หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 153 ของ 316 แรกแรก ... 53103143151152153154155163203253 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,521 ถึง 1,530 ของ 3152

โพส
    37

ค่าปกติ

DVD9 เพิ่มเติมครับ

Transformers: Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blood Diamond (เทพบุตร เพชรสีเลือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Crouching Tiger Hidden Dragon (พยัคฆ์ระห่ำ มังกรผยองโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Curious Case Of Benjamin Button (เบนจามิน บัททอนอัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (สวยสังหาร )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Score (เดอะสกอร์ ผ่ารหัสปล้นเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: New Moon (แวมไพร์ ทไวไลท์ 2 นิวมูน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Soldiers of Fortune (2012)(Christian Slater )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    xXx (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    1

ค่าปกติ

DVD9 สั่งครับขอส่งก่อนสงกรานต์ครับ..ขอรายละเอียดด้วยครับ
    Transformers (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers : revenge of the fallen(ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers : Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดPM ขออย่างใวเลยนะครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

สั่งหนังเพิ่มแล้ว ส่งทันก่อนสงกรานต์มั้ยครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,260

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ace le great แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยครับผม
    หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท

Wreck-It Ralph (2013)(ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hotel Transylvania (2013)(โรงแรมผี หนีไปพักร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    007 Skyfall (2013)(พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hansel & Gretel (2013)( เฮนเซล กับ เกรเทล หวีดสยองแม่มดพันธุ์ดิบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Frankenweenie (2013)(แฟรงเก้นวีนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Brave (2012)(นักรบสาวหัวใจมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chernobyl Diaries (2012)(เชอร์โนบิล เมืองร้าง มหันตภัยหลอน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nazis at the Center of the Earth (2012)(คืนชีพ กองทัพนาซียึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Back To The Future (เจาะเวลาหาอดีต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Back To The Future II (เจาะเวลาหาอดีต 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Back To The Future III (เจาะเวลาหาอดีต 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    End of Watch (2013)(คู่ปราบกำราบนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    American Beauty (อเมริกัน บิวตี้)<พากย์ไทย>
    Moonrise Kingdom (2013)(คู่กิ๊กซ่าส์ สารพัดแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Like Crazy (2012)(รักแรก รักแท้ รักเดียว)<บรรยายไทย>
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Young Adult (2012)(นางสาวตัวแสบ แอบตีท้ายครัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Moneyball (2012)(เกมส์ล้มยักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Artist (2012)(ดิอาร์ทิสต์ บรรเลงฝัน บันดาลรัก)<บรรยายไทย>
    Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    J. Edgar(2012)(เจ. เอ๊ดการ์ จอมอหังการ์ เอฟบีไอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    War Horse (2012)(ม้าศึก จารึกโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอราคาด้วยครับผม
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    DVD9 เพิ่มเติมครับ

Transformers: Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blood Diamond (เทพบุตร เพชรสีเลือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Crouching Tiger Hidden Dragon (พยัคฆ์ระห่ำ มังกรผยองโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Curious Case Of Benjamin Button (เบนจามิน บัททอนอัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (สวยสังหาร )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Score (เดอะสกอร์ ผ่ารหัสปล้นเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: New Moon (แวมไพร์ ทไวไลท์ 2 นิวมูน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Soldiers of Fortune (2012)(Christian Slater )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    xXx (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดPM ขออย่างใวเลยนะครับ
    ของส่งไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by raknung แสดงโพส
    DVD9 สั่งครับขอส่งก่อนสงกรานต์ครับ..ขอรายละเอียดด้วยครับ
    Transformers (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers : revenge of the fallen(ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers : Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by bdohs1430 แสดงโพส
    สั่งหนังเพิ่มแล้ว ส่งทันก่อนสงกรานต์มั้ยครับ
    ของส่งไปแล้วครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(เดอะ ฮอบบิท: การผจญภัยสุดคาดคิด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Van Helsing (นักล่าล้างเผ่าพันธุ์ปีศาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Shawshank Redemption (ชอว์แชงค์ มิตรภาพ ความหวัง ความรุนแรง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Last Night (คืนสุดท้าย ขอปันใจให้รักเธอ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Face/Off (สลับหน้า ล่าล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Armageddon (วันโลกาวินาศ )<พากย์ไทย)
    In Time (ล่าเวลาสุดนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Ratatouille (ระ-ทะ-ทู-อี่ พ่อครัวตัวจี๊ด หัวใจคับโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Pixar Short Films Collection Volume 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Pixar Short Films Collection Volume 2 <บรรยายไทย)
    Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Pirates of the Caribbean: At World's End <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Wall Street <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Wall Street: Money Never Sleeps <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

The Matrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Reloaded <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Revolutions<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alien <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Aliens 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alien 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alien: Resurrection <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(Peter Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Wolf Children (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Tales from Earthsea (Ghibli)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The People vs. Larry Flynt (Woody Harrelson+Edward Norton)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;The Last Legion (Colin Firth+Ben Kingsley)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Score (Robert De Niro+Edward Norton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Hangover (Bradley Cooper+Zach Galifianakis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Hangover Part II (Bradley Cooper+Zach Galifianakis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;The Hobbit: An Unexpected Journey (2disc)(2013)(2d+3D)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

พี่หมูแกจัดหนักมาทั้ง สามเรื่อง โดนใจได้โอเป็นอย่างยิ่ง โดยเฉพาะ จังโก้ เป็นการโคจร มาป๊ะ กัน ระหว่าง ลีโอนาโด กับ ป๋าเควนติน
    ตัวหนัง เต็มไปด้วย ความเป็นเควนติน ในทุกซอกทุกมุม โดดเด่นมาก แนวเสียดๆสีๆ แทงซ้ายที ขวาที เป็นงานโปรดของป๋าแกเลย
    เสียดายพลาดออสการ์ไป โดนหนังล็อคอย่างอาร์โก ปาดหน้าไปซะงั้น 55+

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;Django Unchained (2013)(จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;Django Unchained (2013)(จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;Django Unchained (2013)(จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;Les Miserables (2013)(เล มิเซราบล์ เหยื่ออธรรม)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;Les Miserables (2013)(เล มิเซราบล์ เหยื่ออธรรม)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;Les Miserables (2013)(เล มิเซราบล์ เหยื่ออธรรม)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;Zero Dark Thirty (2013)(ยุทธการถล่มบิน ลาเด็น)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;Zero Dark Thirty (2013)(ยุทธการถล่มบิน ลาเด็น)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;Zero Dark Thirty (2013)(ยุทธการถล่มบิน ลาเด็น)<บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;The Hobbit: An Unexpected Journey <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;The Hobbit: An Unexpected Journey <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;The Hobbit: An Unexpected Journey <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(((((>>โปรโมชั่น สาดแผ่น ต้อนรับสงกรานต์>>)))))
    ลูกค้าที่สั่งหนังและโอนตัง ในช่วงวันที่ 11-15 เมษายน รับส่วนลดทันที 5%
    สำหรับสมาชิก แจ้งเลขสมาชิก รับส่วนลดทันที 10%
    ส่วนลดนี้ ใช้ร่วมกับโปรอื่นๆ หน้าร้านได้ด้วยนะครับ อั้ยย่ะ!!!

โพส
    7

ค่าปกติ

พ่อค้า ครับ มี fringe ขาย ป่ะครับ ตาม รูปภาพนี้เลย

โพส
    101

ค่าปกติ

มีเรื่อง
    ใน PM ครับ . . .

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากครับผม

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,260

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by the dragon แสดงโพส
    พ่อค้า ครับ มี fringe ขาย ป่ะครับ ตาม รูปภาพนี้เลย

จัดหาให้ได้ครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    มีเรื่อง
    ใน PM ครับ . . .
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by ace le great แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากครับผม
    รับทราบครับ

(((((>>โปรโมชั่น สาดแผ่น ต้อนรับสงกรานต์>>)))))
    ลูกค้าที่สั่งหนังและโอนตัง ในช่วงวันที่ 11-15 เมษายน รับส่วนลดทันที 5%
    สำหรับสมาชิก แจ้งเลขสมาชิก รับส่วนลดทันที 10%
    ส่วนลดนี้ ใช้ร่วมกับโปรอื่นๆ หน้าร้านได้ด้วยนะครับ อั้ยย่ะ!!!

โพส
    1

ค่าปกติ

ขอสั่งหนังหน่อยครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Jurassic Park 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Kill Bill 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ip Man Collection (3disc)
    -ip man 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -the legend is born ,ip man <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Harry Potter 1-7 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    *ชุดนี้ รวม 7.1 เเละ7.2 เลยหรือเปล่าครับ

The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Ultimatum (ปิดเกมล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Supremacy (สุดยอดเกม ล่าจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Identity (ล่าจารชน ยอดคนอันตราย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Super 8 (2011) (มหาวิบัติลับ สะเทือนโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda (กังฟูแพนด้า จอมยุทธ์พลิกล็อค ช็อคยุทธภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers: Revenge of the Fallen(ทรานส์ฟอร์เมอร์ส อภิมหาสงครามแค้น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transformers (มหาวิบัติจักรกลสังหารถล่มจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Captain America: The First Avenger (Marvel Studios)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Incredible Hulk (Marvel Studios)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hulk (Marvel Studios)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Hurt Locker (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Prestige (Christian Bale) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Max Payne (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Flowers of War (2012)(Zhang Yimou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Curse of the Golden Flower (Zhang Yimou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    House of Flying Daggers (Zhang Yimou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hero (Zhang Yimou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Great Magician (2012)(Zhou Xun)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kick-Ass (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Haywire (2012)(Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Independence Day (Roland Emmerich) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In Time (2012) (Cillian Murphy ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swan (Mila Kunis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

30 Minutes or Less (2012) (Ruben Fleischer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(เดอะ ฮอบบิท: การผจญภัยสุดคาดคิด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Rise of the Guardians (2013)(ห้าเทพผู้พิทักษ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    10,000 B.C.(บุก อาณาจักรโลก 10,000 ปี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Godfather (เดอะก็อดฟาเธอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 2 (2disc)(เดอะก็อดฟาเธอร์ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 3 (เดอะก็อดฟาเธอร์ 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hitman (ฮิทแมน โคตรเพชฌฆาต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Three Kings (ฉกขุมทรัพย์มหาภัยขุมทอง)<บรรยายไทย)
    The Life Aquatic with Steve Zissou (กัปตันบวมส์กับทีมป่วนสมุทร )<บรรยายไทย)
    The Insider (คดีโลกตะลึง)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Green Mile (2disc)(ปาฏิหาริย์แดนประหาร)<บรรยายไทย>
    Mystic River (ปมเลือดฝังแม่น้ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Moonrise Kingdom (2013)(คู่กิ๊กซ่าส์ สารพัดแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Psycho (ไซโค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Like Crazy (2012)(รักแรก รักแท้ รักเดียว)<บรรยายไทย>
    Cars 2 (สายลับสี่ล้อ...ซิ่งสนั่นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Project X (2012)(น18+)(โปรเจ็คท์ เอ็กซ์ คืนซ่าส์ปาร์ตี้หลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Moneyball (2012)(เกมส์ล้มยักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Chronicle (2012)(โครนิเคิล บันทึกลับเหนือโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Dangerous Method (2012)(หิวรัก ซ่อนลึกลึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส