หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 401 ของ 707 แรกแรก ... 301351391399400401402403411451501 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,001 ถึง 4,010 ของ 7061

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    47

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    1 CSI Newyork Season 1 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 1 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    2 Hanawake no Yon Shimai / สี่สาวจอมวุ่น ตระกูลฮานาวะ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    3 Sengyou Shufu Tantei / Watashi wa Shadow ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    4 History of the Salaryman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
    5 Great Teacher Onizuka 2012 (GTO) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    6 Legal High ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    7 May Queen ซี่รี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 10 แผ่นจบ
    8 Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย dvd2shop ลดบิท 8 แผ่นจบ
    9 GTO New Year SP 2013 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    10 Flower Boy next Door ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 4 แผ่นจบ
    11 That Winter, the Wind Blows ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 4 แผ่นจบ
    12 Late Autumn / ครั้งหนึ่ง...ณ ฤดูแห่งรัก(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    13 Princess's Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
    14 Switch Girl ซีรีย์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    15 ปก บวก กล่อง เรื่อง friend, our legend
    ทุกเรื่องสั้งแบบสกรีนแผ่นเต็มวง ส่งแบบพัสดุธรรมดา
    ขอบคุณค่ะ

ปล เรื่อง Friend, Our legend แผ่นที่ 2 และ 4 สะดุดบ่อยจนดูไม่ได้ค่ะ

โพส
    140

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    -That Winter, the Wind Blows ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 4 แผ่นจบ
    -7th Grade Civil Servant ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 5 แผ่นจบ
    -Ad Genius Lee Tae-Baek ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 4 แผ่นจบ
    -Life of Pi / ชีวิตอัศจรรย์ของพาย (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    -Kamen Rider Fourze & OOO Movie War Megamax (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    -Iron Man: Rise of Technovore(2013) ไอรอน แมน ปะทะ จอมวายร้ายเทคโนมหาประลัย (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    -Conan The Movie 16: The Eleventh Striker /ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะ มูฟวี่ 16 ภาคปริศนาระทึก ศึกลูกหนังมรณะ (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น) 1 แผ่นจบ
    -Chinese Zodiac /วิ่ง ปล้น ฟัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    -RIDER KUUGA (ไรเดอร์คูก้า) 4 แผ่น (จบ)
    -Papa Doru ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,271

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    33

ค่าปกติ

สอบถามค่ะ

ซีรีย์เกาหลีเรื่องต่อไปนี้ มีพากษ์ไทยมั๊ยคะ?

Gentleman's Dignity
    Man of Honor
    That fool
    ------------------
    แล้วมีเรื่องนี้มั๊ยคะ >> Bodyguard บอดี้การ์ดมาดหลุด ถ้ามี พากษ์/ซับ คะ?

ขอบคุณค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,271

ค่าปกติ

มีจ๊ะ
    Man of Honor / หวดรักให้ลงล็อค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
    A Gentleman s Dignity /โสดคูณ 4 กะล่อนปลิ้นปล้อน ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
    The Accidental Couple / คู่รักพลิกล็อก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่นจบ --- เรื่องเดียว กับ that fool ค่ะ
    Bodyguard บอดี้การ์ดมาดหลุด พากย์ไทย 3 แผ่นจบค่ะ

Quote Originally Posted by eify แสดงโพส
    สอบถามค่ะ

ซีรีย์เกาหลีเรื่องต่อไปนี้ มีพากษ์ไทยมั๊ยคะ?

Gentleman's Dignity
    Man of Honor
    That fool
    ------------------
    แล้วมีเรื่องนี้มั๊ยคะ >> Bodyguard บอดี้การ์ดมาดหลุด ถ้ามี พากษ์/ซับ คะ?

ขอบคุณค่ะ

โพส
    33

ค่าปกติ

(คือลองหาแล้วไม่เจอเลยต้องรบกวนอีกรอบนะคะ ^ ^'')

เกาหลี

That winter wind Blows มีมั๊ยคะ? ถ้ามี พากษ์/ซับ คะ

แล้วสั่งเกิน 1พัน ยังส่งฟรีอยู่มั๊ยค้า

ps. Wish upon a star II//จับมือไว้ แล้วไปสู่ฝัน พากย์ไทย 4 แผ่น >> เลข 2 นี่คือ ภาค 2 หรือยังไงคะ? (พอดีเค้าฝากมา เลยขอถามไว้ก่อนค่ะ)

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by eify; 29-04-2013 at 16:28.

โพส
    2,271

ค่าปกติ

That winter wind Blows ซับไทย ruindy 4 แผ่นจบ
    Wish upon a star II -- ภาค 2 ค่ะ ภาคแรกไม่มีค่ะ

Quote Originally Posted by eify แสดงโพส
    (คือลองหาแล้วไม่เจอเลยต้องรบกวนอีกรอบนะคะ ^ ^'')

เกาหลี

That winter wind Blows มีมั๊ยคะ? ถ้ามี พากษ์/ซับ คะ

แล้วสั่งเกิน 1พัน ยังส่งฟรีอยู่มั๊ยค้า

ps. Wish upon a star II//จับมือไว้ แล้วไปสู่ฝัน พากย์ไทย 4 แผ่น >> เลข 2 นี่คือ ภาค 2 หรือยังไงคะ? (พอดีเค้าฝากมา เลยขอถามไว้ก่อนค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

โพส
    33

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2
    ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ

เกาหลี

Silenced หนังเกาหลี ซับไทย RU INDY 1 แผ่น

Before and After // คลีนิครัก นักศัลยกรรม ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย+ซับไทย 3 แผ่น
    One fine day : ขอรอรัก..ด้วยหัวใจ ซีรีย์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น
    Princess Hours//เจ้าหญิงวุ่นวาย เจ้าชายเย็นชา พากย์ไทย 4 แผ่น
    Faith / The Great Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    LUCIFER (The devil) // คำพิพากษาซาตาน ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย จูจีฮุน
    My fair lady // คุณผู้ชาย กับยายเปิ่น พากย์ไทย 3 แผ่น
    Hello My Lady (hello miss) คุณชายไฮโซ+คุณหนูโอท๊อป ซีรี่ส์เกาหลี พากษ์ไทย 3 แผ่น

I do I do ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น
    Big ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDYลดบิท 4 แผ่นจบ
    That winter wind Blows ซับไทย ruindy 4 แผ่นจบ
    Man of Honor /หวดรักให้ลงล็อค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
    A Gentleman s Dignity /โสดคูณ 4 กะล่อนปลิ้นปล้อน ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
    The Accidental Couple / คู่รักพลิกล็อก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่นจบ --- เรื่องเดียว กับ that fool
    Bodyguard บอดี้การ์ดมาดหลุด พากย์ไทย 3 แผ่นจบค่ะ
    Romance Town / สาวใช้หัวใจกัมนัม ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู 7 แผ่นจบ
    Sweet Spy//สายลับขี้เก๊ก หวานใจซุ่มซ่าม D2D เสียงปรับได้ 2 ภาษาไทย-เกาหลี (มีซับ) 5 แผ่น
    Que sera sera//ปิ๊งรัก...นายกะล่อน พากย์ไทย 3 แผ่นจบ นำโดยอีริคมุน แห่ง super rookie
    City Hall// วุ่นรักนักการเมือง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย (อัดทรู) 5 แผ่นจบ
    TAMRA, THE ISLAND / เกาะรักอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี ภาพมาสเตอร์ + โมเสียงไทย 7 แผ่นจบ

You're Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ 11 แผ่น ** ชัดเท่าต้นฉบับ dvd 9 **

ละครไทย
    เกมร้ายเกมรัก 4 แผ่นจบ (ญาญ่า, ณเดช)

หนังไทย
    ยอดมนุษย์เงินเดือน /Super Salaryman 1 แผ่น
    ตี 3 1 แผ่น
    อุโมงค์ผาเมือง 1 แผ่น

ซีรี่ย์สากล
    Walking Dead, The Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ ซับไทยโดย gd series

หนังสากล
    The Impossible 2004 / สึนามิ ภูเก็ต (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Lost in thailand /แก๊งม่วน ป่วนไทยแลนด์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

Captain America: The First Avenger/ กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Thor / เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Hobbit, The: An Unexpected Journey (2012) / เดอะ ฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Life of Pi ชีวิตอัศจรรย์ของพาย ( 2012 ) (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Jack the Giant Slayer (2013) แจ๊คผู้สยบยักษ์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Upside down / นิยามรักปฎิวัติสองโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Star trek the future begins (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

The Incredible Hulk (Edward Norton) (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    THE DA VICI CODE เดอะดาวินชี่โค้ด รหัสลับระทึกโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

(2รายการสุดท้าย หาไม่เจอในรายการร้านน่ะค่ะ ถ้ามี/ไม่มีแจ้งด้วยนะคะ)

ตอบกลับทาง PM หรือ e-mail : eif_hxh@hotmail.com (ถ้าตอบทั้ง 2 ทางได้จะขอบคุณมากค่ะ ^ ^)

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by eify; 01-05-2013 at 17:44.

โพส
    1

ค่าปกติ สอบถามค่ะ

สอบถามค่ะ
    ซีรีย์ desperate housewives มีแบบ พากษ์อังกฤษ,ซับไทย,ซับอังกฤษไหมคะ

โพส
    2,271

ค่าปกติ

มีแต่ซับไทยค่ะ

Quote Originally Posted by numtip แสดงโพส
    สอบถามค่ะ
    ซีรีย์ desperate housewives มีแบบ พากษ์อังกฤษ,ซับไทย,ซับอังกฤษไหมคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส