หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 105 ของ 403 แรกแรก ... 55595103104105106107115155205 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,041 ถึง 1,050 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เด๋วคุณนกกลับมาดู ต้องโวยวายแน่ 555+
    ใกล้จะเคลียร์แล้ว วันนี้แหล่ะ หุหุ
    จร้าๆ...รีบดูให้จบซีซี่น1นะ จบแบบอยากจะชักมากๆ

เราจะได้เม้าส์ซีซั่น2 ไปพร้อมๆๆๆกัน ^^
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

แป้บนึงน่ะเด๋ว มาเคลียร์? เห็นแวบๆ พูดถึงพระเอกสุภาพบุรุษในฝันฟาน กับม่อนของเรางี้ได้งัยอ่ะ
    เดี๋ยวแป้บนึงน่ะ เด๋วมา

โพส
    695

ค่าปกติ

ฮ่าๆๆ..ขำน้องปอย..จบแบบจะชักเลยเอ๋ออ..
    เดี๋ยวจัดซีซั่น2 ไปให้เด้อในเร็ววันนี้น่ะ..ช้าเดี๋ยวน้องชักอีกรอบ ฮ่าๆๆๆ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    จร้าๆ...รีบดูให้จบซีซี่น1นะ จบแบบอยากจะชักมากๆ

เราจะได้เม้าส์ซีซั่น2 ไปพร้อมๆๆๆกัน ^^

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    แป้บนึงน่ะเด๋ว มาเคลียร์? เห็นแวบๆ พูดถึงพระเอกสุภาพบุรุษในฝันฟาน กับม่อนของเรางี้ได้งัยอ่ะ
    เดี๋ยวแป้บนึงน่ะ เด๋วมา
    ฮ่าๆๆ...พี่นกจัดให้หนักเลยนะ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ฮ่าๆๆ..ขำน้องปอย..จบแบบจะชักเลยเอ๋ออ..
    เดี๋ยวจัดซีซั่น2 ไปให้เด้อในเร็ววันนี้น่ะ..ช้าเดี๋ยวน้องชักอีกรอบ ฮ่าๆๆๆ
    ปอยดูซีซั่น2 ไปประมาณ 8หรือ9 ตอนและ ดูออนไลในเว๊บ

โคตรๆจะมันส์เลย แคทเธอลีนนี่โคตรตัวเเสบอ่ะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

สวัสดีหมู่เฮา เด้อ ชอบรูปม่อน ของพี่ without มากเลยนะครับ เจ๋งดี ใครดู surface แล้วบ้างนะครับ รู้สึกงัยบ้าง ถามพี่นกแล้วแกว่าแกชอบนิม ร๊อด 55+

ว่าแต่ ไม่แน่ใจว่าโทรหาน้องปอยแล้วไม่รับสายหรือป่าวนะ

โพส
    492

ค่าปกติ

what women want นี่สมัยนั่นดูโรงเลย ถูกใจตอนพระเอกมันไปได้สาวแล้วอ่านใจเนอะพี่ without เราก็นึกตามว่าโอวถ้าเป็นมั่งนะต่อไปจีบสาวสบายๆ แหะ ไม่ว่าจะสวยแค่ไหนก็รู้หมด

ส่วน Law .... citizen ผมดูละสะใจตอนมันจับผู้ร้ายมาฆ่าแก้แค้นมาก ยิ่งตอนเอาคืนทนายโห สะใจหลายเน้อ

โพส
    492

ค่าปกติ

http://www.dvd2hand.tv/forum/showthr...เธ„-51**

เพิ่งสั่งหนังจากร้านนี้ มาแนะนำครับ เรื่อง Buried เป็นเรื่องเกี่ยวกับ พระเอกคนที่เคยเล่น Phone buth ผมพิมพ์ชื่อเรื่องถูกป่าวหว่า นะ ว่าต่อ

พระเอกถูกจับไปทิ้งในโรงศพฝังไว้ แล้วที่ตัว จำไม่ผิดมี ไฟแช๊ค BB แล้วก็อะไรอีกอย่างน้า มันลุ้น + กดดัน ดีนะครับพี่ สนุกอะผมชอบแนวนี้ด้วยมั้ง ลองหามาดูนะ

อีกเรื่องไม่รู้ดูกันหรือยัง สนุกเลยครับ รับรอง Devil เป็นเรื่องเกี่ยวกับลิฟต์ หามาดูครับผม ไม่ต้องอธิบายมากสนุกจริงๆ ไม่สนุก มาสระบุรี ตัดคอผมไปเล้ย
    (ผมเป็นกระสือ) 555+
    Last edited by birdy; 13-01-2011 at 01:09.

โพส
    2

ค่าปกติ

เราก็อยากรู้เลยตามมาอ่าน
    เราชอบดูมาก ๆทั้งไทย เทศอเมกาเกาหลี จีน ญี่ปุ่น

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดีครับ ชอบรูปโดม่อนของพี่วิทเหมียนกัล Surface ก็สนุกดีนะครับ เปิดตัวตัวละครแต่ละตัวได้น่าติดตาม เสียแต่มีแค่ 16 ตอน ไม่สร้างต่อ เหมือนดูแค่ปูพื้น แล้วตัดไปเลย ไม่ใช่ตัดจบเสียด้วย

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    สวัสดีหมู่เฮา เด้อ ชอบรูปม่อน ของพี่ without มากเลยนะครับ เจ๋งดี ใครดู surface แล้วบ้างนะครับ รู้สึกงัยบ้าง ถามพี่นกแล้วแกว่าแกชอบนิม ร๊อด 55+

ว่าแต่ ไม่แน่ใจว่าโทรหาน้องปอยแล้วไม่รับสายหรือป่าวนะ

โพส
    360

ค่าปกติ

เรื่อง Law ability citizen สนุกดีคะแต่ดูไปดูมา หลังๆๆ เหมือน Prison Break หรือ ผู้กำกับอาจได้แรงบันดาลใจ ในฉายหนีคุก

ฉาก ที่ขอกินเสต็ก ก็โหดดีคะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส