หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 52 ของ 477 แรกแรก ... 242505152535462102152 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 511 ถึง 520 ของ 4761

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงหลายวันแล้วนะคะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์ค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.Tai Chi 1-2 2D+3D ยี่ห้อDBD ของมารึยังคะ?

โพส
    816

ค่าปกติ

-ของผม บลูเรย์ R สัปดาห์กว่า ยังไม่ได้เลย เห็นพ่อค้าบอกว่าจะส่งให้วันเสาร์ แต่ยังไม่ได้แจ้งมา รอลุ้น

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของถึงหลายวันแล้วนะคะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์ค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.Tai Chi 1-2 2D+3D ยี่ห้อDBD ของมารึยังคะ?
    เห็นมีแต่ ipad ใส่กล่องอะครับ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    -ของผม บลูเรย์ R สัปดาห์กว่า ยังไม่ได้เลย เห็นพ่อค้าบอกว่าจะส่งให้วันเสาร์ แต่ยังไม่ได้แจ้งมา รอลุ้น
    วันนี้น่าจะได้รับนะครับ

BD-R ซอง;The Goonies (Steven Spielberg)<บรรยายไทย>

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อยครับ คุ้มค่าการรอคอย ปก สกรีน สวยงามมากครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ได้รับหนังเรียบร้อยครับ คุ้มค่าการรอคอย ปก สกรีน สวยงามมากครับ
    ออเดอร์นี้ช้าหน่อยนะครับ
    มือใหม่ หัดขายครับ

BD-R ซอง;The Goonies (Steven Spielberg)<บรรยายไทย>

ติดต่อสอบถาม 091-4827649 (พี่หมู)
    รายการนอกร้าน ก็สั่งได้นะครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส

พรีเซ็นต์มาก็จัดไป.... อิอิ

โพส
    2,254

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    พรีเซ็นต์มาก็จัดไป.... อิอิ

จัดไปแล้ว ไม่แน่ใจวันนี้จะทันอะป่าว...

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

BR-R ซอง ที่เป็น ซีรีย์ฝรั่ง มีเรื่องอะไรบ้างครับ ผมหาไม่เจอ

โพส
    2,254

ค่าปกติ

BR-R ซอง ที่เป็น ซีรีย์ฝรั่ง มีเรื่องอะไรบ้างครับ ผมหาไม่เจอ
    ซีรีย์ฝรั่ง ตอนนี้ยังไม่ได้ทำครับ

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

สั่งดีวีดี 9 จำนวน 15 แผ่นครับผม
    1 ยักษ์/ The Giant King
    2 Frankenweenie (2013)(แฟรงเก้นวีนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3 Memento (ภาพหลอนซ่อนรอยมรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4 Perfume: TheStory Of A Murderer (น้ำหอมมนุษย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5 Tai Chi O (2013)(ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6 Tai Chi Hero (2013)(ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน ภาค 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    7 Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    8 The Guillotines (2013)(พยัคฆ์ร้ายกิโยติน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    9 The Illusionist มายากลเขย่าบัลลังก์
    10 Constantine (คอนแสตนติน คนพิฆาตผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    11 Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 2/ แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12 Finding Neverland (แดนรักมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    13 Moulin Rouge! (มูแลง รูจ)<บรรยายไทย)
    14 The Insider (คดีโลกตะลึง)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    15 Bram Stoker's Dracula (แดร็กคิวล่า)<บรรยายไทย>

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส