หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 550 ของ 1768 แรกแรก ... 5045050054054854955055155256060065010501550 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 5,491 ถึง 5,500 ของ 17674

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    -ของผมจัดส่งได้ประมาณวันไหนครับ ขอบคุณครับ-
    ่ส่งไปเมื่อวานแล้วครับ กล่องใหญ่

โพส
    816

ค่าปกติ

Ice Age 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ กำเนิดแผ่นดินใหม่
    อันนี้มีแบบพากย์ไทย บรรยายไทย หรือยังครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังจ้ะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปรซื้อ 10 แผ่นแถม 3 แผ่นเฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 23 บาทเอง
    ลูกผู้ชายต้องสู้ (หลอเจียเหลียง กู่เทียนเล่อ ) 7 แผ่นจบ
    ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่นจบ รูปแบบปกกำลังฉายช่อง3อยู่ขณะนี้
    Iron sister / ซูฉี เปลือยเพื่อฆ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    น้ำมันพราย 1 แผ่น
    นางแบบ 1 แผ่น
    ค่าส่งลงทะเบียนทั่วไทย ราคาเดียว เหมาจ่าย ไม่ว่ากี่แผ่นก็ตาม 40 บาท

โพส
    95

ค่าปกติ

order จ้า

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    2 คมเฉือนคม Last One Standing ซีรี่ส์จีน (กัวจิ้นอัน,เมิ่นเจียฮุย,เจิ้งเจียหวิ่น ) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพhd คมชัดกว่า + 1 ปก
    Boomtown ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 9 แผ่นจบ + 1 ปก
    Legendary Amazon (2011) /ศึกทะลุฟ้า ตระกูลหยาง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ไทเก๊กจางซานฟง ( จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
    Golden Time ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ + 1 ปก
    Castle Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ + 1 ปก
    คอนเสิร์ต I am what I amp 2 แผ่น

คิดค่าเสียหายด้วยจ้า

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่
    โอ๊ย. ทำไม เที่ยวนี้นาน จังค่ะ. โอนเงินตั้งแต่วันอังคาร.จะครบ 7 วันแล้วนะ. พี่. ทุกที. ได้แล้วนะะ คุณพี่

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังค่า คิดเงินให้ด้วยค่า

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท

ส่งแบบ EMS

To The Beautiful You ซีรีส์เกาหลี (ซับไทย) ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Panda and Hedgehog ซีรี่ส์เกาหลี (ซํบไทย) ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Bridal Mask ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    I Do I Do (ซับไทย RU INDY )ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Miss Ripley / เล่ห์รักลวงหลอก ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย)ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Big ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) RU INDYลดบิท 4 แผ่นจบ
    The King 2 Hearts ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) RU INDYลดบิท 5 แผ่นจบ
    Bachelor’s Vegetable Store (ซับไทย) ลดบิท 6 แผ่นจบ
    Shut Up Flower Boy Band ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Operation Proposal ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Paradise Ranch ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย ชิมชางมิน, อียอนฮี, จูซางอุค, ยูฮานา
    Myung Wol The Spy/Beautiful Spy ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย เอริค/ฮันเยซึล/อีจินอุค/จางฮีจิน
    Midas ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Answer to 1997 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Rooftop Prince 5 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDYลดบิท 5 แผ่นจบ

Great Teacher Onizuka 2012 (GTO)ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Kaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) ลดบิท 3 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mama979 แสดงโพส
    พี่
    โอ๊ย. ทำไม เที่ยวนี้นาน จังค่ะ. โอนเงินตั้งแต่วันอังคาร.จะครบ 7 วันแล้วนะ. พี่. ทุกที. ได้แล้วนะะ คุณพี่
    ไม่นานนะครับ ทางคุณแจ้งโอนวันอังคาร ผมรับเรื่องตอนกลางคืนวันอังคาร วันศุกร์ผมส่งให้ ก็ประมาณ 3 วัน ผมแจ้งรายชื่อส่งหน้ากระทู้ไว้ ไม่ถึง 7 วันตามที่ลงนะครับ
    ถ้าวันเสาร์ไม่ได้อาจจะขึ้นอยู่กับไปรษณีย์ครับ อาจจะปิดเสาร์อาทิตย์สำหรับพัสดุลงทะเบียน และเริ่มส่งวันจันทร์ครับ แต่ถ้าคุณอยากให้ไปรษณีย์ส่งไวขึ้นก็ต้องเลือกแบบ ems ครับ
    Last edited by chan28; 21-10-2012 at 15:20.

โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    Ice Age 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ กำเนิดแผ่นดินใหม่
    อันนี้มีแบบพากย์ไทย บรรยายไทย หรือยังครับ
    มาแล้วครับ มาสเตอร์โซน 3

โพส
    182

ค่าปกติ

ก็. วันศุกร์ ใม่เห็นมีรายชื่อส่งของ. นี่นา แล้วตกลงว่าส่งวันไหนค่ะ

โพส
    182

ค่าปกติ

เอ วันศุกร์. ไม่มีรายชื่อส่งของนะ หายไม่เจอ. ส่งให้วันไหนค่ะ เช็ดให้ด้วยนะขอบคุณ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส