หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 3154

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    36

ค่าปกติ

อาว Drive Angry กับ Thor 50G ไม่ออกหรือว่าติดน้ำท่วมละเนี่ย
    Order เล็กไปทาง PM ครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

หนังซอง ดีวีดีเก้า
    Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    X-Men: First Class (X-เม็น รุ่น 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Priest (2011) (นักบุญปีศาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Source Code (2011) (แฝงร่าง ขวางนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Biutiful (2011) (ชีวิตสวย ด้วยใจแกร่ง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Whistleblower (2011) (ล้วงปม แผนลับเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hop (2011) (กระต่าย ซูเปอร์จัมพ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arthur 3: The War of the Two Worlds (2011) (อาร์เธอร์ 3 ศึกสองพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mars Needs Moms (2011) (ภารกิจแอบจิ๊กตัวแม่บนดาวมฤตยู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Season of the Witch (2011) (มหาคำสาป สิ้นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kanon Hanai <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X
    World Invasion : Battle Los Angeles (2011) (วันยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ
    ขอบคุณค่าา

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

ได้หนังแล้วนะครับ นึกว่ากล่องจะใหญ่ แบบนี้ไม่น่ากลัวครับ 55555

โพส
    14

ค่าปกติ

สอบถาม boxset กล่องเหล้กพวกสารดคีท่องเที่ยว ถ้าไม่มีเขียน พากษ์ไทย+บรรยายไทย แสดงว่าเป็นเสียงอังกฤษ ไม่มีพากษ์ใช่ไหมคะ

เช่น
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Best of Europe (5disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -italy ,france ,london ,germany ,greece

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by CARAMELMAN แสดงโพส
    สอบถาม boxset กล่องเหล้กพวกสารดคีท่องเที่ยว ถ้าไม่มีเขียน พากษ์ไทย+บรรยายไทย แสดงว่าเป็นเสียงอังกฤษ ไม่มีพากษ์ใช่ไหมคะ

เช่น
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Best of Europe (5disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -italy ,france ,london ,germany ,greece
    ตอบให้ครับ ไม่มีเสียงไทย และ Sub ไทยครับ บางเรื่องไม่มี Sub อังกฤษด้วย ฟังทันมั่งไม่ทันบ้าง ครับ 55555

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส