หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 195 ของ 707 แรกแรก ... 95145185193194195196197205245295695 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,941 ถึง 1,950 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

ที่ตั้ง
    Under blue sky.
    โพส
    5

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by neol046 แสดงโพส
    ขอหมายเลขพัสดุด้วยค่ะ จะเช็ดที่ไปรษณียื กลัวจะไม่ทันสงกรานต์
    มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟัง...
    ไปรษณีย์แถวบ้าน ทำงานมะค่อยดีอ่ะค่ะ วัน working day ที่บ้านไม่มีคนอยู่ แต่เสาร์อาทิตย์ก็อยู่นะคะ
    แต่เค้ากากบาทบ้านเราไปเลยเวลามีพัสดุ จดหมายลงทะเบียนไม่เอามาให้ เอาแต่ใบรับของมาแทน...แล้วให้ไปเอาของเอง
    วันเสาร์อาทิตย์ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านอยู่บ้าน ก็สงสัยว่าทำไมไปรษณีย์ไม่กดกริ่ง เจอแต่ใบให้ไปรับของที่ไปรษณีย์
    เสาร์นี้เลยดักคอย แล้วก็ออกไปเจอก็ทวงถามของ เค้าบอกไม่ได้เอาของมานึกว่าไม่อยู่ เอาแต่ใบรับของมาแทน เฮ้อออ ไปรษณีย์ไทย...
    แต่อาทิตย์นี้เราหยุดยาว วันจันทร์เช้าก็เลยต้องโทร.ไปไปรษณีย์ ....บอกว่าวันนี้อยู่บ้านให้เอาของมาให้ด้วย...ซะงั้น

แจ้งค่ะ
    ตอนนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ...
    ตรวจเช็คแผ่นแล้ว ครบถ้วนสมบรูณ์ดี
    ไว้คราวหน้าจะมาอุดหนุนอีกนะคะ... @^_^@

โพส
    2

ค่าปกติ

สอบถามแม่ค้าคะ
    1.Swallow the sun / ฝากรัก ณ ตะวันนิรันดร (พากย์ไทยมาสเตอร์) D2D 3 แผ่นจบ ลดบิท
    2.Swallow The Sun ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (ruindy) ลดบิท 7 แผ่นจบ
    เบอร์ 1 ชัดกว่าเบอร์ 2 หรือปะคะ เห็นเป็น D2D แต่ทำไมมีแค่ 3 แผ่นจบ
    ==================================================
    1. Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    2. Secret garden ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    เรื่องเดียวกัน แต่ต่างกันอย่างไรคะ .. ขอสอบถามเพื่อความชัวร์ก่อนสั่งอะคะ ขอบคุณคะ
    Last edited by rurujang; 11-04-2011 at 22:17.

โพส
    32

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคับ ขอบคุณคับ

โพส
    2

ค่าปกติ

ไม่แน่ใจว่าแม่ค้าได้รับที่อยู่ในการเคลมแผ่นรึยัง เพราะไม่ได้แนบข้อความเก่าไปด้วย
    ถ้ายังไม่ได้รับยังไง พีเอ็มกลับมาบอกได้นะคะ
    เดี๋ยวส่งที่อยู่ไปให้อีกครั้งนึงค่ะ
    แด่เธอ... ผู้ทำให้รัก มีมิติ

โพส
    13

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    สั่งแบบที่ 2 ครับ
    1.You're Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ ลดบิท 6 แผ่น
    2.Winter love song//เพลงรักในสายลมหนาว พากย์ไทย 4 แผ่น
    3.Personal Taste // รักไม่เก๊จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    4.A Love to Kill // แค้นเพื่อรัก พากย์ไทย 3 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by neol046 แสดงโพส
    มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟัง...
    ไปรษณีย์แถวบ้าน ทำงานมะค่อยดีอ่ะค่ะ วัน working day ที่บ้านไม่มีคนอยู่ แต่เสาร์อาทิตย์ก็อยู่นะคะ
    แต่เค้ากากบาทบ้านเราไปเลยเวลามีพัสดุ จดหมายลงทะเบียนไม่เอามาให้ เอาแต่ใบรับของมาแทน...แล้วให้ไปเอาของเอง
    วันเสาร์อาทิตย์ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านอยู่บ้าน ก็สงสัยว่าทำไมไปรษณีย์ไม่กดกริ่ง เจอแต่ใบให้ไปรับของที่ไปรษณีย์
    เสาร์นี้เลยดักคอย แล้วก็ออกไปเจอก็ทวงถามของ เค้าบอกไม่ได้เอาของมานึกว่าไม่อยู่ เอาแต่ใบรับของมาแทน เฮ้อออ ไปรษณีย์ไทย...
    แต่อาทิตย์นี้เราหยุดยาว วันจันทร์เช้าก็เลยต้องโทร.ไปไปรษณีย์ ....บอกว่าวันนี้อยู่บ้านให้เอาของมาให้ด้วย...ซะงั้น

แจ้งค่ะ
    ตอนนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ...
    ตรวจเช็คแผ่นแล้ว ครบถ้วนสมบรูณ์ดี
    ไว้คราวหน้าจะมาอุดหนุนอีกนะคะ... @^_^@
    ค่ะ พี่ไปรษณีย์ไทยบ้านเราเลยค่ะ เจอหลายเคสแล้ว เฮ้อ...

ขอบคุณมากนะคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

ขอโทษนะคะ เหมือนแม่ค้าจะส่งของให้เราผิด
    เราสั่ง Phone Braver 7 มือถือยอดนักสืบ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    แต่ได้แบบซับไทย 6 แผ่นมา เราแจ้งรายละเอียดไปทางเมล์แล้ว
    รบกวนแม่ค้าช่วยตอบด้วยนะคะ เราอยากได้แบบพากย์ไทยไม่ใช่แบบซับไทย -*-

โพส
    12

ค่าปกติ

สี่งแบบที่ 1 ส่งธรรมดา
    Juui Dolittle // คุณหมอดูลิตเติ้ล ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Kekkon Dekinai Otoko// โสดสนิทสาวส่ายหน้า ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่น
    Dragon sakura ซับไทย 2 แผ่น
    The Quiz Show2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Yasuko To kenji ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น

โพส
    38

ค่าปกติ

สั่งแบบที่ 2
    1. ดาบมังกรหยกใหม่ (ซู่โย่เผิง) 5 แผ่น
    2. ตำนาน...แม่น้ำแยงซีเกียง (สารคดี) 4 แผ่นจบ
    3. King's speech โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. 127 Hours โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. Megamind / เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    6. Sammy's Adventures:Secret Passage/ แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก (พากย์ไทย + ซับไทย)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส