หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 159 ของ 316 แรกแรก ... 59109149157158159160161169209259 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,581 ถึง 1,590 ของ 3157

โพส
    101

ค่าปกติ

แก้ไขรายการครับ

Blu-ray Disc ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    ท่านเจ้าสำนัก

พวกซีรี่ย์ฝรั่ง ทั้งแบบ DVD และ BD อยู่หน้าไหนครับ
    กดหาไม่ค่อยเจอเลย
    ถ้าจะกรุณาช่วยแยกหมวดหมู่ออกมาให้เลือกง่ายๆ ก็จะดีเลยครับ
    ตอนนี้หมกมุ่นดูแต่ซีรี่ย์ฝรั่งอย่างเดียวเลย
    อยากจะซื้อแต่กว่าจะหาเจอ ตาลายก่อนครับ อิอิ

ถ้าจัดให้ได้ก็ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ตาลายเหมือนกันครับ ก็เลยเพิ่งจัดระเบียบ BD-R ใหม่
    ส่วน แผ่นจีน เร็วๆ นี้ ก็ต้องจัดระเบียบสักหน่อยแล้ว

ซีรี่ย์ฝรั่ง DVD จิ้มตรงนี้

ส่วนบลูเรย์ซีรี่ย์ แผ่นของจีนเข้ามาน้อย เลยไม่ได้จัดหมวดหมู่ ก็รวมอยู่กับหนังทั่วๆไปครับ

ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งยอดแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

Jack the Giant Slayer (2013)(แจ็คผู้สยบยักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Arbitrage (2013)(สุภาพบุรุษ เหี้ยมลึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Warm Bodies (2013)(ซอมบี้ ที่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Doc McStuffins: Time For Your Check Up (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Jack the Giant Slayer (2013)(Nicholas Hoult+Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Arbitrage (2013)(Richard Gere+Susan Sarandon)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Jack the Giant Slayer (2d+3D)(2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

เมนูอาหารสำหรับ BD-R
    ฺBD-R หนังใหม่ปี 2013 สุดซี๊ด...จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังในความทรงจำสีจางๆ จิ้มตรงนี้
    BD-R หนังภาคต่อ ที่ไม่รู้จะจบรึป่าว จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นของคอนเสิร์ท ที่สุดของที่สุด ของแจ้... จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังเก่าสุดคลาสสิค อมตะนิรันดร์กาล จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังแก๊งสเตอร์ สุดโหด จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังการ์ตูนอนิเมะ ชิมิ ชิมิ จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังเกาหลี ~Sky Angel BLue ~ Erotic 3D Full HD จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังรางวัลออสการ์ ~ 007 James Bond Gold Collection จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังสงคราม ระบบเสียงตึ๊บๆๆ จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของสุดยอด 16 ผู้กำกับตลอดกาล จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของ Pixar ~ Ghibli ~ หนังไทย จีน จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังสุดโปรด ส่วนตั๊ว ส่วนตัว จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังยอดซูเปอร์ฮีโร่ ปราบ เหล่ามารร้าย จิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของ Leonardo DiCaprio ~ Tom Cruise ~ Jet Li ~ Bruce Lee ~ Jack Ryanจิ้มตรงนี้
    ฺBD-R คอลเลคชั่นหนังของ Robert De Niro ~ Al Pacino ~ Marilyn Monroe จิ้มตรงนี้

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งโอนครับผม . . .

โพส
    7

ค่าปกติ

รบกวนถามนิดนึงครับว่าถ้าอยากได้แผ่น X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored)Rate X(Mastering by niwat) จะต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

ได้รับเรียบร้อย ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by jaoai แสดงโพส
    รบกวนถามนิดนึงครับว่าถ้าอยากได้แผ่น X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored)Rate X(Mastering by niwat) จะต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ
    1.ซื้อ บลูเรย์ หรือ DVD ครบ 1100 บาท แถม ดีวีดีแผ่นไร้ท์ 1 แผ่น ส่ง EMS ฟรี ครับ

อีเมล์ใน Hotmail ของผม มันอ่านได้ แต่ตอบไม่ได้ ดังนั้นใช้เมล์ใหม่เป็น
    BluRayDiscMaeSai@gmail.com นะครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

หมายเลขสมาชิก 5150 นะครับ
    BD-R;A Good Day to Die Hard ~ EXTENED CUT (2013)<บรรยายไทย)
    BD-R;Stand by Me (1986)(แด่เราและเพื่อน~M1)<บรรยายไทย)
    BD-R;Manchester United ~ The Champions League Final (2008)
    BD-R;Mei Haruka <Sky Angel Blue>
    BD-R;Maria Ozawa <Sky Angel Blue>
    BD-R;Ria Sakurai <Sky Angel Blue>
    BD-R;Transformers: Dark of the Moon (Michael Bay)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Mission: Impossible: Ghost Protocol (มิชชั่น: อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Kanon Hanai <Sky Angel Blue>
    ถ้าสั่งตามรายการทั้งหมดนี้ จะได้ แผ่น X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored)Rate X(Mastering by niwat) ทั้ง 2 แผ่นนี้หรือยังครับ

โพส
    101

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ
    รวดเร็ว มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ . . .
    มาตราฐานไม่ตกครับ
    PM ด้วยครับ . . .

โพส
    101

ค่าปกติ

รับทราบครับ . . .

โพส
    2,266

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jaoai แสดงโพส
    หมายเลขสมาชิก 5150 นะครับ
    BD-R;A Good Day to Die Hard ~ EXTENED CUT (2013)<บรรยายไทย)
    BD-R;Stand by Me (1986)(แด่เราและเพื่อน~M1)<บรรยายไทย)
    BD-R;Manchester United ~ The Champions League Final (2008)
    BD-R;Mei Haruka <Sky Angel Blue>
    BD-R;Maria Ozawa <Sky Angel Blue>
    BD-R;Ria Sakurai <Sky Angel Blue>
    BD-R;Transformers: Dark of the Moon (Michael Bay)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Bourne Legacy (2012)(พลิกแผนล่า ยอดจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Fast & Furious 5 (เร็ว แรงทะลุนรก 5) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Mission: Impossible: Ghost Protocol (มิชชั่น: อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Kanon Hanai <Sky Angel Blue>
    ถ้าสั่งตามรายการทั้งหมดนี้ จะได้ แผ่น X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored)Rate X(Mastering by niwat) ทั้ง 2 แผ่นนี้หรือยังครับ

พีเอ็มครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

รับทราบครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

Stoker (2013)(อำมหิต พิศวาสร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Philadelphia (ฟิลาเดลเฟีย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Man in the Iron Mask (คนหน้าเหล็กผู้พลิกแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Stoker (2013)(Park Chan-wook+Nicole Kidman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Hyde Park on Hudson (2013)(Bill Murray+Laura Linney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Sliding Doors (Gwyneth Paltrow+John Hannah)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Park Chan-wook Collection(5disc)

BD-R;Oldboy (2003)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Sympathy for Lady Vengeance (2005)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Stoker (2013)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Thirst (2009)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Sympathy for Lady Vengeance (2005)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Oldboy (2003)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Sympathy for Mr. Vengeance (2002)(Park Chan-wook)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

ผ่านคิวซีมาอีก 8 เรื่องสำหรับหนังในความทรงจำสีจางๆ

BD-R;The Thing (1982)(ไอ้ตัวเขมือบโลก~M9)<บรรยายไทย)

BD-R;The Thing (2011)(แหวกมฤตยู อสูรใต้โลก~M10)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Saturday Night Fever (1977)(คืนเสาร์สนุก~M11)<บรรยายไทย)

BD-R;Grease (1978)(กรีส…กรี๊ด~M12)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Cry-Baby (1990)(หนุ่มหล่อกับสาวมะลิ~M13)<บรรยายไทย)

BD-R;Seven Years in Tibet (1997)(7 ปี โลกไม่มีวันลืม~M14)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Meet Joe Black (1998)(อลังการรักข้ามโลก~M15)<บรรยายไทย)

BD-R;A River Runs Through It (1992)(สายน้ำลูกผู้ชาย~M16)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โปรโมชั่นเสริม เรียกน้ำย่อย...(สำหรับสมาชิกเท่านั้นครับ)
    A.ซื้อ BD-R หรือ Blu-ray 10 แผ่น แถม BD-R (ปก+สกรีน) 3 แผ่น ค่าส่ง EMS 50 บาท***
    B.ซื้อ BD-R หรือ Blu-ray 20 แผ่น แถม BD-R (ปก+สกรีน) 7 แผ่น ค่าส่ง EMS 65 บาท***
    C.ซื้อ Blu-ray 50GB 1 แผ่น แถม BD-R (ปก+สกรีน) 1 แผ่น ค่าส่ง EMS 75 บาท***
    ***โปรเสริม A ,B ,C ไม่รับสั่งดีวีดีครับ
    ***โปรเสริม A ,B ,C ใช้ร่วมกับโปรอื่นๆ ไม่ได้ครับ

โปรโมชั่นทุกอันในร้าน เลือกได้ 1 โปรเท่านั้นครับ
    สำหรับสมาชิกที่สั่งซื้อ 1100 บาทขึ้นไป แล้วไม่แจ้งโปร ทางร้านจะจัดส่ง EMS ให้ฟรีนะครับ

โพส
    63

ค่าปกติ

พ่อค้าจ้า เค้าจะสั่ง D9 ยอดเกิน 1,100 แต่เค้าไม่อยากได้แผ่นแถมของตัวเองอ่ะ เค้าขอเป็นแผ่น D9 แถมได้ป่ะ แผ่นแถมตัวเองเอามาเค้าไม่รู้จะไปให้ใครดูอ่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส