หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 20 ของ 1768 แรกแรก ... 10181920212230701205201020 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 191 ถึง 200 ของ 17672

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    24

ค่าปกติ สั่งหนังครับพ่อค้า

ขอสั่งหนังตามรายการต่อไปนี้ครับ
    ขอแบบ 1 ไม่มี Screen ครับ

ฤทธิหมัดสะท้านบู้ลิ้ม (ว่านจื่อเหลียง หมีเซียะ ) 5 แผ่นจบ
    คมเฉือนคม ภาค2 (เซียะเสียน หมีเซียะ) 4 แผ่นจบ
    มังกรคู่สู้สิบทิศ (หลินฟง ) 5 แผ่นจบ

แผ่นแถม

2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

ทั้งหมดเป็นเงินเท่าไหร่ ขอเลขที่บัญชี ถ้าเป็นไปได้ขอธนาคารกรุงเทพ นะครับ

ขอบคุณครับ
    ตอง
    6/3/2553

โพส
    95

Cool Order จ้า

Order แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B
    แค้นสายโลหิต (หลอเจียเหลียง เหวินเจ้าหลุน ซวนซวน) 5 แผ่นจบ
    จักรพรรดิทะลุมิติ (เจียงหัว, จางเข่ออี้, อู๋เมิ่งเฮอ) 2 แผ่นจบ
    สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ
    รักเหนือฟ้าท้ายุทธภพ (หลินฟง หวี่ซื่อมั่น) 2 แผ่นจบ

หนังเก่า ไม่มีสกรีน
    อาว่างสุดเอ๋อ กับ ขนมปังเมียจ๋า Square Pegs หนังปี 2003 นำแสดงโดย กัวจิ้งอัน ,ซวนซวน ,หยังหวั่นอี๋ , เฉาหย่งเหลียน ,ถังหนิง , สี่เส้าสง 4 แผ่น
    หลุมรักพรางใจ (หลอเจียเหลียง ซวนซวน) 5 แผ่นจบ
    ปฎิบัติการล่าทรชน ภาค 1 3 dvd

คิดค่าเสียหายด้วยค่า

โพส
    4

ค่าปกติ

ปรับรายการใหม่ คิดเงินให้ทีนะครับ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก
    Damages Season 2 : แดมเมจส์ เดิมพันยุติธรรม ปี 2 (บรรยายไทย) 3 แผ่นจบ
    Black & White : คู่โหดเดือดเต็มพิกัด ซีรีส์ไต้หวัน วีค F4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 5 แผ่นจบ
    มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ
    The Royal princess of ja myung go : จามอง ยอดหญิงผู้พิทักษ์แผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากยไทย) 8 แผ่นจบ
    Liar game season2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (บรรยาไทย) 5 แผ่นจบ
    Return of Ijimae ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Doraemon Nobita and The Legend of Green Planet / โดราเอมอน โนบิตะกับตำนานยักษ์พฤกษา(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ETC live at Thammast 1 แผ่นจบ
    รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ
    9 / ซูเปอร์ไนน์ อัจฉริยะพลิกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    HDTV Alice : The Complete Mini-Series ( บรรยายไทย ) 2 แผ่นจบ
    กุหลาบเหนือเมฆ อั้ม ซีีรีส์ไทย 5 แผ่นจบ (อัดทีวี)

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    Moui the legend of a Portrait : ภาพซ้อนผี (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Celebrity Sweetheart (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Once upon a time in seoul : สองสหายหัวใจโซล (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    The Luckiest Man : โคตรเซียนคนเล็กนกกระจอกเทวดา (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
    Fame : เฟม ขอดังโดนโดน (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ฝันสลาย (หวังหมิงฉวน) 2 แผ่นจบ มีแต่สกรีน

ที่ตั้ง
    Usa
    โพส
    6

ค่าปกติ

วันนี้สั่งซื้อหนังไปทาง email ค่ะ

Family Man รบกวนช่วยเช็คด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

โพส
    38

ค่าปกติ ขอสั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน

- มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ
    - พลิกตํานานปฐมกษัตริย์ต้าชิง ซีรีส์จีน หมาจิ่งเทา, เฉินเต๋อหยง(พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    - ตำนานอักษรกระบี่ (จ้าวเหวินจั๊วะ) 5 แผ่นจบ
    - นางพญาผมขาว ( จางจื่อหลิน ซุ่ย หลิน ) 5 แผ่นจบ

รบกวนแจ้งรายละเอียดการโอนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

อยากได้ ศึกชิงบัลลังก์มังกร
    ที่ฉายทางช่อง3 ตอนตี2ครึ่ง-ตีสี่ค่ะ
    ไม่ทราบว่าทางร้านมีรึเปล่าคะ หามาหลายร้านแล้ว

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sarahcute แสดงโพส
    สอบถามหาหนังเรื่อง“เปาบุ้นจิ้น เทพแห่งความยุติธรรม” ย้อนตำนานวัยหนุ่ม ตอนนี้ทางช่อง 3 ออกอากาศ ทุกวันจันทร์ — ศุกร์ 02.30 — 04.00 น. พอจะมีไหมหาไม่เจอค่ะ
    เวอร์ชั่นนี้ยังไม่มาครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by fiange แสดงโพส
    อยากได้ ศึกชิงบัลลังก์มังกร
    ที่ฉายทางช่อง3 ตอนตี2ครึ่ง-ตีสี่ค่ะ
    ไม่ทราบว่าทางร้านมีรึเปล่าคะ หามาหลายร้านแล้ว
    มาสเตอร์ยังไม่มาีครับ

โพส
    38

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by toon23 แสดงโพส
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน

- มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ
    - พลิกตํานานปฐมกษัตริย์ต้าชิง ซีรีส์จีน หมาจิ่งเทา, เฉินเต๋อหยง(พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    - ตำนานอักษรกระบี่ (จ้าวเหวินจั๊วะ) 5 แผ่นจบ
    - นางพญาผมขาว ( จางจื่อหลิน ซุ่ย หลิน ) 5 แผ่นจบ

รบกวนแจ้งรายละเอียดการโอนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    โอนเรียบร้อยแล้วครับ
    เช็ครายละเอียดใน pm ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    7

ค่าปกติ ขอสั่งหนังคะ

ขอสั่งหนังแผ่นสกรีน แบบที่ 2 แผ่นละ 30 บาท ทั้งหมด 23 แผ่น รายการดังนี้คะ

1.Tazza : สงครามรักสงครามพนัน ซีรีย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    2.Sa rang hae : วุ่นนัก...ฉันรักเธอ (เสียงไทย+เกาหลี ) 6 แผ่นจบ
    3.Terroir รักละมุนหัวใจรสไวน์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย (อัด ture) 5 แผ่นจบ
    4.Restoration / ตำนานแพทย์เขย่าบัลลังก์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

5.Up in the air ( George clooney ) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    6.Ice Twister / ไอซ์ ทวิสเตอร์ ทอร์นาโดน้ำแข็งถล่มเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผ่นจบ
    7.Sherlock Holmes / เชอร์ล็อค โฮล์มส ผ่าคดีระทึกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    8.Golmaal returns : ดวงใจบริสุทธิ์ (อเจ เดฟกั้น,การีน่า การ์ปู) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่่นจบ
    9.My kungfu sweetheart : คนเล็ก...กังฟูเทวดา (จางป๋อจื่อ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส