ บ่าย 2
    โค ตะ ระ เร็ว
    สั่งครั้งแรกประทับใจมากครับ
    ของอย่างสวย
    ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส