หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 253 ของ 707 แรกแรก ... 153203243251252253254255263303353 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,521 ถึง 2,530 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    14

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ

รายละเอียดใน pm คะ

โพส
    3

ค่าปกติ

Dong Yi // ทงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ชุดที่ 1 มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่น (ยังไม่จบ)
    เอาแบบแผ่นละ 15 บาทครับ ถ้าแผ่นแบบนี้มีเขียนให้ด้วยใช่ป่าวครับว่าแผ่น 1 แผ่น 2

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งครั้งแรกรบกวนแจ้งกลับทาง E-Mail ด้วยค่ะ

City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 10 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ นำโดย Kim Hyun Joong, Jung So Min
    Heartstrings (You've Fallen for Me)ซีรี่ส์เกาหลี D2D ซับไทย 8 แผ่นจบ นำโดย Yonghwa CN Blue, Park Shin Hye
    Miss Ripley ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy D2D 8 แผ่นจบ นำโดย ลีดาเฮ, ปาร์คยูชอน, คังฮเยจอง, คิมซึงวู

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ตอบกลับทาง pm นะคะ เพราะไม่ทราบ email ค่ะ

Quote Originally Posted by thidaratn แสดงโพส
    สั่งครั้งแรกรบกวนแจ้งกลับทาง E-Mail ด้วยค่ะ

City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 10 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ นำโดย Kim Hyun Joong, Jung So Min
    Heartstrings (You've Fallen for Me)ซีรี่ส์เกาหลี D2D ซับไทย 8 แผ่นจบ นำโดย Yonghwa CN Blue, Park Shin Hye
    Miss Ripley ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy D2D 8 แผ่นจบ นำโดย ลีดาเฮ, ปาร์คยูชอน, คังฮเยจอง, คิมซึงวู

โพส
    10

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แผ่นขาว ไม่สกรีน

เลือดรักเลือดทรนง 8 แผ่น
    แผนล้างมาเฟัย ภาค 1 3 แผ่น
    แผนล้างมาเฟีย ภาค 2 4 แผ่น
    โค้นอิทธิพลมืด 4 แผ่น
    ไฟรักไฟลวง 4 แผ่น
    คนเหนือเซียน ภาค1,2,3 9 แผ่น
    ปมมรณะข้ามภพ 3 แผ่น
    บอดี้การ์ดเลือดเดือด 2 แผ่น
    นักฆ่าสะท้านฟ้า 8 แผ่น
    ปมปริศนาพยานมรณะ ภาค 1 3 แผ่น
    ปมปริศนาพยานมรณะ ภาค 2 2 แผ่น
    ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา 3 แผ่น
    มรสุมสายเลือด 6 แผ่น
    สื่อรักแสนรู้ 2 แผ่น
    เกมธุรกิจชีวิตมายา 9 แผ่น
    หักเหลี่ยม โค่นเซียน 5 แผ่น

รบกวนคิดเงิน+แจ้งเลขที่บัญชีทางอีเมลล์ด้วยนะคะ
    prinda4@hotmail.com

โพส
    15

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทาง E-mail แล้วนะครับ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    51

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ ^^

โพส
    20

ค่าปกติ สั่งหนั่งค่ะ

Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides / ไพเรทส์ ออฟ ดิ คาริบเบียน 4 ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ นำโดย จอห์นนี่ เดปป์, เพเนโลเป้ ครูซ
    FAST FIVE / เร็ว...แรง ทะลุนรก 5 (2011) ซับไทย+พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
    GANTZ สาวกกันสึ พันธุ์แสบสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    -White Collar Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 9 แผ่นจบ
    - Game Of Thornes Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
    - NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete Second Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    - NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete Second Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ-NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 4 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    - NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 5 // เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
    - NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 6 / เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่น

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส