หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 37 ของ 707 แรกแรก ... 2735363738394787137537 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 361 ถึง 370 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    28

ค่าปกติ สั่งสินค้าค่ะ

แบบที่ 1

1 litres of tear (ฉบับ special) ซับไทย 1 แผ่น เป็นตอนจบต่อจากฉบับซีรี่ส์

The Quiz Show2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจ

Tokujo Kabachi ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย Sakurai Sho (อาราชิ)+มากิ (ซับไทย RUINDY)

Yamato Nadeshiko Shichi Henge // Perfect Girl Evolution ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่น (ซับโดย RUINDY)

Hidarime Tantei EYE ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิทพร้อม special 3 แผ่น นำโดย ยามาดะ Hey! Say!, โยโกยามะ ยู

Ikemen Sobaya Tantei ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ นำโดย นาโอฮิโตะ ฟูจิกิ,โฮริอุจิ เคโก

Gokusen The Movie หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ

Ghost Whisperer Season 3: เสียงกระซิบ..มิติลี้ลับ ปี 3 D2D ซับไทย 5 แผ่

Ray The Animation ดวงตาปาฏิหาริย์ ( 1 แผ่นจบ )

Flower shop without roses ซับไทย 3 แผ่น ซีรี่ส์โรแมนติก ที่ได้รับความนิยมอย่างสูงที่ญี่ปุ่

Akai Ito// ด้ายแดงแห่งรัก ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น

Master Cooking ยอดกุ๊กแดนมังกร 3 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    6

ค่าปกติ jkhoo22

สั่งหนังแบบที่ 1 ค่ะ

Reborn! The Future Burn/ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น เดอะฟิวเจอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)(ต่อจาก day to day) 7 แผ่น
    ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
    Last Scandal// ปาปารัซซี่ รักนี้ดิฉันสู้ตาย!ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    Masterless ninja / พยัคฆ์สาว สวยดุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The First Love // รักแรกของฉันและเธอ ซีรี่ย์ไต้หวัน 5 แผ่น พากษ์ไทย (อัด TV) นำโดย คิมแจวอน
    Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 9 แผ่นจบ

+ EMS นะค่ะ
    ได้ประมาณวันไหนค่ะแม่ค้า
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    28

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดตาม pm

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะแม่ค้า

โพส
    29

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยคะ ไม่ทราบว่าคิวเราจะส่งได้วันไหนคะ -*-

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Triple ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (ruindy) 4 แผ่น
    Damages Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 7 แผ่นจบ
    Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม

ทั้งหมด 15 แผ่น

โพส
    1

ค่าปกติ

โอนแล้วนะครับ เชต พีเอมด้วยครับ

โพส
    28

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วค่า

แจ้งในพีเอ็มนะค่ะ

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งหนังค่า

แบบที่ 1

Oh dal ja's spring ซับไทย 4 แผ่น 5 ชุด
    Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ 1 ชุด

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส