หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 66 ของ 316 แรกแรก ... 1656646566676876116166 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 651 ถึง 660 ของ 3157

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Carboy แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Star War 1-6+ Clone War <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

เป็น D9 และพากย์ไทยด้วยใช่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ พร้อมจัดส่งและสั่งต้องทำอย่างไร
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by merbass แสดงโพส
    อยากทราบว่า มีการทำ BD 50 GB เป็นกล่องเหล็กหรือเปล่าครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    สั่งหนังครับ . . .

PM ไม่ได้รับช่วยแจ้งด้วยครับ . . .
    Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งโอนเงิน PM ครับ . . .

ขอบคุณที่ให้บริการ . . .
    ได้รับของ แล้วครับ + ทอน
    สวด ยวด เหมือน เดิม
    สปีด ไม่ เคย ตก . . . นับถือ ๆ
    สวด ยวด อีกแล้ว

Quote Originally Posted by vivaldi แสดงโพส
    แจ้งว่าได้รับหนังแล้วนะครับ อิ อิ อิ[/B]
    ผู้ประสพภัย อีกท่านนึง

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ
    สาม สเต๊ป เป๊ะ

Quote Originally Posted by nhokenok แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าซับและเสียงไทยเป็นมาสเตอร์หมดเลยไหมครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by sunthorn_78 แสดงโพส
    สอบถามครับ BD ซองเป็นแผ่นไรท์หรือปั๊มครับ แล้วมีสกรีนที่แผ่นหรือป่าว
    ขอบคุณครับ
    ตามที่คุณ natsuki ตอบครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของล๊อตที่เท่าไหร่ในรอบสัปดาห์ไม่รู้จำไม่ได้ ถึงแล้วค่า 5 5 5
    มีหนังดูวันหยุดยาวแล้วเพราะตุนเอาไว้เยอะ สัปดาห์หน้ารบกวนใหม่นะคะ
    สงสัยกำลังรอ Rise of the Planet of the Apes อยู่

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ขอตอบแทนพ่อค้านะคะ
    BD ซองแม่สายเป็นแผ่นกึ่งไรท์กึ่งปั๊มค่ะ หน้าแผ่นสกรีนเป็นปั๊มแต่ข้อมูลยังไรท์อยู่ค่ะ
    ทุกร้านจะเป็นเหมือนกันหมด รวมถึงร้านที่พิมพ์บอกไว้ว่าเป็นแผ่นปั๊ม 100%ด้วยค่ะ
    เพราะทุกร้านในนี้ก็เอามาจากแหล่งเดียวกันคือ"พี่จีน"ค่ะ
    Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    คม ชัด ลึก
    กึ่งไรท์กึ่งปั๊ม จำักัดความได้ดีจัง
    ขอบคุณครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Last Day of the Dinosaurs (2011) (สารคดี จุดจบของเผ่าพันธุ์ไดโนเสาร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 1 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible 2 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible 3 (เผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider (โกสต์ ไรเดอร์ มัจจุราชแห่งรัตติกาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Happy Feet (แฮปปี้ฟีต เพนกวินกลมปุ๊กลุกขึ้นมาเต้น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Win Win (2011)(ชนะได้ ถ้าใจแจ่ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Cinderella Story: Once Upon a Song (2011)(นางสาวซินเดอเรลล่า 3 เสียงเพลงสื่อรักปิ๊ง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dragon Pearl (มหัศจรรย์มังกรเหนือกาลเวลา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Triassic Attack (คืนชีพ พันธุ์ดุล้านปี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Recruit (พลิกแผนโฉด หักโคตรจารชน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Assassination of Jesse James By The Coward Robert Ford (แผนสังหารตำนานจอมโจร เจสซี่ เจมส์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Mission Impossible 1 (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission Impossible 2 (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission Impossible 3(Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knight and Day (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Born on the Fourth of July (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Magnolia (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valkyrie (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Lions for Lambs (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    War of the Worlds (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Collateral (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    The Last Samurai (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Minority Report (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vanilla Sky (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Jerry Maguire (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Interview with the Vampire (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    The Firm (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    A Few Good Men (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Far and Away (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Rain Man (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Days of Thunder (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Risky Business (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Top Gun (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>

Last Day of the Dinosaurs (2011)(สารคดี จุดจบของเผ่าพันธุ์ไดโนเสาร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Through the Wormhole With Morgan Freeman (2011) (2disc)(สารคดีปริศนาชีวิต ลิขิตจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Into The Universe with Stephen Hawking (2011) (สารคดี ตะลึงจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    African Cats (2011) (สารคดี ยอดนักล่าแห่งแอฟริกา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    An Inconvenient Truth (สารคดี เรื่องจริงช็อคโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Geographic ;Great Migrations (2011) (สารคดี อัศจรรย์ ฝูงสัตว์อพยพ) (3disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Earth Ride (สารคดี มหัศจรรย์แห่งสายน้ำ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wild Caribbean (สารคดี แดนสวรรค์ คาริเบียน ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Home (สารคดี เปิดหน้าต่างโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pandamonium (สารคดี แพนด้าหมีน้อย ตัวอ้วน) (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Oceans (สารคดี โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    IMAX: Space Station 3D+แว่น (สารคดี) <บรรยายไทย>
    IMAX: Deep Sea 3D+แว่น (สารคดี) <พากย์ไทย>
    Wild China(2disc) (สารคดี ตะลุยเมืองจีน) <พากย์ไทย>
    The Crimson Wing :Mystery Of The Flamingos (สารคดี ฟลามิงโก้ มหัศจรรย์ชีวิตโลกสีชมพู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet Earth(ปฐพีชีวิต)(5disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Win Win (2011)(Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hangover Part II(2011)(Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ironclad (2011)(Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Duplicity(Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Nanny Diaries (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shoot 'Em Up (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Illusionist (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cinderella Man (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sideways (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paycheck (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet of the Apes (2001)(Paul Giamatti )<บรรยายไทย>
    Big Momma's House (Paul Giamatti )<บรรยายไทย>
    The Negotiator(Paul Giamatti )<บรรยายไทย>
    Saving Private Ryan (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Truman Show (Paul Giamatti )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Best Friend's Wedding (Paul Giamatti )<บรรยายไทย>

Ghost Rider (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Drive Angry (2011) (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Season of the Witch (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Weather Man (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Matchstick Men(Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Kick-Ass (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    World Trade Center (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bad Lieutenant: Port of Call - New Orleans (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knowing (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 2 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 1 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Next (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lord of War (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Adaptation (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Windtalkers (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Gone in Sixty Seconds (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snake Eyes (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    City of Angels (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Face/Off (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rock (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wild at Heart (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    It Could Happen to You (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Leaving Las Vegas (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Recruit (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    You Don't Know Jack (2011) (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Scent of A Woman (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Heat(2disc) (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Righteous Kill (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    88 Minutes (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Thirteen (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 3 (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 2(2disc) (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather 1 (Al Pacino) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scarface (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Dog Day Afternoon (Al Pacino) <บรรยายไทย>
    Carlito's Way (Al Pacino) <บรรยายไทย>

The Recruit (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Horrible Bosses (2011) (Colin Farrell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Way Back (2011) (Colin Farrell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Miami Vice (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ondine (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tigerland (Colin Farrell) <บรรยายไทย>
    Pride and Glory (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    S.W.A.T. (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Daredevil (Colin Farrell) <บรรยายไทย>
    Phone Booth (Colin Farrell) <บรรยายไทย>
    Minority Report (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hart's War (Colin Farrell) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Lost Bladesman (2011) (Donnie Yen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray ซอง;Last Day of the Dinosaurs (2011)(Discovery Channel) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Priest (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Clash of the Titans (Sam Worthington)<บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Inception (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Apollo 13 (15th Anniversary Edition) (Tom Hanks) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Black Hawk Down (Ridley Scott) <บรรยาย ไทย +พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;The Big Hit (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Shooter (Mark Wahlberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Full Metal Jacket (Stanley Kubrick) <บรรยายไทย>LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Glory (Denzel Washington) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Prestige (Christian Bale) <บรรยาย ไทย +พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Ronin (Robert De Niro) <บรรยาย ไทย+พากย์ ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Fifth Element (Bruce Willis) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Constantine (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Star Trek (2009) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Ladder 49 (John Travolta) <บรรยาย ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Twilight <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Twilight Saga: New Moon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Twilight Saga: Eclipse <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 ****** Royale (2006) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;007 The World is not Enough <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 Dr.No <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 Live and Let Die <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;007 For Your Eyes Only <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Take That ; Progressive Live (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Kylie Minogue ;Aphrodite Les Folies Live in London(2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Slash Live ;Made In Stoke 24/7/11(2011) DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Initial D (Jay Chou) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Hero (Jet Li +Tony Leung Chiu Wai ) <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Let The Bullets Fly (2011) (Chow Yun Fat)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Assembly <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Kung Fu Hustle (Stephen Chow) <พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Bodyguards and Assassins (Donnie Yen) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Space Battleship Yamato (2011) (Takuya Kimura) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 1(Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 2(Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 3(Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Top Gun (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray ซอง;War of the Worlds (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Minority Report (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย +พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Knight and Day(Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Born on the Fourth of July (Tom Cruise) <บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Last Samurai (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Days of Thunder (Tom Cruise) <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray(กล่องใส);Ironclad (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);The Lost Bladesman (2011) (Donnie Yen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1

Blu-ray 50GB;Cowboys & Aliens (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Twilight <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;The Twilight Saga: New Moon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Twilight Saga: Eclipse <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Horrible Bosses (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Avatar (2D+3D) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Kokoa Ayane in Real 3D (2011) Lpcm 2.0 Uncompressed Rate X
    Blu-ray 50GB;Kylie Minogue ;Aphrodite Les Folies Live in London 3D(2011) DTS-HD Master 5.1

Zhao Peng "Resonance" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Charice "Infinity" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    01 louder
    02 lost the best thing
    03 bounce back
    04 before it explodes
    05 heartbreak survivor
    06 new world
    07 lesson for life
    08 never always
    09 one day
    10 lighthouse

Susan Wong "Best Selection 16" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    01 stay a while
    02 superstar
    03 cavatina
    04 killing me softly
    05 rainy days and mondays
    06 emotion
    07 i'am easy
    08 sway
    09 close to you
    10 you needed me
    11 do that to me one more time
    12 my cherie amour
    13 sometimes when we touch
    14 we're all alone
    15 kiss me goodbye
    16 i only want to be with you

Tong Li "For the Feelings" ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง ดีวีดีเก้า:Planet of the Apes 1-5 (5Discแบบพับ)<บรรยายไทย>200

บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง ดีวีดีเก้า:Mission Impossible 1-3(3Discแบบพับ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>120

บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง ดีวีดีเก้า:Harry Potter 1-5(5Discแบบพับ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>200

ค่าปกติ

รอบนี้รอ"วานร"อยู่ครับ หวังว่าจะมาก่อนปีใหม่ อิอิ

โพส
    17

ค่าปกติ

ได้รับแจ้งทาง pm แล้ว ขอเปลี่ยนนะค่ะ งั้นจัด 2 เรื่องนี้ให้ด้วยค่ะ
    ถ้าใน 2 เรื่องมีเป็น Bluray 25G ก็เปลี่ยนให้ได้เลยนะค่ะ แต่ถ้า
    ไม่มี..มีแต่ D9 ก็รับเป็น D9 ค่ะ

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 45 บาท
    1.One Day (2011) (วันเดียว...วันนั้น...วันของเรา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2.Hanamizuki (ฮานะมิ ซึกิ เกิดมา เพื่อรักเธอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

รบกวนค่ะ..อยากได้การ์ตูน 3 เรื่องนี้มีแบบ Bluray กล่องใสไหมค่ะ หรือมีแบบใดบ้างค่ะ
    1. Alvin and chipmunks
    2. Ponyo ของ Studio Ghibli
    3.Spilit Away ของ Studio Ghibli

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by Blue Scorpions; 14-12-2011 at 14:11.

panassaya Guest

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยได้ไหมคะ ว่าเครื่องเล่นบลูเรย์ยี่ห้ออะไรดีที่สุด ในการเล่นแผ่นไรท์บลูเรย์ของแม่สาย
    แบบว่าเล่นได้ดีไม่สะดุด เพราะบางเครื่องไวมากสะดุดจัง โดยเฉพาะกับหนังใหม่ๆ
    แต่เข้าใจว่าไม่เป็นเหมือนกันกับทุกเครื่องเล่น ช่วยบอกรุ่นด้วยนะคะ
    ขอบคุณคะ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by panassaya แสดงโพส
    สอบถามหน่อยได้ไหมคะ ว่าเครื่องเล่นบลูเรย์ยี่ห้ออะไรดีที่สุด ในการเล่นแผ่นไรท์บลูเรย์ของแม่สาย
    แบบว่าเล่นได้ดีไม่สะดุด เพราะบางเครื่องไวมากสะดุดจัง โดยเฉพาะกับหนังใหม่ๆ
    แต่เข้าใจว่าไม่เป็นเหมือนกันกับทุกเครื่องเล่น ช่วยบอกรุ่นด้วยนะคะ
    ขอบคุณคะ
    คำตอบอยู่ในทู้นี้หมดแล้วค่ะ
    http://dvdtook.com/forum/showthread....y-ครับ

เราใช้โซนี่380ค่ะ อ่านหมดทุกแผ่นตั้งแต่ซื้อกับพ่อค้ามาเลย

โพส
    36

ค่าปกติ

คำตอบอยู่ในทู้นี้หมดแล้วค่ะ
    http://dvdtook.com/forum/showthread....y-ครับ

เราใช้โซนี่380ค่ะ อ่านหมดทุกแผ่นตั้งแต่ซื้อกับพ่อค้ามาเลย
    ของผมใช้ 370 ก็อ่านของพ่อค้าเจ้านี้ได้ทุกแผ่นเหมือนกันจ้า ยกเว้น 3D นะเพราะไม่ support

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    หนังซองดีวีดีเก้า
    Last Day of the Dinosaurs (2011) (สารคดี จุดจบของเผ่าพันธุ์ไดโนเสาร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 3 (เผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Horrible Bosses (2011) (ฮอร์ริเบิล บอสส์เซส รวมหัวสอย เจ้านายจอมแสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Lost Bladesman (2011) (สามก๊ก เทพเจ้ากวนอู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Through the Wormhole With Morgan Freeman (2011) (2disc) (สารคดีปริศนาชีวิต ลิขิตจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Smurfs (2011) (เดอะ สเมิร์ฟส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mickey Mouse Clubhouse: Space Adventure (บ้าน มิคกี้แสนสนุก ตอน ล่าขุมทรัพย์อวกาศ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cars 2 (สายลับสี่ล้อ...ซิ่งสนั่นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mr. Popper's Penguins (2011) (เพนกวินน่าทึ่ง ของนายพ็อพเพอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tree of Life (2011) (ทรี ออฟ ไลฟ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Babysitters (พี่เลี้ยงแสนร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    โดราเอมอน เดอะ มูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Captain America: The First Avenger (2011)(กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Into The Universe with Stephen Hawking (2011) (สารคดี ตะลึงจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Lantern (2011) (กรีน แลนเทิร์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Redline (2011)(เรดไลน์ แข่งทะลุจักรวาล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bad Teacher (2011)(จารย์แสบ แอบเอ็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    คำนวณเงินให้ด้วยครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

ได้รับของตามที่สั่งเรียบร้อยแล้วครับ ช้าไปกว่ามาตรฐานเล็กน้อย
    เพราะไปรษณีย์คงมีของค้างมากอยู่

รีบหาหนังใหม่มาเร็วๆ นะครับ จะได้สั่งเพิ่มอีกครับ

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

เออ งวดนี้ผมก็ 4 วัน ไปค้างอยู่ที่เด่นชัย แพร่ซะ 2 วัน สงสัยเพราะวันหยุดเยอะ เห็นไปรษณีย์มาบอกจดหมายเยอะมากๆ

โพส
    3

ค่าปกติ

ขอสั่งหน่อยครับ

Definitely, Maybe (Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Life as We Know It (Katherine Heigl) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bridesmaids (2011) (แก๊งเพื่อนจ้าสาว แสบรั่วตัวแม่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dream Concert Vol.3 (girls generation ,wonder girls ,2pm ,kara ,shinee...)(2disc)
    Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc)
    Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Gossip Girl Season 4 (5disc) <บรรยายไทย>
    Holiday Havoc With Mr Bean (2011) (มิสเตอร์บีนกับวัน หยุดสุดป่วน)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Johnny English (จอห์นนี่ อิงลิช พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Take Me Home Tonight (2011)(ขอคืนเดียว คว้าใจเธอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Men in Black 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quarantine 2: Terminal (ปิดเที่ยวบินสยอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Girl Friends (ยัยตัวป่วน ชวนเพื่อนแอ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ช่วงส่งรายละเอียดมาด้วยครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส