หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 50 ของ 477 แรกแรก ... 40484950515260100150 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 491 ถึง 500 ของ 4768

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    เพิ่งไปถอย เครื่อง Blu ray เลยอยากลองของซะหน่อย
    แต่ไม่เห็นเขียน ราคาไว้ เลยอยากถามว่า
    Blu ray ซอง 25 GB แม่สาย ขายแผ่นละ เท่าไหร่
    BD-R ปก + สกรีน ที่คุณไรท์เอง ขายแผ่นละเท่าไหร่ค่ะ

ขาประจำยุคบุกเบิก
    Blu ray ซอง 25 GB แม่สาย 85 บาทครับ
    BD-R ปก + สกรีน ราคาเร็วๆนี้ครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ได้รับพัสดุแล้วนะคะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์...ที่ซู๊ด
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    ผ่านคิวซีมาแล้ว สำหรับคอลเลคชั่นแห่งปีครับ

BD-R ซอง;007 James Bond Gold Collection (25disc)

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

หนังเอเชียฟอร์มยักษ์ ผ่านคิวซีมาอีก 2 แล้วครับ

BD-R ซอง;Cold War (2 คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> พี่หลิว ไอดอลมาแย้ว...

BD-R ซอง;R2B: Return To Base (ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> ชีน่าร๊าก...อ่ะ!

1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

ของล๊อตวาเลนไทน์ถึงแล้วค่ะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์ เซอร์ไพร้
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

โพส
    816

ค่าปกติ

คุณ natsuki ดูทันเหรอครับ เห็นสั่งบ่อยมากเลย หรือซื้อไปเก็บครับ
    พ่อค้า ถ้าขายแบบ บลูเรย์ R เมื่อไร แจ้งด่วนนะครับ รอสั่งอยู่เหมือนกันครับผม

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    คุณ natsuki ดูทันเหรอครับ เห็นสั่งบ่อยมากเลย หรือซื้อไปเก็บครับ
    พ่อค้า ถ้าขายแบบ บลูเรย์ R เมื่อไร แจ้งด่วนนะครับ รอสั่งอยู่เหมือนกันครับผม
    ทั้งดู ทั้งเก็บค่ะ แรกๆก็พอจะทันค่ะ เพราะดูทุกวัน เลิกงานเสร็จก็กลับบ้านไปดู
    แต่ช่วงเกือบๆสองเดือนที่ผ่านมา ไม่ค่อยได้ดูค่ะเพราะต้องดูแลน้องชาย ตอนนี้น้องชายออกจากรพ.และอาการดีขึ้นแล้ว ก็คงจะมีเวลาและกลับมาใช้ชีวิตตามปกติเหมือนเดิมค่ะ

โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของล๊อตวาเลนไทน์ถึงแล้วค่ะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์ เซอร์ไพร้
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
    เป็นจังหวะที่พอเหมาะ พอเจาะ พอดี สำหรับเซอร์ไพร์ส ครับ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ได้ยินพี่หมู แกบอกว่า อาทิตย์หน้าพร้อมรับออเดอร์ แล้วครับ

หนังฟอร์มยักษ์ผ่านคิวซี มาอีก 2 เรื่องแล้วครับ

BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย) พยัคฆ์ร้ายแซ่บเว่อร์...

BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย) จะน็อค Lincoln ได้อีกรึป่าว วันที่ 24 นี้รู้กัน...

2 โปรโมชั่น

3 แผ่นแถม

โพส
    816

ค่าปกติ

เหมือนกันเลย ทั้งดูทั้งเก็บ แต่ส่วนใหญ่จะเก็บ ตอนนี้ รอพ่อค้า เปิดบลูเรย์ R อย่างเดียวเลย เห็นปกสันเรียงชุดแล้วมันสวยดี
    ......................................................................................

ทั้งดู ทั้งเก็บค่ะ แรกๆก็พอจะทันค่ะ เพราะดูทุกวัน เลิกงานเสร็จก็กลับบ้านไปดู
    แต่ช่วงเกือบๆสองเดือนที่ผ่านมา ไม่ค่อยได้ดูค่ะเพราะต้องดูแลน้องชาย ตอนนี้น้องชายออกจากรพ.และอาการดีขึ้นแล้ว ก็คงจะมีเวลาและกลับมาใช้ชีวิตตามปกติเหมือนเดิมค่ะ

โพส
    2,262

ค่าปกติ

เหมือนกันเลย ทั้งดูทั้งเก็บ แต่ส่วนใหญ่จะเก็บ ตอนนี้ รอพ่อค้า เปิดบลูเรย์ R อย่างเดียวเลย เห็นปกสันเรียงชุดแล้วมันสวยดี
    ......................................................................................
    เิปิดให้บริการบลูเรย์ R แล้วครับ

รายการใหม่ครับ

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย) พยัคฆ์ร้ายแซ่บเว่อร์...

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)จะน็อค Lincoln ได้อีกรึป่าว วันที่ 24 นี้รู้กัน...

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Cold War (2 คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> พี่หลิว ไอดอลมาแย้ว...

BD-R ซอง;R2B: Return To Base (ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> ชีน่าร๊าก...อ่ะ!

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R 25GB ซอง;007 James Bond Gold Collection(25disc)

BD-R ซอง;Skyfall (007 พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Quantum of Solace (007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;****** Royale (2006)(007 พยัคฆ์ร้ายเดิมพันระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Die Another Day (007 พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;The World Is Not Enough (007 พยัคฆ์ร้ายดับแผนครองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Tomorrow Never Dies (007 พยัคฆ์ร้ายไม่มีวันตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;GoldenEye (007 รหัสลับทลายโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Skyfall (007 พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Quantum of Solace (007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;****** Royale (2006)(007 พยัคฆ์ร้ายเดิมพันระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Die Another Day (007 พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;The World Is Not Enough (007 พยัคฆ์ร้ายดับแผนครองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Tomorrow Never Dies (007 พยัคฆ์ร้ายไม่มีวันตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;GoldenEye (007 รหัสลับทลายโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Licence to Kill (007 รหัสสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Living Daylights (007 เพชรพยัคฆ์ราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;A View to a Kill (007 พยัคฆ์ร้ายพญายม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Octopussy (007 เพชฌฆาตปลาหมึกยักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;For Your Eyes Only (007 เจาะดวงตาเพชฌฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Moonraker (007 พยัคฆ์ร้ายเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Spy Who Loved Me (007 พยัคฆ์ร้ายสุดที่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Man with the Golden Gun (007 เพชฌฆาตปืนทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Live and Let Die (007 พยัคฆ์มฤตยู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Diamonds Are Forever (007 เพชรพยัคฆ์ราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;On Her Majesty's Secret Service(007 ยอดพยัคฆ์ราชินี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;You Only Live Twice (007 จอมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Thunderball (ธันเดอร์บอลล์ 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Goldfinger (จอมมฤตยู 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;From Russia with Love (พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Dr. No (พยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Never Say Never Again (พยัคฆ์เหนือพยัคฆ์)<บรรยายไทย)
    BD-R ซอง;****** Royale (1967)(ทีเด็ดเจมส์บอนด์ 007)<บรรยายไทย)

โพส
    2,262

ค่าปกติ

เมนูอาหาร
    1.BD-R (ปก+สกรีน) 85 บาท
    2.BD-R (ปก+สกรีน+กล่อง) 100 บาท
    3.BD-R (Rate X)(ไม่มีปก ไม่มีสกรีน) 75 บาท จิ้มตรงนี้
    3.Blu-ray ซอง; 85 บาท(ผลิตจากโรงงานในจีน)จิ้มตรงนี้
    4.Blu-ray 50GB 300 บาท(ผลิตจากโรงงานในจีน)จิ้มตรงนี้
    5.แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ (แผ่นแถม ไม่ได้ขายครับ)จิ้มตรงนี้
    6.มุมขอเล่า จิ้มตรงนี้
    7.DVD9 จิ้มตรงนี้

โปรโมชั่น (เลือกได้อันเดียวนะครับ)
    1.ซื้อ BD-R หรือ Blu-ray 10 แผ่น แถม BD-R 2 แผ่น ค่าส่ง EMS 50 บาท*
    *ถ้าสั่ง DVD ร่วมด้วย คิดค่าส่ง EMS 100 บาท
    2.ซื้อ BD-R หรือ Blu-ray 6 แผ่น แถม BD-R (Rate X) 1 แผ่น ค่าส่ง EMS 100 บาท**
    **โปรนี้ ไม่รับสั่งDVD ครับ
    3.ซื้อ บลูเรย์ หรือ DVD ครบ 1200 บาท แถม BD-R (Rate X) 1 แผ่น ส่ง EMS ฟรี
    4.ซื้อ บลูเรย์ หรือ DVD ครบ 1500 บาท แถม แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ(ปก+สกรีน) 1 แผ่น ส่ง EMS ฟรี

Option อวทม สำหรับ BD-R
    1.OPtion A ~ปก+สกรีน สวยงามตามมาตรฐาน BD-R ใช้เวลาจัดทำ 3-7 วัน
    2.OPtion Z ~ปก+สกรีน สวยงามขั้นเทพ อั๊ยย่ะ! ใช้เวลาจัดทำ 7-11 วัน
    ถ้าไม่ระบุออฟชั่นมา ก็จะจัดเป็น OPtion A ให้ครับ

การเคลมแผ่น BD-R
    ระยะเวลา 3 เดือน แผ่นต้องไม่มีรอยขีดข่วนเหมือนตอนที่ส่งไปนะครับ

การสั่งอาหาร
    1.พีเอ็ม (ไอ้โอ ~ ชอบชิวๆ สั่งทางนี้)
    2.Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com (ไอ้โอ ~ ชอบสั่งปุ๊บ แจ้งยอดปั๊บก็ทางนี้)
    3.โทรศัพท์ 0914827649 (พี่หมู ~ เวลา 10.00-18.00 น.)
    ถ้าสั่งรายการเก่าหายาก รายการนอกร้าน พี่หมูแกไม่ค่อยรู้จัก
    สั่งกับไอ้โอ ทางพีเอ็มหรือเมลล์ จะดีกว่าครับ

การส่งของ
    1.Blu-ray (ผลิตจากโรงงานในจีน) จัดส่ง 1-2 วันหลังจากแจ้งโอน
    2.BD-R จัดส่ง 3-11 วันหลังจากแจ้งโอน (ขึ้นอยู่กับ OPtion ที่เลือกครับ)
    3.Blu-ray (ผลิตจากโรงงานในจีน) + BD-R จัดส่ง 3-11 วันหลังจากแจ้งโอน (ขึ้นอยู่กับ OPtion ที่เลือกครับ)

โพส
    2,262

ค่าปกติ

เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส