หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 210 ของ 250 แรกแรก ... 110160200208209210211212220 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,091 ถึง 2,100 ของ 2499

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งหนัง

The Conjuring : คนเรียกผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    White House Down : วินาทียึดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Monsters University : มหาลัย มอนสเตอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Switch : คนคมล่าคม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Man Of Steel : บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Despicable Me 2 : มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Monster High 13 Wishes : มอนสเตอร์ไฮ 13 เวทมนตร์ อลเวง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Knight Rusty : รัสตี้ หุ่นกระป๋องยอดอัศวิน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Kamen Rider X Super Sentai : Super Hero Taisen : คาเมนไรเดอร์Xซุเปอร์เซ็นไต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Pacific Rim : สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    R.I.P.D. : หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Saving General Yang : สุภาพบุรุษตระกูลหยาง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Paranormal Initiation : หอผีนรกแตก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Haunting Of Whaley House : บ้านเฮี้ยนขนหัวลุก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    38

ค่าปกติ รบกวนติดต่อตอบเมล์กลับหน่อยนะคะ

เรื่องหนังที่ยังค้างไว้ 2 เรื่อง ขอเปลี่ยนเรื่องไปเลยนะคะ เลือกเป็นThus Have I Heard : พุทธศาสดา (พากย์ไทย 2 แผ่นจบ) แบบสกีนแผ่นแทนนะคะ แล้วก็รบกวนตอบเมล์ด้วยนะคะ

โพส
    38

ค่าปกติ แจ้งเรื่องได้รับของคะ

Quote Originally Posted by aurorarut แสดงโพส
    เรื่องหนังที่ยังค้างไว้ 2 เรื่อง ขอเปลี่ยนเรื่องไปเลยนะคะ เลือกเป็นThus Have I Heard : พุทธศาสดา (พากย์ไทย 2 แผ่นจบ) แบบสกีนแผ่นแทนนะคะ แล้วก็รบกวนตอบเมล์ด้วยนะคะ
    มาแจ้งนะคะว่าวันนี้ 15/11/56 ได้รับของที่ส่งมานี่เรียบร้อยแล้วนะคะ

โพส
    74

ค่าปกติ

PM รายการหนังพร้อมแจ้งโอนเงินไปแล้วนะเคอะ

โพส
    35

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

DVD
    1. Kemy : หนูอยากรู้ Vol.2 (พากย์ไทย)
    2. Kemy : หนูอยากรู้ Vol.3 (พากย์ไทย)
    3. Kemy : หนูอยากรู้ Vol.4 (พากย์ไทย)
    4. Dragon Ball Z : Battle Of Gods (บรรยายไทย)
    5. Aftershock : คนคลั่ง 8.8 ริกเตอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6. The Hangover Part III : เดอะ แฮงค์โอเวอร์ ภาค 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. Switch : คนคมล่าคม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. Man Of Steel : บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9. Odd Thomas : อ๊อดโธมัส เห็นความตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10. คนลองของ
    11. The 33d Invader : 33D ข้ามเวลาตามหารัก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12. The Last Days : วันไวรัสล้างโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13. After Earth : สยองโลกร้างปี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14. White House Down : วินาทียึดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    18

Post สั่งหนังครับ

สั่งหนังครับซีรี่ย์ฝรั่ง : Spartacus Vengeance : สปาตาคัส มหากาพย์ขุนศึกชำระแค้น ( 3 แผ่น + พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ซีรี่ย์ฝรั่ง : Revenge Season 2 : แค้นนี้ต้องชำระ ปี 2 ( 5 แผ่น + บรรยายไทย )
    ซีรี่ย์ฝรั่ง : Once Upon A Time Season 2 : กาลครั้งหนึ่ง...ปี 2 ( 5 แผ่น + บรรยายไทย )
    ซีรี่ย์ฝรั่ง : Once Upon A Time Season 1 : กาลครั้งหนึ่ง...ปี 1 (5 แผ่น +บรรยายไทย)
    ซีรี่ย์ฝรั่ง : Grimm Season One Volume 1: กริมม์ ยอดนักสืบนิทานสยอง ปี 1 - ชุดที่ 1 ( 2 แผ่น + พากไทย 5.1 เท่านั้น)
    ซีรี่ย์ฝรั่ง : Grimm Season One Volume 2: กริมม์ ยอดนักสืบนิทานสยอง ปี 1 - ชุดที่ 2 ( 2 แผ่น + พากไทย 5.1 เท่านั้น)
    Pacific Rim : สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Odd Thomas : อ๊อดโธมัส เห็นความตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    White House Down : วินาทียึดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Monsters University : มหาลัย มอนสเตอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Switch : คนคมล่าคม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Man Of Steel : บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Elysium : เอลิเซียม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Wolverine : เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Silent War : 701 รหัสลับคนคม (พากย์ไทย)
    R.I.P.D. : หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Welcome To The Punch : ย้อนสูตรล่า ผ่าสองขั้ว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Olympus Has Fallen : ผ่าวิกฤตวินาศกรรมทำเนียบขาว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Call : เดอะ คอลล์ ต่อสาย ฝ่าเส้นตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Safe Haven : รักแท้ หยุดไว้ที่เธอ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    แจ้งแผ่นเสีย
    Mud : คน คลั่ง บาป (พากย์ไทย+บรรยายไทย) แผ่นกระตุก
    Hatfields & McCoys Vol.2 : คู่แค้นเลือดล้างเลือด ชุดที่ 2 (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น)
    แผ่นเปิดไม่ได้

โพส
    38

ค่าปกติ รบกวนตอบเมล์กลับด้วยคะ

ตอบเมล์เรื่องหนังที่มีปัญหาแล้วนะคะ เลือกเป็น Clear History (2013) แทนมาคะ แต่เรื่องนี้ที่ร้านอื่นเขาเป็นแบบมาสเตอร์ มี(ซับไทย/พากย์ไทย) ของคุณใช่มาสเตอร์หรือเปล่าคะ ถ้าไม่ใช่ไม่เอานะคะ แจ้งมานะคะ

โพส
    74

ค่าปกติ

วันนี้ได้รับของแล้วนะคะคุณ 2

โพส
    5

ค่าปกติ อยากให้กลับมาทำ Blu ray ครับ

จากที่เคยได้ซื้อผลงาน Blu ray อยากบอกว่าคุณภาพยอดเยี่ยมมากครับ

แต่จู่ๆเลิกทำ เศร้ามากๆๆๆ

เฝ้ารอว่าเมื่อไหร่จะกลับมาทำ

เพราะเคยแอบนอกใจไปสั่งบลูเรย์ร้านอื่นโดยหวังว่าจะเป็นเหมือนที่ร้าน

กลับผิดหวังอย่างแรง

มีแต่หนังไม่มีเมนูและฟีเจอร์อื่นๆเลย

ได้แต่เสียดายครับ

แต่ขอให้กลับมาทำ Blu ray อีกครั้งนระครับ

ถ้าไม่ทำผมก็จะตื้ออย่างนี้แหละ

จากที่ผมเป็นลูกค้าร้านนี้นานกว่า 5 ปี

อยากให้ลูกค้ารายใหม่ลองดูกับคุณภาพสินค้านะครับ

แล้วทุกคนจะรู้สึกดีกับคุณภาพ

ปล.กลับมาทำนะครับ

ผมรออยู่

โพส
    81

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วครับ PM ไปให้แล้ว

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส