หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 50 ของ 316 แรกแรก ... 40484950515260100150 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 491 ถึง 500 ของ 3154

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ รวดเร็วทันใจ บริการเยี่ยม

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งโอนเงิน ใน PM ครับ
    จะบอกว่าได้่รับหนังแล้วครับ . . .
    รวดเร็ว
    เฉียบขาด
    ทันใจ
    เหมือนเดิม
    สวดยวด . . .

โพส
    31

ค่าปกติ

สั่งหนังคับ ช่วยคำนวนเงินด้วยคับ
    Priest (2011) (นักบุญปีศาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    You Don't Know Jack (2011) (ขอฆ่าด้วยปราณี ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Water for Elephants (2011) (มายา รัก ละครสัตว์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Beastly(2011) (เทพบุตรอสูร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Source Code (2011) (แฝงร่าง ขวางนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Whistleblower (2011) (ล้วงปม แผนลับเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Your Highness (2011) (ศึกเทพนิยาย เจ้าชายพันธุ์เพี้ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hop (2011) (กระต่าย ซูเปอร์จัมพ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rango (2011) (แรงโก้ ฮีโร่ทะเลทราย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Just Go with It (2011) (แกล้งแต่ง ไม่แกล้งรัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Season of the Witch (2011) (มหาคำสาป สิ้นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Resident (2011) (แอบจ้อง รอเชือด ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rio The Movie (2011) (ริโอ เดอะ มูฟวี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Searching for the Elephant (ชู้ กัญชา ราคะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>น18+
    The Adjustment Bureau (2011) (พลิกชะตา ฝ่าองค์กรนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rabbit Hole (2011) (ฝ่าใจฝัน วันใจสลาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Killer Inside Me (2011) (สุภาพบุรุษ มัจจุราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Red Riding Hood (2011) (สาวหมวกแดง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vanishing on 7th Street (2011) (แวนิชชิ่ง...จุดมนุษย์ดับ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (อันโนว์น ฅนนิรนามเดือดระอุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Faster (2011) (ฝังแค้น แรงระห่ำนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

อยากได้ desperate housewives seasons 7 กล่องเหล็ก จะมารึยังคับ

โพส
    2

ค่าปกติ

โอนแล้วเมื่อวาน รอรับของครับ

Wait Until Dark <บรรยายไทย>
    Planet of The Apes <บรรยายไทย> (เวอร์ชั่นต้นฉบับ ปี 1968)

ขอบคุณครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้ว เร็วเหมือนเดิมจริงๆ

ค่าปกติ

ท่านเจ้าสำนัก
    จัด Blu-ray ซอง เอามาให้เจ้าเครื่อง LG ของผมชิมหน่อยครับ ว่าจะถูกปากมันไม๊
    ถ้าคราวนี้ไม่กินอีก สงสัยต้องตัดลิ้นซะแล้ว 5555

Blu-ray ซอง

Blu-ray ซอง;Rango(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Hop(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Fast & Furious 5 (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;127 hours (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;X-Men: First Class (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    ... Blu-ray ซอง เพิ่ม INCEPTION อีกเรื่องนึงครับ

DVD

Source Code (2011) (แฝงร่าง ขวางนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Limitless (2011) (ลิมิตเลส ชี้ชะตา...ยาเปลี่ยนสมองคน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Sucker Punch (2011) (ซัคเกอร์ พันช์ อีหนูดุทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Suck Seed ห่วยขั้นเทพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ปัญญา เรณู <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกการแสดงสดเทศกาลดนตรี “มัน ใหญ่ มาก เป็นพิเศษ” (Big Mountain Music Festival)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ

ป.ล. 1 คิดตังค์มาทาง PM ได้เลยครับ
    Last edited by จิ๊กโก๋โรแมนติก; 07-09-2011 at 22:41.

โพส
    50

ค่าปกติ

สั้งซื้อหนังBlu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Fast & Furious 5 (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Priest (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):X-Men: First Class (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Largo Winch 2 (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Scream 4 (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Source Code (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Quarantine 2: Terminal (ปิดเที่ยวบินสยอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quarantine (ปิดตึกสยอง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Beastly(2011) (เทพบุตรอสูร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครั
    The Whistleblower (2011) (ล้วงปม แผนลับเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    In A Better World (2011) (แดนดิบ แดนสวรรค์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rio The Movie (2011) (ริโอ เดอะ มูฟวี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Carlos (Mini Series 2011)(3disc)(คาร์ลอส ล่าทรชนข้ามโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Hop (2011) (กระต่าย ซูเปอร์จัมพ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Little Big Panda (แพนด้าน้อย หัวใจบิ๊กเบิ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ปัญญา เรณู <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Arrietty (2011)(อาริเอ็ตตี้ มหัศจรรย์ความลับคนตัวจิ๋ว)(สตูดิโอ จิบลิ ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Eagle(2011) (ดิ อีเกิ้ล ฝ่าหมื่นตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Limitless (2011) (ลิมิตเลส ชี้ชะตา...ยาเปลี่ยนสมองคน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ค่าปกติ

เจ้าสำนักไปไหนเนี่ย...มาคิดตังค์หน่อยค้าบ
    จะโอนพรุ่งนี้ เดี๋ยวไม่ได้เสียตังค์กันพอดี 55555

โพส
    32

ค่าปกติ

ได้หนังแล้วนะครับ ขอบคุณครับ ^__^

ค่าปกติ

ได้รับรายละเอียดแล้วครับ ท่านเจ้าสำนัก

ค่ำๆนี้โอน แล้วจะมาแจ้งนะครับ
    ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส