หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 237 ของ 707 แรกแรก ... 137187227235236237238239247287337 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,361 ถึง 2,370 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    4

ค่าปกติ คุณแม่ค้าไม่เห็นตอบเมล์เลย

ทุกทีตอบเมล์เร็ว อยากดูหนังเร็ว ๆ ค่ะ จะได้โอนตังค์เลย หรือว่าไม่ต้องรอตอบเมล์ โอนตังค์ได้เลยป่าวคะ แต่คราวที่แล้วรอแม่ค้าตอบค่อยโอนค่ะ
    nan_proud
    สั่งซีรีส์เกาหลี 3 เรื่องนะคะ ดังนี้ค่ะ

1. Bad Boy (Bad Guy) // รักที่สุดเทพบุตรคนเลว ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ นำโดย Kim Nam Gil,Kang Soo Han
    2. On Air // เล่ห์รัก โลกมายา ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย (อัดทีวี) 5 แผ่นจบ
    3. Forbidden Love (Tail of 9 fox) // คำสาปรัก2หัวใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่น

แผ่นไม่สกรีนแผ่นละ 15 บาท รวมค่าส่ง 225 บาท
    ชนางรัก มนัสสมบูรณ์ 181/4 ซ.ประชาอุทิศ 75 ถ.ประชาอุทิศ เขตทุ่งครุ กทม. 10140 โทร 0813025121

นิดนึงค่ะ หนังจีนเรื่องสงครามชีวิตลิขิตชะตา มีกี่ตอนคะ เห็น 12 แผ่นจบ v2d ป่าวคะ

โพส
    3

ค่าปกติ

Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่น --> แบบที่ 3 แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง แผ่นละ 45 บาท
    Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ --> แบบที่ 3 แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง แผ่นละ 45 บาท

ขอถามหน่อยค่ะ ว่า Buzzer Beat ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น ใช้ Master Zone 2 เหมือนกันรึเปล่าคะ
    Last edited by racchada; 17-07-2011 at 21:44.

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by PaGrIm KaItAo แสดงโพส
    แผ่นมีปัญหา

แผ่นขาวเปลี่ยนยี่ห้อหรือเปล่าคะ ค้างอยู่ในเครื่องเล่น เปลี่ยนมา 2 เครื่องแล้ว ต่อไปจะดูได้ไหงยังสงสัย เพราะเล่นแล้วค้างตลอด ต้องไขควงเปิดฝาเอาออกมา แบบนี้ไม่ไหวนะ แนะนำเพื่อไปหลายคนด้วย อายเขาจัง
    ใช้ smartbuy นะคะ ไม่ได้เปลี่ยนยี่ห้อเลยค่ะ แผ่น smartbuy คุณภาพดีนะคะ ที่ใช้มาไม่เคยมีปัญหาเลยค่ะ เลยใช้มาตลอด ตอนนี้ขึ้นราคาอีกด้วยค่ะ แต่เพื่อความสบายใจเดี่ยวแม่ค้าจะขอเช็คกะทางโรงงานที่สั่งซื้อให้ค่ะ

โพส
    141

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ รบกวนคำนวณราคาให้หน่อยค่ะ
    จัดส่งแบบ ลงทะเบียน ไม่สกรีนแผ่นค่ะ
    -We Got Married JoKwon(2am)+GaIn(Brown Eyed Girls) รายการเกมส์โชว์เกาหลี ซับไทย 12 แผ่นจบ
    -Mo Mo Love // 5 หนุ่มสุดห้าวกับน้องสาวสุดเลิฟ ซีรี่ส์ไต้หวัน มาสเตอร์ พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
    -Baby Faced Beauty ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    -บันทึกการแสดงสด จำอวดคุณพระช่วย โดย คุณพระช่วย( Concert)
    -Rio The Movie/ ริโอ เดอะ มูฟวี่ พากย์ไทย 1 แผ่น
    -Thomas &Friend รวม 8 in 1 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    -Stepup รวม ภาค 1-3 , Highschool musical รวม ภาค1-3 ,Stree Dance 3 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    8

ค่าปกติ

แบบที่2

Mischievous Kiss (Playful Kiss) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย Ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    ทาสรัก 4 แผ่นจบ นำโดย สมาร์ท กฤษดา, ปอ ทฤษฎี, เชอรี่ เข็มอัปสร, เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ
    The Return of Iljimae ฉบับย่อ เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 1 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งสินค้า + แจ้งโอน
    รายละเอียด ทางPM คะ

โพส
    14

ค่าปกติ

สั่งซีรีย์ค่ะ

Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ
    Brilliant Legacy ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 7 แผ่น
    49 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย โจฮยอนแจ, อีโยวอน, นัมกยูริ, จองอิลอู
    The Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Gong Hyo Jin, Cha Seung Won, Yoo In Na

24 แผ่น แบบ 15 บาทค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนัง
    Red Riding Hood (2011) / สาวหมวกแดง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Rango (2011) / แรงโก้ ฮีโร่ทะเลทราย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Dong Yi // ทงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ชุดที่ 1 มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่น (ยังไม่จบ)
    Detective K : Secret Of Virtuous Widow (2011) หนังเกาหลี ซับไทย นำแสดงโดย Kim Myeong-min
    PAUL (2011) / พอล เพื่อนเฟี้ยวต่างโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น นำโดบ ไซมอน เพ็ก, นิก ฟรอสท์, เจสัน เบท แมน
    Sucker Punch / อีหนูดุทะลุโลก (พากย์ไทย+ซับไทย] 1 แผ่น นำโดย อีมิลี่ บราวนิ่ง, จีน่า มาโลน, วาเนสซ่า ฮัดเจนส์
    Rio The Movie/ ริโอ เดอะ มูฟวี่ พากย์ไทย 1 แผ่น
    Vanishing On 7th Street (2011) / แวนิชชิ่ง จุดมนุษย์ดับ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น เฮย์เดน คริสเต็นเซ่น, แธนดี้ นิวตัน, จอห์น เลอกุยซาโม
    Queen Sized / ควีน ไซส์ สาวจ้ำม่ำหัวใจเกินร้อย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น แม็กกี้ บลอนสกี้, ซิงค์เลนตั้น จูเนียร์
    สำหรับเรื่อง จุ๊บหลอก ๆ พากย์ไทยเมื่อไหล่มาค่ะ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส