หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 17656

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    700

ค่าปกติ

ได้รับแล้วนะครับ เจ้าหน้าที่คอนโดมาใหม่ไม่ยอมลงพัสดุในระบบ app เลยหาของไม่เจอ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    ขอเลข tracking ด้วยครับ
    ส่ง ems วันอังคาร วันพฤหัสบ่าย ผมยังไม่ได้พัสดุเลยครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,065

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    ได้รับแล้วนะครับ เจ้าหน้าที่คอนโดมาใหม่ไม่ยอมลงพัสดุในระบบ app เลยหาของไม่เจอ
    ขอบคุณครับ
    ขอโทษที่มาตอบช้า พอดีวันนี้ไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมาครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส