หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 142 ของ 315 แรกแรก ... 4292132140141142143144152192242 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,411 ถึง 1,420 ของ 3149

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,254

ค่าปกติ

BD-R ซอง;Harry Potter Collection (8disc)

BD-R ซอง;Harry Potter Collection (8disc)

BD-R ซอง;Harry Potter and the Sorcerer's Stone <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Chamber of Secrets <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Goblet of Fire <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Order of the Phoenix <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Half-Blood Prince <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter and the Sorcerer's Stone <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Chamber of Secrets <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Goblet of Fire <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Order of the Phoenix <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Half-Blood Prince <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Harry Potter 1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 3 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 4 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 5 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 6 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 7.1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Harry Potter 7. 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Indiana Jones Collection (4disc)

BD-R ซอง;Indiana Jones and The Raiders of the Lost Ark <บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Indiana Jones and the Temple of Doom <บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Indiana Jones and the Last Crusade <บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Indiana Jones and The Raiders of the Lost Ark <บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Indiana Jones and the Temple of Doom <บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Indiana Jones and the Last Crusade <บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Infernal Affairs Collection (3disc)

BD-R ซอง;Infernal Affairs 1(2 คน 2 คม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Infernal Affairs 2(ต้นฉบับ 2 คน 2 คม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Infernal Affairs 3(ปิดตำนาน 2 คน 2 คม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Jurassic Park Collection (3disc)

BD-R ซอง;Jurassic Park (จูราสสิค พาร์ค กำเนิดใหม่ไดโนเสาร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Jurassic Park 2:The Lost World (จูราสสิค พาร์ค 2ใครว่ามันสูญพันธุ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Jurassic Park 3 (จูราสสิค พาร์ค 3 ไดโนเสาร์พันธุ์ดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Jurassic Park (จูราสสิค พาร์ค กำเนิดใหม่ไดโนเสาร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Jurassic Park 2:The Lost World (จูราสสิค พาร์ค 2ใครว่ามันสูญพันธุ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Jurassic Park 3 (จูราสสิค พาร์ค 3 ไดโนเสาร์พันธุ์ดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;The Lord of the Rings Collection (6disc)

BD-R ซอง;The Lord of the Rings: The Fellowship of the Ring (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Lord of the Rings: The Two Towers (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Lord of the Rings: The Return of the King (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;The Matrix Collection (3disc)

BD-R ซอง;The Matrix (เพาะพันธุ์มนุษย์เหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Matrix Reloaded (สงครามมนุษย์เหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Matrix Revolutions (ปฏิวัติมนุษย์เหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Men in Black Collection (3disc)

BD-R ซอง;Men in Black 1 (เอ็มไอบี หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Men in Black 2 (เอ็มไอบี หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Men in Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Mission: Impossible Collection (4disc)

BD-R ซอง;Mission: Impossible (ฝ่าปฏิบัติการสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible 2 (ฝ่าปฏิบัติการสะท้านโลก 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible 3 (เอ็ม ไอ ทรี : มิชชั่นอิมพอสซิเบิ้ล 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible: Ghost Protocol (มิชชั่น: อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;The Mummy Collection (3disc)

BD-R ซอง;The Mummy (เดอะ มัมมี่ คืนชีพคำสาปนรกล้างโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Mummy Returns (เดอะ มัมมี่ รีเทิร์น ฟื้นชีพกองทัพมัมมี่ล้างโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Mummy: Tomb Of Dragon Emperor (มัมมี่ 3 คืนชีพจักรพรรดิมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Ocean's Collection (3disc)

BD-R ซอง;Ocean's Eleven (คนเหนือเมฆ ปล้นลอกคราบเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Ocean's Twelve (12 มงกุฎ ปล้นสุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Ocean's Thirteen (โอเชียน 13 เซียนปล้นเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Ocean's Eleven (คนเหนือเมฆ ปล้นลอกคราบเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Ocean's Twelve (12 มงกุฎ ปล้นสุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Ocean's Thirteen (โอเชียน 13 เซียนปล้นเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Pirates of the Caribbean Collection (4disc)

BD-R ซอง;Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Pirates of the Caribbean: At World's End <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,254

ค่าปกติ

BD-R ซอง;Planet of the Apes Collection (7disc)

BD-R ซอง;Planet of The Apes (1968)(บุกพิภพมนุษย์วานร) <บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Beneath The Planet of The Apes (ผจญภัยพิภพวานร)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Escape From The Planet of The Apes (หนีนรกพิภพวานร)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Conquest of The Planet of The Apes (มนุษย์วานรตลุยพิภพ)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Battle for The Planet of The Apes (สงครามพิภพวานร)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Planet of The Apes (2001)(พิภพวานร)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rise of the Planet of the Apes (กำเนิดพิภพวานร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Police Story Collection (3disc)

BD-R ซอง;Police Story 1 (วิ่งสู้ฟัด 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Police Story 2 (วิ่งสู้ฟัด 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Police Story 3 (วิ่งสู้ฟัด 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Rambo Collection (4disc)

BD-R ซอง;Rambo 1 (แรมโบ้ นักรบเดนตาย 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rambo 2 (แรมโบ้ นักรบเดนตาย 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rambo 3 (แรมโบ้ นักรบเดนตาย 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rambo 4 (แรมโบ้ 4 นักรบพันธุ์เดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Resident Evil Collection (5disc)

BD-R ซอง;Resident Evil (ผีชีวะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Resident Evil 2: Apocalypse (ผีชีวะ 2 ผ่าวิกฤตไวรัสสยองโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Resident Evil 3: Extinction (ผีชีวะ 3 สงครามสูญพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Resident Evil 4: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Resident Evil 5: Retribution(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Rocky Collection (6disc)

BD-R ซอง;Rocky (ร็อคกี้)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rocky II (ร็อคกี้ ราชากำปั้นทุบสังเวียน 2)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rocky III (ร็อคกี้ 3 กระชากมงกุฏ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rocky IV (ร็อคกี้ 4 ขยี้หมียักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rocky V (ร็อคกี้ 5 หัวใจไม่ยอมสยบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rocky Balboa (ร็อคกี้ ราชากำปั้น...ทุบสังเวียน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Spider-Man Collection (4disc)

BD-R ซอง;Spider-Man (ไอ้แมงมุม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Spider-Man 2 (ไอ้แมงมุม 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Spider-Man 3 (ไอ้แมงมุม 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars Collection (6disc)

BD-R ซอง;Star Wars: Episode I - The Phantom Menace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode II - Attack of the Clones <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode III - Revenge of the Sith <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode IV - A New Hope <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode V - The Empire Strikes Back <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode VI - Return of the Jedi <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Star Wars: Episode I - The Phantom Menace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Star Wars: Episode II - Attack of the Clones <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Star Wars: Episode III - Revenge of the Sith <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Star Wars: Episode IV - A New Hope <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Star Wars: Episode V - The Empire Strikes Back <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Star Wars: Episode VI - Return of the Jedi <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Superman Collection (5disc)

BD-R ซอง;Superman The Movie (ซูเปอร์แมน )<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Superman II (ซูเปอร์แมน 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Superman III (ซูเปอร์แมน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Superman IV : The Quest for Peace (ซูเปอร์แมน 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Superman Returns (ซุปเปอร์แมน รีเทิร์น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Terminator Collection (4disc)

BD-R ซอง;The Terminator (คนเหล็ก 2029)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Terminator 2: Judgment Day (คนเหล็ก 2 วันพิพากษา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Terminator 3: Rise of the Machines (คนเหล็ก 3 กำเนิดใหม่เครื่องจักรสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Terminator Salvation (ฅนเหล็ก 4 มหาสงครามจักรกลล้างโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Transformers Collection (3disc)

BD-R ซอง;Transformers (มหาวิบัติจักรกลสังหารถล่มจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Transformers: Revenge of the Fallen(ทรานส์ฟอร์เมอร์ส อภิมหาสงครามแค้น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Transformers: Dark of the Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Transporter Collection (3disc)

BD-R ซอง;The Transporter (ขนระห่ำไปบี้นรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Transporter 2 (ทรานสปอร์ตเตอร์ 2 ภารกิจฮึด...เฆี่ยนนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Transporter 3 (เพชฌฆาต สัญชาติเทอร์โบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Underworld Collection (4disc)

BD-R ซอง;Underworld (สงครามโค่นพันธุ์อสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Underworld 2: Evolution (สงครามโค่นพันธุ์อสูร อีโวลูชั่น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Underworld 3: Rise of The Lycans(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 3 ปลดแอกจอมทัพอสูร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Underworld 4: Awakening(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;X-Men Collection (5disc)

BD-R ซอง;X-Men (เอ็กซ์-เม็น ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;X-Men 2 (เอ็กซ์-เม็น 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;X-Men: The Last Stand (เอ็กซ์-เม็น รวมพลังประจัญบาน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;X-Men Origins: Wolverine (เอ็กซ์-เม็น กำเนิดวูล์ฟเวอรีน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;X-Men: First Class (เอ็กซ์-เม็น รุ่น 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

สวัสดีปีใหม่ 2556
    ขอให้มีความสุขตลอดปี และ ตลอดไปเลยนะครับ

โปรโมชั่นต้อนรับปีใหม่

ซื้อ Blu-ray ซอง 10 แผ่น แถม BD-R ซอง 2 แผ่น ค่าส่ง EMS 50 บาท***
    ***ถ้าสั่งร่วมกับแผ่นดีวีดี คิดค่าส่ง EMS 100 บาทครับ
    ***หลังจากแจ้งโอน ใช้เวลาจัดทำ 1-3 วันครับ

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 มกราคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ซอง ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9 ครับ

Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ted (2013)(หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    จันดารา ปฐมบท<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    จันดารา ปฐมบท<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up Revolution (2012)(สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up Revolution (2012)(สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Expendables 2 (2012)(โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Expendables 2 (2012)(โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lockout (2012)(แหกคุกกลางอวกาศ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn (2012)(Kristen Stewart) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hancock (Will Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Apocalypto (Mel Gibson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battleship (2012)(Taylor Kitsch)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Viral Factor (2012)( Jay Chou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Gold (2012)(Mark Strong) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wrath of the Titans (2012)(Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    John Carter (2012)(Andrew Stanton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Prodigies (2013)(5 พลังจิตสังหารโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Prodigies (2013)(5 พลังจิตสังหารโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Fire with Fire (2012)(คนอึดล้างเพลิงนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Fire with Fire (2012)(คนอึดล้างเพลิงนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin: The Resurrection (2012)(โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin (พลิกตำนาน โปเยโปโลเย)<พากย์ไทย>
    รักทำนองนี้ (The Melody)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักทำนองนี้ (The Melody)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    โคนันเดอะมูฟวี่ ตอน 15 นาทีเฉียดวิกฤตมรณะ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scooby-Doo! Legend of the Phantosaur (สคูบี้ดู ตอนไดโนเสาร์คืนชีพ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse: Road Rally (บ้านสนุกของนายมิคกี้ ตอน คาราวานแรลลี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Megamind (เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sammy's Adventures: The Secret Passage (แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dolphin: Story of a Dreamer (โลมา ผู้น่ารัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse : Minnie's Masquerade (บ้านสนุกของนายมิกกี้ :อลังการงานแฟนซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse: Numbers Roundup <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Green Lantern (2011) (Martin Campbell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eagle Eye (Shia LaBeouf ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2 (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    ParaNorman (2012)(สยบคำสาปหมู่บ้านต้องมนต์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

ขอราคาทางPMด้วยครับ
    Last edited by nusnok; 02-01-2013 at 23:04.

โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    สั่ง DVD9 ครับ

Ted (2013)(หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lockout (2012)(แหกคุกกลางอวกาศ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn (2012)(Kristen Stewart) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hancock (Will Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Apocalypto (Mel Gibson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battleship (2012)(Taylor Kitsch)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Viral Factor (2012)( Jay Chou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Gold (2012)(Mark Strong) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wrath of the Titans (2012)(Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    John Carter (2012)(Andrew Stanton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Big Top Scooby-Doo (2012)(สคูบี้ดู ตอน ละครสัตว์สุดป่วน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin: The Resurrection (2012)(โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Painted Skin (พลิกตำนาน โปเยโปโลเย)<พากย์ไทย>
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    โคนันเดอะมูฟวี่ ตอน 15 นาทีเฉียดวิกฤตมรณะ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Scooby-Doo! Legend of the Phantosaur (สคูบี้ดู ตอนไดโนเสาร์คืนชีพ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse: Road Rally (บ้านสนุกของนายมิคกี้ ตอน คาราวานแรลลี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Megamind (เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sammy's Adventures: The Secret Passage (แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dolphin: Story of a Dreamer (โลมา ผู้น่ารัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse : Minnie's Masquerade (บ้านสนุกของนายมิกกี้ :อลังการงานแฟนซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mickey Mouse Clubhouse: Numbers Roundup <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Green Lantern (2011) (Martin Campbell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eagle Eye (Shia LaBeouf ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2 (Michael Bay) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    ParaNorman (2012)(สยบคำสาปหมู่บ้านต้องมนต์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

ขอราคาทางPMด้วยครับ

ผมตอบทาง PM ไม่ได้ครับ
    ช่วยแจ้งอีเมล หรือ สั่งทาง Blu-rayDisc_TM@hotmail.com ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

พีเอ็มของผม มันเออรัก เออเร่อ อีกแล้ว....
    สั่งทาง Blu-rayDisc_TM@hotmail.com จะดีที่สุดนะครับ

โพส
    71

ค่าปกติ

แจ้งการโอนเงินไปทาง PM

และทาง HOTMAIL

แล้วนะครับ

โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by party19 แสดงโพส
    แจ้งการโอนเงินไปทาง PM

และทาง HOTMAIL

แล้วนะครับ

พัสดุขึ้นเครื่องไปแล้ว
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

ณ บัดนาว พีเอ็มของผม ก็ยังคง เออรัก เออเร่อ อยู่
    ท่านที่สั่งของทางพีเอ็ม ผมไม่สามารถตอบได้
    ช่วยสั่งใหม่ทาง Blu-rayDisc_TM@hotmail.com ด้วยนะครับ

โปรโมชั่นต้อนรับปีใหม่

ซื้อ Blu-ray ซอง 10 แผ่น แถม BD-R ซอง 2 แผ่น ค่าส่ง EMS 50 บาท***
    ***ถ้าสั่งร่วมกับแผ่นดีวีดี คิดค่าส่ง EMS 100 บาทครับ
    ***หลังจากแจ้งโอน ใช้เวลาจัดทำ 1-3 วันครับ

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 มกราคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ซอง ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

BD-R ซอง;Multi-Logy Collection (163disc)

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทางPMครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ววันนี้จ้ะ แล้วพบกันอีกโอกาสหน้า

โพส
    32

ค่าปกติ

รับของแล้ว ขอบคุณครับ

โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทางPMครับ
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by piggy-ham แสดงโพส
    ได้รับของแล้ววันนี้จ้ะ แล้วพบกันอีกโอกาสหน้า
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

รายการใหม่ครับ

Dredd (2013)(เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lawless (2013)(คนเถื่อนเมืองมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry:Winter Tails (2013)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ รวมมิตรคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rihanna Loud Tour Live at The O2 (2013)แนะนำอย่างแรงครับ
    Celine Dion - Le Grand Show (2013)แนะนำอย่างแรงครับ

Annie Hall (แอนนี่ ฮอลล์.)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Green Mile (2disc)(ปาฏิหาริย์แดนประหาร)<บรรยายไทย>
    The Notebook (รักเธอหมดใจ ขีดไว้ให้โลกจารึก.)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Casablanca (คาซาบลังกา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Robin Hood (จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alexander (อเล็กซานเดอร์ มหาราชชาตินักรบ)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>
    Gladiator (นักรบผู้กล้าผ่าแผ่นดินทรราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Troy (2disc) (สงครามแห่งทรอย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Purple Rain (ฝนสีม่วง)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Darjeeling Limited (ทริปประสานใจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out Of Africa (รักที่ริมขอบฟ้า)<บรรยายไทย>
    Kramer Vs. Kramer (พ่อ แม่ ลูก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mystic River (ปมเลือดฝังแม่น้ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Singing in the Rain (ซิงกิ้งอินเดอะเรน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bridges Of Madison County (สะพานรัก สะพานอดีต)<บรรยายไทย>
    Corpse Bride (เจ้าสาวศพสวย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

E.T.: The Extra-Terrestrial (อีที เพื่อนรัก ต่างดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Curious Case Of Benjamin Button (เบนจามิน บัททอนอัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    28 Days Later (28 วันให้หลัง เชื้อเขมือบคน)<บรรยายไทย>
    28 Weeks Later (มหาภัยเชื้อนรกถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wall Street (วอลสตรีท หุ้นมหาโหด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wall Street: Money Never Sleeps (วอลสตรีท เงินอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Princess Diaries (บันทึกรักเจ้าหญิงมือใหม่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Princess Diaries: Royal Engagement (บันทึกรักเจ้าหญิงวุ่นลุ้นวิวาห์)<บรรยายไทย>

Birthday Girl (ซื้อเธอมาปล้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Mulholland Drive (มัลฮอลแลนด์ ไดร์ฟ ปริศนาแห่งฝัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Back To The Future (เจาะเวลาหาอดีต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Back To The Future II (เจาะเวลาหาอดีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Back To The Future III (เจาะเวลาหาอดีต 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Behind Enemy Lines (แหกมฤตยูแดนข้าศึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Behind Enemy Lines 2 (บีไฮด์ เอนิมีไลน์ 2 ฝ่าตายปฏิบัติการท้านรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Behind Enemy Lines 3 Colombia (ถล่มยุทธการโคลอมเบีย 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Time Traveler's Wife (รักอมตะของชายท่องเวลา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Runaway Bride (สาวกลัวฝนอลวนทุกวิวาห์ )<บรรยายไทย>
    Notting Hill (รักบานฉ่ำ ที่น็อตติ้งฮิลล์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Love Actually (ทุกหัวใจมีรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Romeo + Juliet (โรมิโอจูเลียต อมตะรักแท้ตลอดกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Remember Me (จากนี้มีเราตลอดไป )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Friends With Benefits (เพื่อนกันมันส์กระจาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Australia (ออสเตรเลีย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Hot Fuzz (โปลิศโคตรแมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wanted (ฮีโร่เพชฌฆาตสั่งตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (สวยสังหาร )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    V for Vendetta (เพชฌฆาตหน้ากากพญายม )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Street Fighter (ถนนเจ้าสังเวียน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    DOA Dead or Alive (เปรี้ยว เปรียว ดุ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Badboys (แบดบอยส์ คู่หูขวางนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys II (แบดบอยส์ คู่หูขวางนรก 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Rock (ยึดนรกป้อมทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gone In 60 Seconds (60 วิ. รหัสโจรกรรม...อันตราย! )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Adjustment Bureau (พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    21 (เกมเดิมพันอัจฉริยะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Negotiator (คู่เจรจาฟอกนรก )<บรรยายไทย>
    Enemy at the Gates (กระสุนสังหารพลิกโลก)<บรรยายไทย>
    The Departed (ภารกิจโหด แฝงตัวโค่นเจ้าพ่อ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dr. Seuss Horton Hears A Who! (ฮอร์ตันกับโลกจิ๋วสุดมหัศจรรย์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต:Sherlock Season 1-2 12d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Homeland Season 1 6d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:CSI:Las Vegas Season 12 8d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Dredd (2013)(JKarl Urban+Evan Rachel Wood)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Looper (2013)( Bruce Willis+Joseph Gordon-Levitt)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Lawless (2013)(Tom Hardy+Shia LaBeouf)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Osombie (2013)(Corey Sevier+Eve Mauro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Ponyo (Ghibli Studio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Tarzan (Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Elektra (Jennifer Garner+Goran Visnjic)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Night Watch (Konstantin Khabenskiy+Vladimir Menshov)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Day Watch (Konstantin Khabenskiy+Mariya Poroshina)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;U.S. Marshals (Tommy Lee Jones+Wesley Snipes)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;The Fugitive (Harrison Ford+Tommy Lee Jones)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Identity (John Cusack+Ray Liotta)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Max Payne (Mark Wahlberg+Mila Kunis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Last Man Standing (Bruce Willis+Bruce Dern)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;A History of Violence (Viggo Mortensen+Maria Bello)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Twister (Helen Hunt+Bill Paxton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Annie Hall (Oscar 1978 , Best Picture)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Salvador (James Woods+James Belushi)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Sand Pebbles (Steve McQueen+Richard Attenborough) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Talk to Her (Rosario Flores+Javier Camara)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray 50GB;Dredd (2d+3D)(2013)(JKarl Urban+Evan Rachel Wood)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Universal Soldier;Day of Reckoning (2d+3D)(2013)(Jean-Claude Van Damme)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Top 16 Directors Collection(140disc)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส