หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 153 ของ 403 แรกแรก ... 53103143151152153154155163203253 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,521 ถึง 1,530 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

เข้ามายกมือ ว่าเราด้วยคะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ใช่ๆ ตั้งแต่คุณวิทไม่อยู่ประจำ ก็เริ่มเงียบๆไปเรื่อยๆ แต่พี่เค้าคงอยากพักมังค่ะ
    คุณเทพปกติ เสาร์ อาทิตย์พี่ก็ไม่ค่อยเห็นน่ะ ถ้าวันทำงานดีหน่อย เพราะคุณเทพเข้ามาคุยกันทุกวัน
    น้องเมเม่ ไปใหนไม่รู้ สงสัยออเดอร์ล้นมั้ง

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    นั่นจิ...เงียบมากๆๆเลย ปอยเข้ามาดูทุกชั่วโมงเลย แต่ไม่มีใครมาทักทายเลย

เหงาจริงตั้งแต่พี่วิทไม่อยู่เนี๊ย!!!!!!! .............

เพิ่งจะสั่งไปค่ะ...เดี๋ยวถ้าดูแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะค่ะ

เรื่อง Gilmore girl ตอนแรกปอยสั่งไป แต่ขอเปลี่ยนไปและ

เพราะว่าหนังมันเก่ามากๆๆ เก่าเกินไปไม่ไหวอ่ะ บังเอิญไปเปิดในยูทูปเข้า 55+

สวัสดีค่ะ คุณสายใหม ยังงัยช่วยกันหน่อยน่ะค่ะ เข้ามาแชร์ มาคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่ง เกาหลี ญี่ปุ่น อะไรก็ได้ค่ะ
    ที่นี่คุยกันไปทุกเรื่องล่ะค่ะ

Quote Originally Posted by สายไหม แสดงโพส
    เข้ามายกมือ ว่าเราด้วยคะ

โพส
    695

ค่าปกติ

วันนี้ไม่ค่อยสบายเลยถือโอกาสได้พักดูซีรีย์ที่ค้างๆอยู่ ก่อนส่งต่อไปสระบุรี
    ดูเรื่อง Chase อยู่ สนุกดีน่ะค่ะ เดินเรื่องได้ดีไม่อืดอาด
    แต่เสียดายดูไม่ค่อยรู้เรื่องเลยเพราะแผ่นกระตุก หยุดตลอดเลย เลยต้องหยุดดูไปเลยไม่ไหว
    ไม่รู้เป็นที่ต้นฉบับหรือที่แผ่น คุณวิทดูแล้วเป็นงัยบ้างค่ะ

โพส
    360

ค่าปกติ

สวัสดีคะ

เมเม่จางงง มารายงานตัวเครียร์ออร์เดอร์ หน้าร้านพึ่งเสร็จ หายไป เลย สามวันเต็ม 555+

เมเม่จางยังดู White Collar อยู่เลย

ตอนนี้ ฮิวโก้ วงสิบล้อไปออกอัลบัม กับ Jay Z เย้ๆๆๆ พี่ฮิวโก้เราโกอินเตอร์ อัลบั้มใหม่เค้าเจ๋งมากเลยคะ

อิอิเพลงๆด้ถูกนำไปเปิดในเรื่อง Castle อยากดู Castle เลยดูพระเอกกวนตีนดี 555+

ใครดูแล้วเมาส์ให้ฟังหน่อยนะคะ

Last edited by dvdkonjon; 06-02-2011 at 16:11.

โพส
    360

ค่าปกติ

จัดไปพี่วิท เพลงนี้มันส์ ดี อิอิ เมเม่ชอบ

พอดีพี่ฮิวโก้เค้าแต่งเพลง Disappear อ่ะคะ แล้ว บีย่อนเซ่ ชีชอบเลยขอเอาไปร้อง ตอนหลังเลยเซ็นสัญญา กับ Jay Z สามี บีย่อนเซ่เนี่ยละคะ

โพส
    360

ค่าปกติ

พี่วิท หนูส่งของให้แล้วนะคะ เช็ค รหัส ทาง PM นะคะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    Chase รู้สึกที่ให้ไปแค่แผ่นแรกน่ะ...เรื่องพวกนี้เปิดมาเห็นแล้วกลุ้ม...สืบสวน สอบสวน ตำรวจจับผู้ร้ายอีกแล้ว ดูได้สองตอนเลยวางไว้ก่อน....
    พวกที่เข้าข่ายแนวนี้ก็มี ดีทรอยด์ 1-8-7 / Hawail 0-5 / csi สามเมือง /criminal mind / ncis + La. / mentalist อีกเยอะ อเมริกาสร้างมาไม่เคยเบื่อ
    เรตติ้งคนดูก็เยอะ พวกนี้ผมจะดูตัด ๆ กะแนวอื่น ๆ ไป หนังเขาทำมาสนุก แต่ดูไม่รู้ทำไมมันเบื่อ ๆ สงสัยจะเอียนอ่ะ ที่คุณนกมีอยู่ มีแค่แผ่นแรกไม่ช่ายเหรอ...แผ่นเสียก็ซื้อใหม่จิ..555+
    ในบรอดนี้แหล่ะถูกดี...(อุดหนุนคนโมหน่อยน่ะ เด๋วอดดูกันหมดบาง) ไม่รู้เหมือนกันพอดูจบก็วางทิ้งไว้ กว่าจะไปถึงมือคุณนก...มันอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงสถานะหน่อยนะ
    ดีน่ะยังเป็นวัตถุของแข็ง ยังไม่มีการระเหิดระเหยไป...555+
    หนังที่ตาม ๆ อยู่อยากให้ออกมาไวไวมี The Event / The Cape / Pretty little liar / The Lost Girls เห็นแล้วน่าดูมาก ชอบพวกแนวเนี่ย
    มา ๆ มาแล้ว เด่วพรีวิวที่ได้ดูผ่าน ๆ มา แต่ละเรื่อง แนะนำไป....ไม่อยู่ประจำแล้วน่ะ...บอกก่อน อิอิ
    จริง ๆ แล้วพ่อค้า แม่ค้าที่ขาย ๆ กัน เขาน่าจะคุยกันน่ะ ลูกค้าจะได้มาแอบดูว่าอะไรน่าดูบาง 555+ อยากให้คนอื่น ๆ มาคุยแนะนำกันบาง
    อยากได้รู้ ได้เห็น จากคนอื่นบ้าง....เบื่อตัวเองมากครับตอนนี้ คนอื่นเขาก็เบื่อผมด้วยแหล่ะ ฮ่า ๆ....
    ไม่มีใครเบื่อพี่วิทหรอก
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

ใช่มีแผ่นแรกแผ่นเดียว..นกว่าก็สนุกใช้ได้น่ะ อีกเรื่องน่าจะสนุก The Gate ดูไปซักพักหยุดดูไม่ได้เลย
    คุณวิทอ่ะ..มาหลอกให้เราติดใจอยู่หลายเรื่อง..
    เดี๋ยวงวดต่อไปจะสั่ง 2 เรื่องนี้ด้วยแหล่ะ
    จะไม่อยู่ประจำแล้วเหรอ..แต่ยังงัยก็มาคุยกันทุกวันน่ะค่ะ ..เ
    จงจานน้องมั้ยหน่ะ น้องปอยบ่นหาตลอด ว่าพี่วิทไม่อยู่แล้วเหงาจังงงง

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    Chase รู้สึกที่ให้ไปแค่แผ่นแรกน่ะ...เรื่องพวกนี้เปิดมาเห็นแล้วกลุ้ม...สืบสวน สอบสวน ตำรวจจับผู้ร้ายอีกแล้ว ดูได้สองตอนเลยวางไว้ก่อน....
    พวกที่เข้าข่ายแนวนี้ก็มี ดีทรอยด์ 1-8-7 / Hawail 0-5 / csi สามเมือง /criminal mind / ncis + La. / mentalist อีกเยอะ อเมริกาสร้างมาไม่เคยเบื่อ
    เรตติ้งคนดูก็เยอะ พวกนี้ผมจะดูตัด ๆ กะแนวอื่น ๆ ไป หนังเขาทำมาสนุก แต่ดูไม่รู้ทำไมมันเบื่อ ๆ สงสัยจะเอียนอ่ะ ที่คุณนกมีอยู่ มีแค่แผ่นแรกไม่ช่ายเหรอ...แผ่นเสียก็ซื้อใหม่จิ..555+
    ในบรอดนี้แหล่ะถูกดี...(อุดหนุนคนโมหน่อยน่ะ เด๋วอดดูกันหมดบาง) ไม่รู้เหมือนกันพอดูจบก็วางทิ้งไว้ กว่าจะไปถึงมือคุณนก...มันอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงสถานะหน่อยนะ
    ดีน่ะยังเป็นวัตถุของแข็ง ยังไม่มีการระเหิดระเหยไป...555+
    หนังที่ตาม ๆ อยู่อยากให้ออกมาไวไวมี The Event / The Cape / Pretty little liar / The Lost Girls เห็นแล้วน่าดูมาก ชอบพวกแนวเนี่ย
    มา ๆ มาแล้ว เด่วพรีวิวที่ได้ดูผ่าน ๆ มา แต่ละเรื่อง แนะนำไป....ไม่อยู่ประจำแล้วน่ะ...บอกก่อน อิอิ
    จริง ๆ แล้วพ่อค้า แม่ค้าที่ขาย ๆ กัน เขาน่าจะคุยกันน่ะ ลูกค้าจะได้มาแอบดูว่าอะไรน่าดูบาง 555+ อยากให้คนอื่น ๆ มาคุยแนะนำกันบาง
    อยากได้รู้ ได้เห็น จากคนอื่นบ้าง....เบื่อตัวเองมากครับตอนนี้ คนอื่นเขาก็เบื่อผมด้วยแหล่ะ ฮ่า ๆ....

โพส
    695

ค่าปกติ

พี่นกนี่ไม่ทันโลก ทันเหตุการณ์กะเค้าเลย เพิ่งรู้ข้อมูลอัพเดทจากน้องเมเม่จางนี่แหล่ะ
    ว่าคนไทยโกอินเตอร์กันได้ขนาดนี้แล้วเนอะ ดีจัง
    มีอะไรใหม่ๆ มาเล่าสู่กันฟังอีกเน้อ ขอบคุณค้า

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส

จัดไปพี่วิท เพลงนี้มันส์ ดี อิอิ เมเม่ชอบ

พอดีพี่ฮิวโก้เค้าแต่งเพลง Disappear อ่ะคะ แล้ว บีย่อนเซ่ ชีชอบเลยขอเอาไปร้อง ตอนหลังเลยเซ็นสัญญา กับ Jay Z สามี บีย่อนเซ่เนี่ยละคะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ใช่ๆ..ใครจะเบื่อพี่วิทเราได้ลงคอ น่ารักน่าชัง แสนซนซะขนาดนั้น
    วันนี้ไม่เห็นน้องปอยทั้งวันเลย ไปเที่ยวใหนมาค่ะ วันนี้

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ไม่มีใครเบื่อพี่วิทหรอก

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส