Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
The Adventures of Tintin (2012)(การผจญภัยของตินติน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
The Thing (2012)(แหวกมฤตยู อสูรใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
Spy Kids: All The Time In The World (2012) (ซุปเปอร์ทีมระเบิดพลังทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
Cats and Dogs 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
วัยรุ่นพันล้าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
Mobile Suit Gundam MS IGLOO 2 (โมบิลสูท กันดั้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
ATM เออรัก...เออเร่อ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ตามนี้ครับผม.....