หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 87 ของ 707 แรกแรก ... 3777858687888997137187587 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 861 ถึง 870 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    3

ค่าปกติ

คุณชุติมา เยี่ยมนิคม
    ธ.ก.ส.สาขาขอนแก่น 99 ถ.รื่นรมย์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
    0892779872
    โอนเงิน 460.02บาท วันที่ 27 กันยายน 2553

โพส
    34

ค่าปกติ

Mr.Brain Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
    Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
    สาวใช้ไฮเทค 5 แผ่นจบ
    Otomen // ยอดชายใจแหวว ซีรี่ส์ญี่ปุ่น มาสเตอร์โซน 2 ซับไทย v2d 3 แผ่นจบ
    Hard to say Love you (Sunao Ni Narenakute) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ลดบิท ซับไทย ruindy 3 แผ่นจบ
    สั่งหน่อยคะ เอาแบบสกรีนแผ่นอย่างเดียวคะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

แบบที่ 2

JIN // หมอทะลุศตวรรษ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Sex And The City: Season 1 / เซ็กส์ แอนด์ เดอะ ซิตี้ ปี 1 (ซับไทย) 2 แผ่นจบ master

โพส
    64

ค่าปกติ สั่งหนัง

ลงรายการมากขึ้นดีค่ะ
    My Country Calls ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Obstetrics and Gynecology Doctors (OB&GY Doctors) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Magister Negi Magi! (ภาคคนแสดง) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 7 แผ่นจบ
    TroubleMan ซีรี่ส์ญีปุ่น ลดบิท ซับไทย 3 แผ่น
    One piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด ปี 5 3 แผ่นจบ เอาเฉพาะแผ่น 3 =1 DVD
    One Piece ล่าขุมทรัพย์โจรสลัด เดอะมวี่ 4 ตอน 1 แผ่นจบ
    Beet นักฆ่าล่าอสูร 3 Disc
    BEET นักฆ่าล่าอสูร ภาค EXCELION V2D 2 แผ่นจบ
    D.Grayman (2 Disc) Erementar Gerad ผจญภัยสุดขอบฟ้า 2แผ่นจบ
    Gokusen The Movie หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ เอาภาพชัด ๆ เคยมีแล้วไม่ชัดค่ะเลยสั่งใหม่ดีกว่า
    The Phantom / แฟนท่อม ฮีโร่พันธุ์อมตะ (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Liar Game Movie ภาค 2 ซับไทย 1 DVD นะค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

แบบที่2

ugly betty season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แ่ผ่น (ลดบิท)
    Glee season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ ลดบิท

โพส
    141

ค่าปกติ

รบกวนคำนวณราคาค่ะ
    แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท จัดส่งแบบลงทะเบียน
    -Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ
    -สาวใช้ไฮเทค 5 แผ่นจบ
    -SPACE COBRA (คอบบร้า เห่าไฟสายฟ้า) 2 แผ่นจบ
    -วงศ์คำเหลาเดอะซีรีส์ แผ่นที่ 2
    -วงศ์คำเหลาเดอะซีรี่ส์ แผ่น 1 (10ตอน)
    -Blue Dragon ภาค 2 ศึกนักรบมังกรแห่งฟากฟ้า การ์ตูน 4 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

เรื่องแรก --- ของคนโม dvd2shop ค่ะ

ส่วนอีกเรื่อง --- เป็นซับไทยตัวใหญ่ค่ะ แปลดีค่ะ

Quote Originally Posted by eakja แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าเรื่อง
    Obstetrics and Gynecology Doctors (OB&GY Doctors) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ
    ซับของใครคับ คือกลัวเป็นซับแบบไม่ดีนะคับ ขอบคุณคับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

มีไม่ครบค่ะ มีแต่ prince of persia นะคะ

Quote Originally Posted by FE1188 แสดงโพส
    มีหนังครบตามรายการไหมค่ะ
    Prince Of Persia: The Sands Of Time : เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Pitates of caribbean ภาค 1 2 3 พาทย์ไทย
    under world ภาค 1 2 3 พาทย์ไทย
    step up ภาค 3 พาทย์ไทย
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอรายการที่สั่งด้วยนะคะ

Quote Originally Posted by ชุติมา แสดงโพส
    คุณชุติมา เยี่ยมนิคม
    ธ.ก.ส.สาขาขอนแก่น 99 ถ.รื่นรมย์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
    0892779872
    โอนเงิน 460.02บาท วันที่ 27 กันยายน 2553

โพส
    3

ค่าปกติ ขอแจ้งเครมแผ่นครับ

ขอแจ้งเครมแผ่นครับ ทุกแผ่นตรวจสอบแล้วว่าเปิดดูไม่ได้จริงๆ
    แผ่นเสีย
    Toy story ภาค 1 1 แผ่นจบ
    Toy story ภาค 2 1 แผ่นจบ
    Red Line : ซิ่งทะลุเพดานนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Handy Manny : Big Race / แมนนี่ยอดคน : หนุ่มซิ่งสายฟ้า(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ส่งพากย์ภาษาอังกฤษ มาให้เด็กดูไม่ได้
    Kick-Ass (SE)/เกรียนโคตรมหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส