หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 93 ของ 708 แรกแรก ... 43839192939495103143193593 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 921 ถึง 930 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ ขอบพระคุณค่ะ

โพส
    36

ค่าปกติ

แม่ค้าค่ะงวดนี้นานจังกว่าจะได้รับของนะค่ะ
    ลืมหรือเปล่าค่ะรบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    53

ค่าปกติ

สอบถามละครไทยดังนี้
    แจ๋วใจร้ายกับคุณชายเทวดา
    อุบัติรักข้ามขอบฟ้า 2
    ถ้ามี อย่างละกี่แผ่น พอดีจะสั่งแต่หารายการไม่เจอ

โพส
    14

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

The Legend is Born3 (ต้นกำเนิด ipman อาจารย์ยิบมัน) โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

The Negotiator ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น

Mr.Brain Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น

Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น

The Karate Kid / เดอะ คาราเต้ คิด (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Stomp The Yard: Homecoming / จังหวะระห่ำ หัวใจกระแทกพื้น 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

The Phantom / แฟนท่อม ฮีโร่พันธุ์อมตะ (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

My Fair Lady (Take Care Of The Young Lady) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย ยุนอึนเฮ

date night / คืนเดทพิสดาร ผิดฝาผิดตัวรั่วยกเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Boss ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 4 แผ่น

ฤทธิ์หมัดดาวเหนือ รวมตำนาน 6 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

Attention Please D2D บรรยายไทย 6 แผ่น

สอบถามเพิ่มเติมครับ

My girl ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ ใช่ ver. ที่ ไอบะ เล่นหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่สั่งเพิ่มด้วย รบกวน pm กลับด้วยครับ

โพส
    59

ค่าปกติ

อยากทราบว่าแม่ค้าส่งของให้ยังค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

Forbidden Love (Tail of 9 fox) // คำสาปรัก2หัวใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่น
    Love letter // รักปิดผนึก พากย์ไทย 3 แผ่น
    Heroes Season 1 D2D (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Heroes Season 2 D2D(พากย์ไทย+อังกฤษ,บรรยายไทย) 4 แผ่น
    Factorygirl with girls's generation//ปฎิบัติการ บ.ก จำเป็น พากย์ไทย (อัดทีวี) 2 แผ่น

ค่าค่าเสียหายมาทาง pm โลดค่ะ
    ,, I'm PloY ,,

ตามหาคนปล่อย 1 Litre of tears ฉบับ Limited Edition
    ของพี่ฟรีซ ( Freeze ) อยากได้มากกกกก ก ..

ขอยืมรูป แพ็กเก็จ จากคุณ pochaco179 หน่อยนะค่ะ ^^

โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by i-stupid แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ

Forbidden Love (Tail of 9 fox) // คำสาปรัก2หัวใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่น
    Love letter // รักปิดผนึก พากย์ไทย 3 แผ่น
    Heroes Season 1 D2D (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Heroes Season 2 D2D(พากย์ไทย+อังกฤษ,บรรยายไทย) 4 แผ่น
    Factorygirl with girls's generation//ปฎิบัติการ บ.ก จำเป็น พากย์ไทย (อัดทีวี) 2 แผ่น

ค่าค่าเสียหายมาทาง pm โลดค่ะ

โพส
    34

Question สอบถาม

อีกนานไหมครับจะถึงคิวส่งให้ผมโอนให้ตั้งแต่วันจันทร์ที่4แล้วขอโทษด้วยนะครับที่ออกมาทวงถาม พอดีเห็นรายชือคนที่โอนที่หลังได้ของก่อนก็เลยจำเป็นต้องออกมาถามมันเกิดไรขึ้นครับ ไม่ทราบว่าลืมหรือเปล่ารบกวนช่วยเช็คให้ด้วยครับ ขอบคุณมาก

โพส
    5

Red face สั่งหนังหน่อยจ้า ^^

รายการที่สั่งคะ ทั้งหมด 14 แผ่น ไม่สกรีน คะ

- อนุบาลเด็กโข่ง 1 แผ่นจบ

- Just Another Pandora Box / กังฟู 3 ก๊ก ไซอิ๋วแพนด้าหมัดเทวดา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

- Lovers // ฝันรักหัวใจปรารถนา ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์

- Friends//ข้ามฟ้ามาเชื่อมรัก 2 แผ่น

- Bosouken นักรบเกราะเทวะ 2 Disc

- Fate Stay night 2 แผ่นจบ

- BENTEN ปี 1 2 แผ่น

** ส่งแบบลงทะบียนคะ ^^ ขอเลขบัญชีด้วยนะคะ มีของไทยพาณิชย์มั้ยคะ ถ้ามไม่มีก็ไม่เป็นไรคะ

คิดราคา ส่งรายละเอียดมาทาง PM นะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส